Anglo-Chinese School

Đình: tôi có biết laptop là gì đâu :-??, đến giờ dùng vẫn chưa thạo :">
Nhìn chung thì việc làm chủ cái máy tính vẫn hết sức nan giải với tôi :(

Các anh ơi cho em hỏi đi như vậy thì có phải cần VISA không hay chỉ cần hộ chiếu. Mà thực ra em cũng chưa hiểu cái VISA với hộ chiếu khác gì nhau nữa

Việt Nam với Sing thì cần gì VISA, Đông Nam Á hết mà. Còn 2 cái đấy khác nhau thế nào ra hỏi mấy ông hải quan ấy :)
@Trung: Ko được giả nai nhá Hư quá cơ :-j

Quán triệt tư tưởng của mọi người em đã nghỉ học ở trường ams và cố gắng chơi hết sức ko thì kẻo sau này ko có dịp chơi nữa

sao em lại nghỉ :(, đi học đi, kiến thức lớp 10 sang đây cũng có khá nhiều cái cần dùng. Em yên tâm bên này thiếu gì người chơi cũng :-j, ko có con gái thôi :((. Có tranh thủ thì tranh thủ đi chơi với bạn gái ;))

Khoa: anh nói rồi, đã thạo dùng laptop đâu :">, anh chỉ biết click đúp vào chương trình có sẵn trong máy để dùng thôi :">.
btw, giả nai thì cứ giả đấy, làm gì đc nào b-)

sao em lại nghỉ :(, đi học đi, kiến thức lớp 10 sang đây cũng có khá nhiều cái cần dùng. Em yên tâm bên này thiếu gì người chơi cũng :-j, ko có con gái thôi :((. Có tranh thủ thì tranh thủ đi chơi với bạn gái ;))

Khoa: anh nói rồi, đã thạo dùng laptop đâu :">, anh chỉ biết click đúp vào chương trình có sẵn trong máy để dùng thôi :">.
btw, giả nai thì cứ giả đấy, làm gì đc nào b-)

Ko chỉ click đúp để vào chương trình, anh Trung còn biết kick chuột để viên đạn nó headshot thằng địch mà nhỉ ;))
Đằng nào nghỉ thì cũng nghỉ rồi, tận hưởng nốt đi các bạn trẻ=))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao em lại nghỉ :(, đi học đi, kiến thức lớp 10 sang đây cũng có khá nhiều cái cần dùng. )

Hic nhưng mà em ghét học môn Văn Sử Địa Công nghệ GDCD và đặc biệt là ông thầy dạy tiếng Anh lắm, thôi mặc dù nghỉ nhưng ở nhà vẫn cố gắng đọc trước SGK chắc cũng dc =:)

bạn gái người việt hay ng Sing thế ạ?
@ Khuyến: Mọi người đều đi học mỗi chú nghỉ thôi à :">

ờ, mấy môn em ko nuốt nổi cấp III anh cũng ko nuốt nổi :)), ah ko, có môn Công Nghệ và môn GDCD anh nuốt đc :))
anh nghỉ học tầm giữa tháng 10, đến lớp chủ yếu học Toán Lý Hóa, mấy h còn lại nồi tán trong lớp :))
vấn đề bạn gái chưa bàn vội, mấy đứa còn trẻ, tập trung học hành đi đã b-)
Khoa: uhm, lúc đấy anh ấn bừa, chẳng qua em đi khôn quá toàn giơ đầu vào nòng súng >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
uhm, kể ra cũng ko nhiều, chắc mọi người toàn giấu đi ăn mảnh ;;) nên ko biết

Chỉnh sửa lần cuối:
Có thằng Hạnh nữa. Mà mày xem cái mày gọi là đến trường của mày có phải là học không?

Hè hè có em đến trường là để học mà :D Mà sao dzậy các eng?

Các tiền bối cho hỏi: Em chiển pị quần áo đồng phục trước sang đó nó cho mặc không nhỉ? Tiết kiệm là quốc sách a! Với cả các pro cho hỏi là em đọc ở trên: không cần Visa. Thế mà có bác phụ huynh lại bảo đi làm. Tốn xăng lên tận Cao bá quát. Tắc cả c h y m

Chỉnh sửa lần cuối:
Các em, viết thì viết hẳn tiếng việt ra cho anh hiểu, anh ở bên này mà còn gõ, vậy thì lý do gì mà em phải viết kiểu "eng","chiển pị" :-??.
Mọi người thích thì cứ làm VISA, nhưng thực ra là ko cần thiết vì sang đây là họ sẽ làm cho mình 2 cái thẻ xanh, 1 cái là thẻ học sinh, 1 cái là thẻ cho phép ở Singapore (anh ko nhớ là gì nữa :)) ).
Đồng phục hả, thích thì em chuẩn bị áo trc, mấy cái sơ mi trắng cộc tay có cổ không ly ở phía sau. Quần thì ko làm giả đc vì cái túi quần nó có mác của trường :-&, tất cũng có tên trường :-&, may mà trường ko có mũ. Mang giầy sang đây để đi học (trắng trên 70%), cà vạt với badge đến là trường phát.

@ Trung: Trường phát badge với tie lúc nào 8-}. Tie $10, Badge $2, chắc là năm sau sẽ tăng giá =))
@ đồng chí Thành: lần sau chú type cho tử tế nhé, 2pic này toàn các con người thuần Việt :x, thích thì sang 2pic khác mà "tắc c h y m" 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Đức: Hôm đầu đến họ cho 1 cái bao đựng tie với badge còn gì, mới có 10 tháng mà đã quên rồi ah [-x
Còn nếu mà mất thì dĩ nhiên là mua thôi >:)

Các em, viết thì viết hẳn tiếng việt ra cho anh hiểu, anh ở bên này mà còn gõ, vậy thì lý do gì mà em phải viết kiểu "eng","chiển pị" :-??.

Chuẩn

anh Trung đã viết:
Đồng phục hả, thích thì em chuẩn bị áo trc, mấy cái sơ mi trắng cộc tay có cổ không ly ở phía sau. Quần thì ko làm giả đc vì cái túi quần nó có mác của trường :-&, tất cũng có tên trường :-&, may mà trường ko có mũ. Mang giầy sang đây để đi học (trắng trên 70%), cà vạt với badge đến là trường phát.

Không ly là sao ạ?
Chỉ mua quần không mua áo có sao không ạ?
Cuối cùng là cà vạt và phù hiệu là nó cho hay bán vậy :-??

Back
Bên trên