Anh 1

Chim tôi bay lạc đàn bấy lâu nay. Nhân ngày trăng sáng chị hằng lên, ghé tổ chung vui với các chim khác đây.
Chúng mày ở nhà chắc đang phè phỡn bánh nướng bánh dẻo nhỉ. Mấy đứa bên Mỹ có mà ăn kô hả iem? Mấy đứa ở Anh mà còn ở London thì tao chắc chắn là bọn nó có bánh rồi, tao cũng ăn mấy hôm nay đến nghẹn cả cổ, nhưng đến đúng trung thu thì hết.
Thế chúc mọi người TT vui nhá, có đi rước đèn cũng đừng rước overnight, kô bố mẹ lại lo ;;)
To TGiang : mày ở phương trời nào cũng nhớ đến chỗ tao chơi half term này nhe'

Mày ơi, bánh nướng bánh dẻo năm nay xuất khẩu đi hết hay sao ấy mà hàng nào cũng cháy chợ. Thôi bọn mày chịu khó ăn bánh nướng bánh dẻo Tàu ngắm đèn neon vậy...

Chào chúng mày, đêm trung thu ở đây trăng chả sáng gì cả :D ko có bánh nướng bánh dẻo, tao ngồi ăn popcorn :)) cuối tuần tao thử đi mua bánh dẻo/nướ ng ăn t.thu muộn :(

hehe...còn bọn tao bên này thì ăn trung thu từ tuần trước, tại vì cứ đinh ninh 21/9 la trung thu (nhớ hồi Galaxy wa'). Sáng dậy chat với con Ngọc mới biết tuần này mới đúng he' he'

Chim ơi, tao không biết halfterm có sang chỗ mày được không nữa. Hay là mày xuống chỗ bọn tao chơi đê!!!

Nguyễn Thanh Hương đã viết:
Vân, mày làm lớp trường à? khao đê ;;) A1 mình còn đứa nào làm lãnh đạo nữa ko?
Có MP vừa được bầu làm lớp phó...:D

Còn bọn tớ trung thu ở đây ăn cá :D Hay ho ko chịu được. Mà hôm đấy bị typhoon nữa, cả ngày bị nhốt trong dorm, khỏi phải nói cũng biết là ko thể nhìn thấy trăng được rồi :(( Nhưng mà hôm sau trời lại nắng đẹp, tối ngắm trăng đẹp phải biết :p Mà ko biết có phải vì ở trên núi ko mà thấy trăng gần với mình đến thế :p Heheh, sống trong mây, ở với trăng sao, kể như cũng là một thú vui tao nhã vậy :))
Heheh, sorry bọn ấy hôm nay tớ mới lại post bài. Nhưng nghe ra càng ngày mình càng trào phúng ra thì phải :))
Chim điên, bây h ko chat nữa ah? Online cả ngày mà chả bao h thấy Chim cả. Một năm rồi ko liên lạc j đấy nhá :-w

Dung nhé , cứ nhớ đấy
hôm typhoon tớ hỏi thăm tình hình mà không thèm trả lời...cứ nhớ đấy hehe :p

Heheh, mà mọi người ơi, làm ơn cho tớ hỏi với. ;;) Chả là hôm nọ tớ và Lan có chụp với thầy Điện mấy kiểu hôm thầy sang trường tớ dự lễ khai giảng:D. (Ở nhà thì chả bao h thèm, thế mà tự nhiên hôm đấy thấy thầy, 2 con tranh nhau giành đứng cạnh thầy. Ai bảo nhìn thấy người quen cơ. Lúc đầu còn tưởng cô Hạnh đi theo phiên dịch cho thầy thế mà ko fai :(()
Hix, mà lúc đấy ngố wa' tớ ko mang máy ảnh nên chụp máy của thầy. Thành ra bây h muốn lấy ảnh chẳng biết làm sao cả :((. Mọi người còn ở nhà, có ai giúp tớ hỏi email của thầy với, được ko?;;) Thanx nhìu nhìu. Để thử xem trông thế nào ý mà :p Còn gửi về cho bố mẹ :D

Mà Lê iu ơi, hôm nọ là tớ ko có ở đấy đấy. ko thì tớ đã trả lời rồi mừ :( Thông cảm cho tớ nhé ;;)

uh uh , tớ chỉ nói thế thui
chứ tớ đây là con người độ lượng lắm...( mình trâng tráo tứ bao giờ thế này ):D
email của thầy thử xem ở trang chủ đi Dung ạ ...
Thanh Hương ơi , cái ảnh hay thật

MUỐN HÉT THẬT TO...............
WAAAAAAAAAA
TÔI BUỒN QUÁ MỌI NGƯỜI Ơi.........
WAAAAAAAAAAAAAAA

Ối bạn Lê làm sao thế? bùng nổ quá ah? Đừng buồn nhá, đời còn nhiều thứ thú lắm. Nếu cậu đang buồn chán thì đấy chắc hẳn đang là màn chuẩn bị cho 1 điều gì đó thú vị sắp xảy ra ( -triết 8-} , nhưng mà đúng ra phết)

To TG: Chỗ mày có vào ở lung tung được kô mà rủ tao xuống?
To Dung: Ở vui thế là thích rồi nhá :x hôm nào lại chat

Lê béo, làm sao thế? sao? đứa nào bắt nạt? nói ra đây để chị em tìm cách trừng trị giùm nào?
Mà buồn cũng có nhiều loại buồn, ko hiểu Lê buồn gì :D (cười lên đi nào, sao mà buồn )

Ôi trời , cám ơn bà con hỏi han...
chuyện hiểu lầm thui
mình cũng không thể nào làm vừa lòng tất cả mọi người được mà..nên thôi
to TH : đúng đúng
có nhiều loại bùn lắm
mà loại nào cũng hét được :p

Waking up in the morning and feeling the chill that autumn brings...
--->Tự nhiên thấy nhớ trường Ams, nhớ Anh 1 :D. Tại h này năm ngoái mình còn đang ngồi trong lớp học... (hâm một tí:p)

Lê iu, bùn cái rì thía, khi nào hét thì rủ tớ đi với, cũng mún hét lắm nhưng hét 1 mình người ta tưởng mình vừa trốn trại..:D

Hôm nay là một ngày đầy gió... Gió lạnh và mạnh, mình cứ tưởng sắp bay đến nơi rồi... Từ hôm sang đến h, đây là lần đầu tiên cảm thấy rõ rệt đến thế, rằng là mình đang ở trên núi...
Mấy hôm nay, đem bức vẽ của Lê, cái thằng bé 0104 ý, ra hì hục tô, thấy nhớ mọi người kinh khủng... Lê iu ơi, có chuyện gì buồn cứ mail cho tớ nhé! Hix, tớ chờ mail của ấy mãi...
To mấy đứa: Bọn ấy cố ăn uống nhiều vào, trong 6 tháng (11 tháng) tới, nhé? Nếu ko bay mất thì tớ bít àm thế nào? ;)

to Chim : ơ..thỉnh thoảng hét được mà.. :D
ở đây cũng có gió Dung ạ
chiều hôm nọ đi học về , cảm giác như đang bị nhấc ra khỏi cái xe đạp :)

Back
Bên trên