Anh 1

Tùng thi thố thế nào? tớ ko hiểu thi chỗ ấy là thế nào đấy, thế cái lần thi lấy điểm để xét vào trường junior, thì là cái khác à?
hehe, lần này là quyết định cái scholarship:)
có mấy hôm lui về ở ẩn mà Tùng B đã xỏ xiên gì tớ thế hả? keke.. tớ mà kiếm được ai thì phải cho lớp mình bít đầu tiên chứ nhẩy
đâu dám:p..Mà giờ mới nhớ ra, DH chắc phải kiếm con female hawk chứ kiếm đâu ra con male hawk ở Smith chứ:p
Khanh hâm: toàn invi trốn tớ nhá! Ghét wa!
hehe, công nhận TH nói đúng..Lớp mình toàn lũ invi..Hôm trước lên mạng thấy list mình kô có ai, ngồi chơi lung tung thì đùng 1 cái nhận đựơc 1 cái msg rõ là hay ho của Lê từ đâu ra:) (Cái msg gì ý nhỉ Lê:p)..Sau đó mới biết là có nó và TH cũng đang invi..

ừ, chính xác,tớ lên mạng luôn luôn để invi ;;)

tên DH béo núc níc kia, ai cho nói xấu ng ta như thế hả [-( đã thế ko thèm nhớ SN DH ngày nào nữa :p

TO TH: ..'mày đi đường nào?' :(( tớ cũng muốn khóc lắm :((

MT béo cũng rất hay "giấu mặt". Lớp mình toàn thế muh` :D Nhưng mà có sao đâu, nhỉ mọi người nhỉ? Lúc cần vẫn luôn co' mặt là được rùi ;)
Ehem, hôm nay là Halloween rùi... :>
MT béo :* , otanjoubi omedetou!!!!!!!!!! :drummer: :dazzler: B-) :>
:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Halloween trời mưa, chán ốm. Ngồi trong phòng học vậy :D

hihi.. thanh nga hâm: ai bắt ấy nhớ ngày sinh nhật của tớ đâu.. ấy tự nguyện tự giác đấy chứ! :p

Chào cả nhà
Lâu lắm tớ mói lên đây...
:x :* :x :* :x :* :x :* :x :*
Chúc mung sinh nhật Tùng béo. Dung béo và Lan béo nhé.
( hi', mặc dù " hơi" muộn một "tí tẹo". )
Học đại học ở đây chán thật đấy, được cái mấy đứa bạn thân vẫn học cùng. Mọi người có đi chơi đâu Hallowen ko? Tớ được rủ đi xem phim mà chả bít phim gì, hè hè.
Mà mọi người ơi, dạo này Thanh Nga điệu lắm nhé. ép tóc rồi để xõa, ban đầu còn n gượng nên buộc tóc lên, quấn áo thay đổi liên tục , eo ôi...
Hôm qua xem hoa hậu Việt Nam, có mấy cô xấu quá, he he...(mình đang so sánh)

hi cả nhà tèn tèn
quan trọng đây :
CHÚC MỪNG SINH NHẬT MINH TRANG
BÙM CHÁT BÙM
TÒ TÍ TE
chúc xinh tươi
chúc khỏe mạnh
chúc may mắn trong mọi điều ấy làm
nhất là may mắn hơn nữa trong lần sau nhé :p..
bùm bùm

Chuối: ko đc nói thế, làm sao ấy có thể nói như thế về 1 con người chân quê chất phác như tớ đây cơ chứ?! [-x có phải ấy đang cố gắng trả thù việc hôm nọ tớ bắt quả tang ấy cứ mải ngắm bạn nào đâm sầm cả vào tường ko? :p

dung đơ :p, ấy viết sai 1 chỗ :p tự kiểm điểm đi :p

hix, mọi ng ạ, sáng nay mấy đứa bọn tớ đến làng trẻ Birla, lúc về tớ với Tú béo mải buôn quá chẳng để ý đường xá j cả, đến khi ngẩng đầu lên thì ôi thôi "Nội Bài kính chào quí khách" :-s đúng là 2 con ngố Tàu!!!

cả nhà ơi, Happy Halloween nhé >:) ;;) :p :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, Tao đồng í với Chuối là Thanh Nga dạo này điệu lên--> Ko hiểu "chất xúc tác" nào:D Hay là vì sắp giao lưu với mấy anh BK:))(Thanh Nga ,tớ ko nợ nần gì với ấy thì phải:p)

Dung Béo: Thanks mày vì đã hỏi thăm. Tao vào NT đã được "lên đời" mày ạ. Đại thể là thoát kiếp "lớp phó vệ sinh":D

hí hí, TNga dạo này điệu thế cơ hả? hí hí :D đùa chứ, lên ĐH, điệu tý có sao TNga nhỉ? hí hí :D có khi đúng như Vân nói, sắp giao lưu với BK :D ối thôi thôi, tớ ko trêu ấy nữa, ko sao, chị em mình làm điệu 1 tý ko sao :x
Thế lớp mình đã có đứa nào có tin vui chưa? :D (ny ý mà :D ) chúng mày kể chuyện đêêê

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi nào ko đùa nữa [-x bạn ngượng :shy: , tớ tự thấy tớ vẫn còn là nhà quê nhất lớp mình, thật đấy :p

Vân: xúc tác gì đâu, chẳng qua là tớ lại có trò vui mới ý mà, ấy thông cảm, nhàn cư sinh ra vi bất thiện :p . còn giao lưu j j đó thì ko fai anh mà là bạn ấy ạ, lại đúng vào hôm tớ đi thi cơ. thôi kệ, thế càng tốt, chứ nếu ko thì nửa đêm nửa hôm ra công viên ngồi cũng hơi mang tiếng.....

zzz... Halloween vui vẻ nhé :) tớ đi ngủ đây.. đêm nay ko mơ thấy ma là tớ mừng lắm rồi.. mình là chúa sợ ma...

Hihi, thanks Dung béo, Lê béo, và Minh Hà, mọi người dễ thương ghê :x MH ol được rồi, ko bít có vào đây ko, lâu rồi ko nghe tình hình của ấy :)
Dung béo iu, viết tiếng Nhật dọa tớ ai dè bị Thanh Nga bắt bài kìa, ngại quá, chẹp chẹp :D
Mấy hôm nay cái máy bị nâng cấp để overclock, nên mãi đến bi giờ mới được ol thoải mái 1 tí
Hôm qua đi Birla về, tớ cũng mải buôn và nghĩ ngợi nên đáng đi thẳng thì lại rẽ nhầm, nhưng quay về ngay chứ chưa bằng được Tú béo với Thanh Nga béo:D CLB của bọn mình hay nhỉ, lấy kẹo làm kỉ cương :D ở nhà 1 dạy hát bài quack quack đã rất vui, hôm sau nhất định triển khai cho bọn còn lại học kêu quack quack :) TN với Lê về luyện giọng đi nhá (Tú béo thì khỏi dặn :p)

To MT: Chúc mừng SN ấy:p
To Lê: hehe, tớ nói xấu gì hả:p..Nói sự thật đó chứ:p
Thanks mày vì đã hỏi thăm. Tao vào NT đã được "lên đời" mày ạ. Đại thể là thoát kiếp "lớp phó vệ sinh"
to Vân: thế lên được cái chân giữ nhà vệ sinh của trường à:p
to QT: So sánh với cái gì cơ:p..
Học đại học ở đây chán thật đấy, được cái mấy đứa bạn thân vẫn học cùng. Mọi người có đi chơi đâu Hallowen ko? Tớ được rủ đi xem phim mà chả bít phim gì, hè hè.
hehe, cứ đi thì khắc biết chứ sao:p
thôi kệ, thế càng tốt, chứ nếu ko thì nửa đêm nửa hôm ra công viên ngồi cũng hơi mang tiếng.....
to Thanh Nga: hm...What is this?:p..

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Thanks mày vì đã hỏi thăm. Tao vào NT đã được "lên đời" mày ạ. Đại thể là thoát kiếp "lớp phó vệ sinh"
to QT: So sánh với cái gì cơ:p..
..

Tùng vớ vẩn thật, trông nhà vệ sinh cũng quan trọng lắm chứ. Có khi có nhiều người lạy lục xin xỏ hơn làm hiệu trưởng. Ko được tỏ ý coi thường như thế. b-)

hix.. vừa xem ảnh hoa hậu VN, trông phúc hậu nhưng tùy ảnh, lúc đẹp lúc thì béo wa :p

nào nào, Tùng xê ra nào, post cái bài gì mà cứ như đi soi mói từng câu từng chữ của chị em thế hử? đùa thế thôi, cứ ở đây, đừng tủi thân mà chạy mất :D

MT ui, sinh nhật có bị ai dọa ma ko? :D anyway, chúc mừng sinh nhật lần nữa cho nó mau ăn chóng nhớn :x Mà tao hỏi câu này hơi nhà quê, Birla là cái gì hả mày? :-/

TH hâm, birla là làng trẻ mồ côi. Mấy đứa tụi tao xuống đó tổ chức vui chơi có thưởng :D
Tối hôm 31 ở trường dân kí túc hồ hởi dọa ma nhau. Cũng muốn đến sợ ké một tí nhưng lại bận, thế mới buồn. Thấy bảo 12h đêm còn có mấy con ma tí tởn xông vào phòng các em gái để hù.
Thế bên đấy có làm gì mừng sn tao ko mày :D Chắc chả còn đứa nào có hứng rủ nhau đi trick or treat nữa đâu nhỉ
Mà theo mày thì bạn Tùng Bùi có khái niệm tủi thân à :p

Nguyễn Diệu Hương đã viết:
Bùi Thanh Tùng đã viết:
..

Tùng vớ vẩn thật, trông nhà vệ sinh cũng quan trọng lắm chứ. Có khi có nhiều người lạy lục xin xỏ hơn làm hiệu trưởng. Ko được tỏ ý coi thường như thế. b-)
Diệu hương: mày đang bênh tao hay đang nói xỏ tao thế :)) [-x
Lâu ko nhận được tin tức gì của mày:D

Ngay` mai tao phai nop 2 bai Kinh te chinh tri :(( Co y toan hoi may cai vi~ mo^ , kieu nhu la nha` nuoc minh phai co chinh sach nao de ap du.ng tot cai nay cai kia , y nghia thuc tien cua viec nghien cuu cai nay cai kia .... Kinh qua' di mat .

Tu hoi vao truong NT toan gap nhung dieu qua'i da?n :( :)|
Ti?nh na`y , Nhie^.m na`y , KTCT na`y , co^ Tin tre con hay do^~i na`y .

Lop tao co 5 ban trai . Co 3 ban tu dau nam den gio tao ko no'i chuyen duoc cau nao :)), cac ban y la.nh lu`ng voi tao bon ma`y a , bao co uc che ko co chu :p Chet thoi :p

ai dám "lạnh lùng" với MP nhà mình thế? :p
tao dạo này hơi túi bụi nên ít lên HAO hơn, thui.. tới tháng 11 là phải chịu khó lên nhìu mới được ;;)
tao tính rồi,còn có 7 tháng nữa là tao được về nhà.. sốt ruột wa.
ah, tao mới được nghe tin em Chi Mai được 800 writing sat 2, khiếp thế :-s

TNga ơi, tớ nhận được cái "BỌC" rùi :x dễ thương quá :* cảm ơn ấy nhiều lắm >:-D< (ôm ) :* (hôn) :D
Nhưng buồn 1 nỗi, là hôm nay, ngoài cái thư của ấy ra, tớ còn được vinh dự nhận thêm cái hóa đơn của college store, hự, nợ từ lúc mới đến hơn 250 đô rự (nihongo desu yo :D ), thế nên vừa cười vừa khóc :)) Nhưng vừa đi trả tiền rồi, huhu, tiền lương tháng đầu tiên ko đưa được cho mẹ lại phải đi cúng cho college store. Cú!

MTrang ới, cảm ơn mày vì forward cái link nhé, đứa rm của tao xem xong, gào lên "I want to have a boyfriend!!!!!!!!" :)) mà sao làng trẻ mồ côi tên là Birla, tên viết tắt hay là cái gì? nghe chẳng Việt Nam tý nào.

MP: đứa nào lạnh lùng thì makeno,chắc là nó có vấn đề, ko phải do mày đâu :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên