Anglo-Chinese School

Yoyo =)) CS cua to :X Em choi CS lau lam roi day ;)) Dai ka nao vao tep chieu di :p (bragging :X ) Co len Anh Minh ^^

Nghe bao co cai fa block ma, tom laico nhung thu van phai yahoo anh oi :(( ko the tu bo nhanh the dc :">

Anh Ta Hong Duc Van Hanh cung biet em sao :-??

Nick yahoo cua em la :black_steed232

@Khuyến : chém jó thần chu?o?ng ;))
@An : qua đây have fun thoải mái , sách vở đừng quan tâm nhìu ...

To An: Em học cùng lớp Mỹ Anh, Long Chèo chứ gì?
Chậc, CS camp năm nay mình muốn gia nhập :-ss.....
To Khuyến: Trời ơi!......

Anh Hạnh thì quen rộng lắm ;))
1HIT vào mặt Khuyến =))
à ừ thì khóa 12 lên chứ, 11 yr6 đi mug hết rồi còn đâu ;)) =;

Chỉnh sửa lần cuối:
Sang bên đấy có phải chuẩn bị vét ko hả anh?Ở trong cái Admission to school nó bảo phải chuẩn bị cái formal wear

Ờ có, năm có khoảng 2 dịp em cần dùng vét, nên mang vét tối màu (đen hoặc xanh đen) :D. Giày da màu đen hoặc nâu nữa nha :). Mà nick chat em Trí là gì? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn k phải xoắn, k mặc vét đi đẩy xe như mình cũng đc \:d/ =))
thôi nói chung các em/chú cứ cầm blazer đi :|
Khắc Bình nhìn xong kêu bên này có hội CS cũng có hội SC - Study Camp cùng anh Khuyến, các chú cứ CS ngày đêm sẽ đc vào SC =))

viết xong câu trên ngại vl :">

CORE MATH PAPER 2 THẬT LÀ KHỦNG. Chóng hết cả mặt rồi 8-|
Got pwned 4 da 1st time here. =))
Còn 2 môn. Cố lên anh em Batch 13 :"> các Batch còn lại chúc may mắn :-x

công nhận, hôm nọ làm đề 2008 mình làm 2 paper hết 1 cái prep, năm nay mình bỏ 7 điểm paper 2 :((
Còn chem và admath, phải học đàng hoàng thôi......
Chậc chậc......

nik của em là chuot3d94.Mà em ko hiểu trg mình là trg nam sinh,thì các dịp đấy thì chẳng nhẽ con trai nhảy với nhau ah?

Mà em ko hiểu trg mình là trg nam sinh,thì các dịp đấy thì chẳng nhẽ con trai nhảy với nhau ah?

mỗi thế thôi thì tầm thường quá :)) =)) :"> yên tâm đi, sang bên này em sẽ hiểu :-"

Cmath bố làm xon 11 1 2 3 4 5 6 7 8 9 , còn làm 10 đến aoe aod thì quên xừ mất :( Có 10 phút ngồi nặn óc nhớ lại k nhớ ra, mất 6 mrks =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Suýt chết :O. nặng thế cơ à :-<
Ava em Hạnh đẹp thế :x. Sao em đào hoa thế anh kiếm mãi chả có mống nào :(:)((

Back
Bên trên