Anh 1

quên : to Tùng , Dung , Lan
Chúc thi tốt nhé :p
to Tùng : kiếm gì , bọn nó add tớ chứ :p

hihi.... chuc mung sinh nhat Lan de xuong va Tung beo.. (du hoi muon mot teo.. save the best for last ma nhi ;)... )...

Dung ui.. bu`m cheo.. chuc mung sinh nhat ay... chuc ay ngay nao cung la mot ngay moi va thu vi.. gap nhieu may man.. som biet cach lam sushi ;).. va nhanh nhanh tim dc "edily" nha.. ;)....

Hehe, tội nghiệp Dung béo, ngay trong cái ngày cuối cùng để hưởng thụ tuổi thơ này lại phải đi thi.
Nhưng thi xong thì cũng tha hồ bay nhẩy nhỉ :) Sinh nhật vui vẻ nhá, nhớ để phần kẹo mút cho tớ :x

Heheh, thế là bọn tớ thi xong rùi :D Bài vẫn còn nhiều, nhưng 2 tuần rưỡi nữa mới đến cái final cơ :) Mà may wa', mình sang Nhật thì 20 tuổi mới là bắt đầu thành người lớn, ko như ở VN :) Nên tớ ko fai la fai đi thi vào cái ngày cuối cùng có thể tận hưởng được tuổi thơ :D Ít ra thì là ở bên này, bọn tớ vẫn là út ít :D Lại nhớ hồi mình mới vào trường Ams... Làm út ít bao h cũng sướng nhất, nhất nhất :)
Cảm ơn mọi người nha! Tớ đã co' một sn vui vẻ lắm :) Co' bánh gato, có nến, có thật nhiều lời chúc, có cả những bất ngờ nho nhỏ nữa ;) Hhehe, chỉ còn chờ "cái bọc" nữa thôi ;) Ah, cả "edily" nữa, Khanh ú nhỉ :D
19 tuổi rồi, cuối cùng thì cũng đã sang tuổi 19 :(( 8-| :> ;;) :)
:drummer::guitar:

Bùm Bùm
Chúc mừng Sinh Nhật Dung
cho tớ ăn bánh ga tô với nào :p

Chúc mừng sinh nhật Dung béo :dazzler: :dazzler: :* >:-D<

hôm nay mình có nhiều chuyện vui quá, sinh nhật Dung béo này,có mỗi cái bài chemistry quiz tao tưởng 2 tiết trước đều ktra, chắc lần này ko kiểm tra ai dè :D quên xừ mất công thức, ăn con 7 :))
Dung, biết làm sushi chưa? để tao còn sang chơi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê béo, tớ bảo là sn tròn 18 sang tuổi 19 mừ :D
hehe, tao sang đây, sushi còn chưa ăn thử được :(( (Ko co' thời gian đi đâu chơi hết cả, suốt ngày nằm lì cố thủ trên núi :D) Hehhe, nhưng nếu THương sang thì fai khác chứ nhi? ;) Yên tâm, mày cứ sang chơi, sẽ có nhiều món ngon hơn nhiều, ko fai chỉ sushi đâu ;) :p
Mà có sang thật ko đấy? itsu? ;)

hehe, chúc mừng chúc mừng:)..Chúc bạn DUNG(;) ) kiếm được anh Jap nào đó nhé..Sumo giống Hòang Lan thì tốt cho hợp với vóc dáng của ấy:p..hehe..

Dung iêu,
cứ chờ đi cưng :D
nhớ là ấy đã hứa để dành cho tớ 2 miếng bánh rồi đấy. tớ là tớ ko quên đâu :p
có biết hôm nay còn nợ j tớ ko [-(

TH iêu,
ấy có thấy 'cái bọc' nào đến ko :((

MILU iêu,
sao chẳng bao h thấy bạn cả :(( sao bạn chẳng viết j cho mình cả [-x

bọn ấy iêu,
học ở đây 1 tháng rồi cũng thấy quen dần đi bọn ấy ạ, ít nhất là cũng ko đến nỗi chán phat điên như hồi đầu năm nữa. cũng có nhiều thứ hay lắm nhé. thể dục thì học lăn bánh xe nè, chồng cây chuối nè, làm con chó tè nè :)) ... kinh tế chính trị thì ko điểm danh bao h hết, bài ktra dc về nhà làm, 1 tháng sau nộp ;) , triết thì ngày nào cũng đc khuyến mại miễn phí cả tá chuyện bậy... có chuyện bậy kinh khủng.. nhiều lúc chẳng hiểu làm sao thầy bậy bạ như thế mà lại đc làm chủ nhiệm khoa nữa... bài học tình yêu tình báo này nọ thì vô khối.. nói tóm lại là học thầy thì biết thêm rất nhiều thứ ;;) , chỉ có 'chuyên môn triết học' là chẳng nâng cao được tẹo nào.
nhưng mà tớ vẫn yêu giờ tiếng Anh nhất. :x
bọn ấy học bên đấy thế nào?

Chúc mừng Snh Mai Rung :D Chúc mày nhìu nhìu niềm vui;)

Thanh NGa ơi, tớ cũng thấy quen quen rùi, thực ra thì đến trường cũng vui. Ngoại trừ việc sắp tới một loạt bài KTra trình Triết, toán, KTCtri. Còn lại thì bi h mình mong đến trường phết. Dù sao mình vẫn ước mấy môn học đỡ củ chuối hơn một tẹo:D.

>:-D< Dung iu, thế là cuối cùng ấy cũng 19 rùi, làm người nhớn rùi :)) Ở bên đó lúc nào bùn thì ới tớ 1 tiếng nhé. Lúc nào cũng iu ấy :*

HAPPY BIRTHDAY TO TÙNG, DUNG, LAN béo . Viva Anh 1 ;)

:dazzler: :beerchug: :guitar: :drummer:

ah, Diều Hâu, lâu lắm kô gặp:p..Dạo này sao lên YM toàn thấy busy hay not at my desk vậy:p..Trường thì toàn girls mà mới freshman thì kô hiểu bận gì nhỉ;)

Hehe, bạn Tùng có ý gì vậy b-) Con Lan mà đọc được thì ấy chết :D Hhehe, nhưng kể ra cũng đúng 8-} Đứa nào sumo bằng nó là tốt rùi, (chưa bằng Tùng là được :p) nhưng fai cao hơn nó "chút chút" chứ nhỉ? :>
Ah, mà Tùng này, ấy bảo là từ bây h đến khi thi xong ko ol cơ mà nhỉ ;;) Thế mấy hôm vừa rồi thi thế nào? :>
Dạo này ít thấy DH ol lắm. Nghi thật b-) Hay là nó để invi với mình rùi chat với anh nào :-? [-( :D Ah, mà nói đâu xa, Tùng vẫn thấy no' đấy thôi nhỉ? Hm hm :-?
TNga ơi, cho tớ hỏi khí không fai, ấy iu h tiếng Anh nhất co' fai vì được ngủ ngon, bù cho những hôm chat chit khuya ko vậy ;;) Dạo này ấy có còn fai canh gác cho bọn nó ngủ nữa ko ;) :D Mà tớ trả nợ rùi, hôm nay đến lượt ấy rùi đấy :p
Vân, lâu lắm mới thấy mày post bài ở đây :p Đi học vui lắm ah? :D Mà Vân học lớp nào ý nhỉ? Có chung lớp với đứa nào ko?? Mày làm cán bộ đúng ko? Thấy thế nào ;;) Có giống như hồi trước làm lớp phó ở lớp mình ko? ;) <giống thì tao chết luôn :D>
Heheh, hôm nay ở đây rất đẹp trời, sau mấy hôm mưa gió kinh. Chúc cả nhà một ngày vui ;)

ko fai đâu Dung đơ ạ, tớ yêu h tiếng Anh nhất vì h đấy tớ rất được coi trọng ;;) cô giáo tiếng Anh yêu tớ cực luôn ;;) . mí lại được tự do chạy nhảy buôn chuyện (tất nhiên = tiếng Anh) chứ ko buồn ngủ như mấy h kia. bi h tớ cũng ko fai canh gác cho chúng nó ngủ nữa rồi. buồn ngủ là tớ ngủ luôn :))
chết cười, ấy viết ' kính ngữ' mà tớ đọc thành ' kình ngư', thành ra chả hiểu là bọn ấy học cái j :|

Vân iêu, lớp tớ chúng nó đang chuẩn bị giao lưu j j đó với các bạn K49 BK. hôm nào có tên lớp tớ mang sang nhờ ấy duyệt nhé ;) nói vậy thôi chứ riêng tớ thì tớ chẳng hứng thú j cái trò đấy. thế mà nghe nói là mấy bạn BK cứ đòi giao lưu ngay tuần này ?!?!

DH iêu, tớ rất rất rất thích cái sign của ấy. rất có chí khí :)>- =D> b-)

to Dung: :))..Để xem nó đọc bài của ấy với của tớ xem nó đánh ai nhé:p..Vả lại thách bay sang đây đập tớ đó:p..Trong khi ấy thì lại ở gần:p..hehe..thì nói thế thôi nhưng lại có việc nên phải lên thôi:)..Cũng chưa thi viết mà..Mới có mấy môn practical, cũng tàm tàm:)
Dạo này ít thấy DH ol lắm. Nghi thật Hay là nó để invi với mình rùi chat với anh nào Ah, mà nói đâu xa, Tùng vẫn thấy no' đấy thôi nhỉ? Hm hm
đúng rồi đó..DH chắc nó kiếm đựơc con hawk đực nào rồi nên trốn mọi người thì fai:p..

lương thanh nga đã viết:
TH iêu, ấy có thấy 'cái bọc' nào đến ko :((

Chẳng thấy cái bọc nào cả, chắc sắp tới thôi, yên tâm, bạn ý biết ý tốt của ấy là được rồi :D (nhưng mà cái "bọc" đến càng nhanh càng tốt nhể ? :D )

Tùng thi thố thế nào? tớ ko hiểu thi chỗ ấy là thế nào đấy, thế cái lần thi lấy điểm để xét vào trường junior, thì là cái khác à?
Tháng 11 sắp đến rồi, 20 tháng 11...

Nhận được "cái bọc" rùi :) :D ;) 0:)
>:-D< >:-D< >:-D<
:x :x :x
:* :* :*

có mấy hôm lui về ở ẩn mà Tùng B đã xỏ xiên gì tớ thế hả? keke.. tớ mà kiếm được ai thì phải cho lớp mình bít đầu tiên chứ nhẩy :p

Nói thật mấy hôm nay căng thẳng wa, hôm qua 4 lớp bắt đầu từ 8h sáng đến 4h chiều mới xong. Rồi chạy một mạch ra squash court practice đến 6h, gần chết.. chân tớ tưởng ko đứng được nữa. Về đến nhà 6.30 thì chạy ra nhà ăn rửa bát từ 6.30 đến 8h. Rồi 8h lại có Econ section ở trường..lại chạy.. Đến hôm nay thì tớ ko nhấc được chân lên cầu thang nữa... :((

muh kêu ca cho nó đỡ bức xúc thế thôi chứ tớ là tớ vẫn iu đời lắm.. vẫn chịu khó ăn ngủ đều đặn 8-}
To Thanh Nga béo: chịu khó đi giao lưu nhể? nghi lém! Cứ phải chí khí như tớ này :)) :))

Khanh hâm: toàn invi trốn tớ nhá! Ghét wa! [-( :p

Nguyễn Diệu Hương đã viết:
Khanh hâm: toàn invi trốn tớ nhá! Ghét wa! [-( :p
Công nhận lớp mình hay thích đi "tàu ngầm" :D (including me :D ) đùa thôi, nhiều lúc học bài nhưng máy tính vẫn mở để có gì consult bài giảng nên mới invisible :)
Tớ mới post 1 cái ảnh mới, chụp ở King Of Prussia.
http://www.hn-ams.org/album/categories.php?cat_id=163

Êu, DH, Thanxgiving tao lên NYC, có thể đi thêm Boston, mày thế nào? có reunion ko mày? tao nghỉ từ 24 đến 29 Nov là đi học lại. Mà mày pratice squash hàng ngày hả? máu ghê :x (chả bù cho tao, lười chảy thây, chả tập tành gì cả)

TNga: bọc ơi, bọc hỡi :((

Back
Bên trên