Anglo-Chinese School

Thôi, cái chuyện nói năng xưng hô thì bỏ qua đi cũng được, sang bên này đến Mku còn suốt ngày bị junior chửi là ngu nữa cơ mà :))
Sr Mku nhé :p

Đấy là qua đây rồi :-j, nói thế nhưng vẫn respect MKu đấy thôi.
Em Linh ạ, bọn anh vẫn là anh, chả ai ở đây bằng hay kém tuổi em đâu
Chưa qua, chưa quen biết j, mà đã nói năng như vậy, làm sao mà ko có ấn tượng xấu
Mà thôi, kệ :-j, chả expect, mong đợi j nhiều :-j

LOL. sao Bình chưa j đã "xem gia" thế này =)) chưa j đã quên tiếng Việt rồi àh =))
Haha. No more comment. Đi mug :-h peace out! =))

mug là cầm cái mug uống coffee? =)) :">
mug là 'Mải Un (Ôn) Games' ? =))
Sorry, nhảm ạ :"> đi ngược lại tiếu chí box lành mạnh với tiêu chí giúp đỡ các em junior rồi. :(
Xin lỗi, tôi đã làm mọi ng thất vọng :-< (=)))

bọn này,,,
ko chịu đóng góp xây dựng ý kiến tích cực giúp các em j cả :|
phải như anh đây ... :">

bọn này,,,
ko chịu đóng góp xây dựng ý kiến tích cực giúp các em j cả :|
phải như anh đây ... :">

anh Lân ko bao giờ chửi bậy ở AC? lại chém =))
giấy vệ sinh ko phải lo đâu, sang bên này chạy sang fairprice ở bên đường mua giá cũng như VN mà T_T ko thì bọn anh ở bên này lấy giấy đâu mà chùi :)) em nào ở dorm thì ko phải lo, họ cung cấp giấy cho (nhưng nhiều khi nhiều ng dùng quá nó hết thì chịu)

dạo này mug như chó ko biết có ra gì ko đây hết tuần sau là bay hết tầm rồi có 3 ngày nghỉ để ôn chem lo gì nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Lân ko bao giờ chửi bậy ở AC? lại chém =))
giấy vệ sinh ko phải lo đâu, sang bên này chạy sang fairprice ở bên đường mua giá cũng như VN mà T_T ko thì bọn anh ở bên này lấy giấy đâu mà chùi :)) em nào ở dorm thì ko phải lo, họ cung cấp giấy cho (nhưng nhiều khi nhiều ng dùng quá nó hết thì chịu)

dạo này mug như chó ko biết có ra gì ko đây hết tuần sau là bay hết tầm rồi có 3 ngày nghỉ để ôn chem lo gì nữa

chính xác :))
Lân không nhớ là ngày đầu tiên trên đất bạn anh dẫn em với Cường đi mua toilet paper về àh :)) khiếp dùng mãi chả hết :)) nhờ cả thằng cùng phòng dùng hộ =))

chính xác :))
Lân không nhớ là ngày đầu tiên trên đất bạn anh dẫn em với Cường đi mua toilet paper về àh :)) khiếp dùng mãi chả hết :)) nhờ cả thằng cùng phòng dùng hộ =))

đâu anh nhầm rồi em đã bao giờ biết mua giấy vệ sinh là gì đâu :)) hồi còn ở dorm có 1 hôm em thấy hết sạch giấy nên xuống admin office xin 1 cuộn to, lúc lên thì thấy ng ta đã refill lại rồi thế là đem cái cuộn đấy lên hall 3 luôn bây giờ dùng vẫn chưa hết 1 nửa =)) ngại quá hicc

tởm :-&

đang chuyện mug thành chuyện đi *a :-&

đấy phong cách AC đấy các em ạh :)) sợ chưa? >:)

Back
Bên trên