Anglo-Chinese School

tởm :-&

đang chuyện mug thành chuyện đi *a :-&

đấy phong cách AC đấy các em ạh :)) sợ chưa? >:)

chuyển sang chủ đề mới. hôm nay xui vl đang dập ghim thì rơi cái stapler vào chân chảy máu xót vãi ._.
@anh Kiên spam ở đâu 2500 bài thế :O

Chỉnh sửa lần cuối:
chửi bậy là *** văn minh :|
anh tự hào hồi ở AC ko chửi bậy bao h :">
a tát chết thằng Lân bây h /:)
** các cháu spam thế này làm éo gì có đứa trẻ con nào muốn vào hỏi chuyện nữa /:) thik tự sướng với nhau thì ăn cơm xong dắt nhau đi bộ ở track giống Huỳnh tiên sinh nhớ :))

thằng Lân hồi ở AC ko chửi bậy :|
nói chuyện bậy bạ thì thường xuyên chứ anh là ko có chưởi đâu nhé ! :|
chỉ từ khi sang tổ đỉa mới sa đọa thôi =((
@ a Nguyên: thôi xong đêm nay lại có mess hỏi thăm rồi ;))

----------

@ thdvh: à anh nêu ý kiến đóng góp xây dựng chuyện O lv nên suy nghĩ kĩ trước khi sang đây nữa thôi.:) em nên post cái note của em trên fb lên đây :| để fb các thế hệ đi sau ko đọc được đâu :|

----------

@ thdvh: à anh nêu ý kiến đóng góp xây dựng chuyện O lv nên suy nghĩ kĩ trước khi sang đây nữa thôi.:) em nên post cái note của em trên fb lên đây :| để fb các thế hệ đi sau ko đọc được đâu :|

Im ắng lạ......
Mọi người đi mug cả rồi à? Thế ra có mỗi mình mình vẫn nhởn nhơ ư??? Chết tôi rồi!

Chỉnh sửa lần cuối:
Em chao cac anh.Em Vinh day a:D.Em muon hoi mot ti:eek: truong minh vao ngay nghi(cuoi tuan,noel,le,tet...), nguoi nha sang tham co dc di choi thoai mai ko a? Trong truong co nha nghi hoac khach san de nguoi nha o ko a? Voi ca khoang ngay nao thi khai giang a? May phu huynh muon sang ngay khai giang thi co nen ko?

Em chao cac anh.Em Vinh day a:D.Em muon hoi mot ti:eek: truong minh vao ngay nghi(cuoi tuan,noel,le,tet...), nguoi nha sang tham co dc di choi thoai mai ko a? Trong truong co nha nghi hoac khach san de nguoi nha o ko a? Voi ca khoang ngay nao thi khai giang a? May phu huynh muon sang ngay khai giang thi co nen ko?

Khai giảng vào ngày 5/1. Bên này khai giảng ko to tát đâu, nó như là một ngày đi học bt, hiệu trưởng nói nói một tí, các em lên lớp làm quen, nhận thời khóa biểu, hết.
Phụ huynh sang thặm được thoải mái mà. :) Ngày cuối tuần, ngày nghỉ v.v... em ra ngoài được, ở ks với ba mẹ được, báo với hall staffs, ghi sổ stay out là được tất. Nói chung ko trốn cái giờ học prep là được.
À mà em Vinh học IP hay Express vậy?
À bổ sung tí: Trường mình ko xịn tới mức có hẳn nhà nghỉ và khách sạn cho ph đâu :D. Ba mẹ em phải tự thuê nhà ở ngoài :).

Chỉnh sửa lần cuối:
@Quang : Sao mày wen nhiều em để cho mượn nik thế ???? Hỏi xem em nào có y!m ko thì post lên ok ???

Sao em thấy trong tờ giấy người ta phát người ta ghi ngày khai giảng là 2/1? Hay mỗi năm một khác?

VĨnh biệt :(( mình join khóa 14 năm sau học xpress đây :(( :(( :((

----------

Sao em thấy trong tờ giấy người ta phát người ta ghi ngày khai giảng là 2/1? Hay mỗi năm một khác?

e yêu, năm nay lùi lại vì hờ một nờ một + tại trường mình được một cái giải gọi là SQA nên hiệu trưởng cho nghỉ thêm 1 ngày nữa ~> 2+2+1=5 8->

tại vì ngày 2,3 là t7 cn còn thứ 4 là declared holiday

xong ngày thi đầu tiên làm ko quá tốt nhưng ko dám phàn nàn vì sợ người ta lại chửi =)

Chửi gì? Anh em số phận như nhau hết mà có gì thi lên đây chia sẻ cho đỡ buồn thôi chứ thằng nào chửi kệ xác nó =))

IHS - killer :| On the bright side, mình sẽ ko bao h phải sờ đến nó nữa :D

Back
Bên trên