Anh 1

Lại thêm một chiến sĩ dám chơi Minor nữa, nể lớp Anh quá !
Mà sao bọn ấy nói đến minor cứ nhẹ như không ý nhỉ, hay là có khác biệt gì về cơ cấu đây ! :D

DH đã viết:
ối Thanh Hương ui, chỗ mày tít miền Nam mà còn kêu rét thì chỗ tao miền cực Bắc có mà đóng băng rồi à? :p
Hihi, PA ko ở "tít miền Nam" đâu DH ạ ;) MA thì rõ ràng rét hơn rùi nhưng mà mới tháng 9 mà thế này thì chắc mùa đông, lớp 8h sáng chắc vắng tanh. Chỗ tao mấy hôm nay rét là ở vùng ko hiểu sao có bác storm viếng thăm, cây đổ tùm lum, đè bẹp cả ô tô, ra ngoài đường, gió bấc thổi vi vu, 1 đứa tao quen đến từ MA cũng kêu rét nè :p Nhưng hôm nay thì nắng ấm lên rồi. :x sướng
DH đã viết:
Mà mày học gì trâu thế? Tao thấy mấy năm học Hóa với Lý ở nhà là đủ lắm rồi, những cái gì học ở VN được thì tao ko take class ở đây đâu... hihi.. tao tranh thủ học mấy cái môn quái quái 1 tẹo. Minor của tao chắc là Government hoặc Public Policy :D mà cũng có khi Environmental Science hoặc Landscape...
Muốn minor Hóa thì phải học Hóa chứ :p lúc đầu tao định double major nhưng sau nghĩ bụng, Chem với Econ/Math chả dính líu gì đến nhau, Chem ko hiểu sau này có đi làm được nghề gì liên quan ko, nhưng kệ, thích thì học :) mà trường tao require 2 natural science courses thì đằng nào cũng thế, tao thích Chem hơn nên học Chem. Tao đang tính major in Econ & Math hoặc Econ & Biz :) thế nên Chem cứ học đã, tính sau.

Phù, TNga ơi, tớ xin lỗi nhé, tại tớ tưởng :( nhưng dù thế nào, tớ vẫn yêu ấy (yên tâm, chúng ta vẫn còn trong sáng :D ) chúc may mắn, g'luck, ấy chuyển nhà chưa?

Ơ, bảo Cao Thủ post ảnh lên mà ko thấy tăm hơi đâu nhẩy?

to DH va QN : đừng tưởng chỉ có 2 người nghiên cứu đạo phật nhé
tớ và...nhìu người nữa...
hôm nay còn hoc mấy ông Khổng Tử , Mạnh Tử , Tuân Tử nữa...
mấy ông này cũng hay phết
ông trước bảo : Nhân chi sơ, tính bản thiện
ông sau nói : Nhân chi sơ , tính bản ác
giờ ngôn ngữ khá kì khôi
1 trong gần mười bài tập thực hành của bọn tớ là : về không nói chuyên với ai hết...:D

Diệu Hương mày dạy cho tao vài chiêu để tao tu tâm dưỡng tính . Ko thì vào đây toàn con gái e tao sẽ ko giữ được tính bản thiện mất :D

MP, ấy sợ cái j vậy? để tớ giới thiệu cho ấy 1 bạn nhé;), chính là.. cái bạn lớp trưởng của ấy đấy:p . tớ thấy bạn ý cũng hay hay, mà hình như ấy cũng có cảm tình với bạn ý thì phải. hôm nay bạn ý lại còn đc cử làm khối trưởng nữa chứ (i wonder y). lấy chồng quan chức là lợi lắm đấy MP ạ:p. à mà hôm nay tớ thấy ấy trốn học nhé:p. định chạy xuống cho vui nhưng nhớ ra mình cũng bùng tiết 1 lần rồi, ko nên bôi đen cái hình ảnh vô cùng trong sáng đẹp đẽ của mình trong mắt bạn lớp trưởng, nên lại chạy lên, cố nhồi vào đầu 1 đống của cải vật chất & giá trị thặng dư :-s

to mấy đưa ở Mỹ: khi nào có tuyết thì nhớ chụp ảnh gửi về cho tớ nhé :)

to TH, i love u, too :p

Hôm nay là hôm tớ bùng học đầu tiên của năm học mới :D (còn sau cả Vân , Chuối , TNga nhỉ :D)

Ơ TNga , bây giờ ấy mới biết à , thằng lớp trưởng lớp tớ hơi bị được , cười cứ điệu điệu , chân lò xo nhún nhảy , ừ , nhưng vẫn còn đỡ hơn cái bạn mặt bánh rán tẩm vừng kia .
Cứ mỗi thứ 2 , thứ 4 lúc học tiếng Anh là lại thấy lòng nao nao , đố biết vì sao :D

Phạm ơi 2 hôm nay mang ..đi mà chẳng gặp ấy :D
ngu thật phải hẹn ấy chứ nhỉ

À ừ MP ơi tớ quên mất anh Hoàng (ko fai thầy mình mình cứ gọi là anh:p). Lê bảo anh ý là chủ tịch hội sinh viên đấy ;) . khổ thân, mới có 23 tuổi mà fai khai man lên thành 27 để dễ bề .. trấn áp học sinh :))

hôm nay tớ fai đến lớp từ 12 h 15 bọn ấy ạ, thầy Toán của tớ bắt thế, "tôi sẽ đến cùng chờ với các em đến 12 rưỡi" :)) :-/ :((

À ừ nhỉ , chiều nay là bác Lê Nhiệm . Khổ rồi đây .
Thôi ngồi học bác ý và nghĩ về ... :x ... cũng được :D

hehe, vậy là đồng chí này đã trở thành thần tượng mới của thế hệ trẻ. Đâu cần phải nỗ lực trong vô vọng để nói tăng tuổi lên thế chứ. Các cô vẫn khoe về thầy đều đều. Tuy nhiên hơi mất hình ảnh vì thản nhiên bỏ lớp cũ để theo lớp mới xinh hơn :-? :D
mà mọi ng có ai biết phim Dũng cảm là phim gì không ?

ĐM Phương đã viết:
Ko thì vào đây toàn con gái e tao sẽ ko giữ được tính bản thiện mất :D
ĐM Phương đã viết:
Hôm nay là hôm tớ bùng học đầu tiên của năm học mới (còn sau cả Vân , Chuối , TNga nhỉ
TNga đã viết:
À ừ MP ơi tớ quên mất anh Hoàng (ko fai thầy mình mình cứ gọi là anh). Lê bảo anh ý là chủ tịch hội sinh viên đấy . khổ thân, mới có 23 tuổi mà fai khai man lên thành 27 để dễ bề .. trấn áp học sinh
ĐM Phương đã viết:
Ơ TNga , bây giờ ấy mới biết à , thằng lớp trưởng lớp tớ hơi bị được , cười cứ điệu điệu , chân lò xo nhún nhảy

:)) ôi, chết cười chúng mày, thu thập được bao nhiêu là chuyện. :)) tao mách ..cô Hoan :D (j/k)

Căm thầy Nhiệm và :x thầy Hoàng nhở :D

Thảo đâu , Chuối đâu , lên đây nói chuyện về thầy Hoàng với tao nào , để tao độc diễn thế này à , vô duyên lắm :(:x

To Minh Trang : Nếu thế chắc thầy cũng sắp bỏ lớp tớ rồi , lớp tớ cũng ... .:( , chỉ có lớp Chuối là xinh với cả nghịch thôi , sướng thế :((

Thanh Hương : Sang bên đấy chắc mày cũng phải tái phát bệnh cũ chứ , ko thấy anh Tây nào :x à :D , thầy giáo Mẽo ko :x à ? :D
Khổ dạo này tao toàn :x:x:x , tội lỗi , tội lỗi .

học " ngôn ngữ" cũng hay phết ( tự dưng hôm nay mình quên luôn cái tên đầy đủ của nó hix :D)
hôm nay bọn tớ phải ..phiên âm Tiếng Việt
vài từ thôi...nhưng chẳng đứa nào làm đúng..xem ra phiên âm tiếng Anh có khi lại khả thi hơn..tệ thế đấy
đi học mấy buổi thì thấm nhuần cái chân lí thế nào là : câu được con cá rùi mới loay hoay tháo tung cái cần câu ra học cấu trúc của nó...
không phải riêng môn này đâu
hình như mình cũng chẳng hiểu mình nói gì :))

rùi Vân ạ :)
hôm nay mới biết ấy là lớp trưởng đấy nhé
cô Triết hình như mất hết kiên nhẫn rùi...

a, nhìn thấy cái chữ kí mới của VÂN
cùng 1 lò...:)

Ặc, hum nay mới bít thế nào gọi là điểm danh hộ. Cả một lũ bùng tiết đi bàn việc tổ chức Trung Thu, tự nhiên cô KTCTri nổi hứng điểm danh. May mà chúng nó kịp fone cho mình lên. CHỉ bùn cười mấy đứa chạy như vịt lên quẳng cặp ở ngoài cửa rồi lon ton chạy vào, hehe...

Lê : đúng là cùng 1 lò ra thật ;)

Vân, mày làm lớp trường à? khao đê ;;) A1 mình còn đứa nào làm lãnh đạo nữa ko?
MPHUONG đã viết:
Thanh Hương : Sang bên đấy ko thấy anh Tây nào à, thầy giáo Mẽo ko à ? Khổ dạo này tao toàn , tội lỗi , tội lỗi .
Cái con bé này, mày nói thế người ta lại tưởng lớp mình toàn tầm bậy tầm bạ. kinh quá, nghe bệnh quá. anh Tây hả? trường tao ko thiếu, nhiều quá, nhìn bão hòa, chả buồn nhìn :D nói đùa tý thôi, ừ, nhiều thật, nhưng mà bận, chả có thời gian "dạo quanh các hành lang" đâu mày ạ :( (chả có hành lang như hành lang nhà nối nhỉ? :D )
với lại trèo cao ngã đau ;) (triết lý phết :))

I see the moon , the moon sees me
The moon sees the one that i can't see
Oh, may the light that shine on me shine on the one i love...?

Over the mountain , over the sea, there where my heart is longing to be
Oh, may the light that shine on me shine on the one i love...?

Ch úc m ọi Ng ư ời Trung THu vui v ẻ
Đ ây l à b ài h át t ớ m ới h ọc đ ư ợc h ôm nay đ ấy
đ ố m ọi ng ư ời bi ết Da Da Language l à g ì n ào ?:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên