Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dung dạy hay mà :D
mỗi tội nói nhỏ
ko tâm lý và nói chung là ko chấp nhận được :))
bây h mày mới biết cô về hưu hả bung :|
lẽ ra về từ năm ngoái
nhưng ban giám hiệu thấy nếu thế thì mình sẽ phải làm quen giáo viên mới
tội ;;)
=))

Tổ chức ngoài trường xin thầy cô làm gì /:) có lẽ nhiều bạn vẫn chưa hiểu vấn đề lắm.

------------
đang sung sướng vì cô chủ nhiệm siêu hiền.
Tổ chức ngoài trường à? Tớ tưởng tổ chức trong trường! Tìm được địa điểm đi đã! Bạn định tổ chức ở đâu?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tổ chức trong trường mới là nhiều vấn đề :-<
Thời gian sẽ bị quản lí, cực kì khó chịu.
Rồi xin xỏ giấy tờ này nọ, gặp được thầy Tuấn còn tốt chứ phải cô Oanh thì xin có mà mỏi mồm mới được
Nói chung là thích tự do thì nên ra ngoài làm thì hơn :)
Tớ lại lắm chuyện rồi :-<

nếu có bạn nào sẵn sàng thì lấy địa điểm tại gia cũng đc :-j
nói thế thôi chứ khó lắm :-<

châu á là vùng đất đai rộng lớn, tài nguyên phong phú, dân cư đông nhung nhúc là miếng mồi ngon cho các nước phương tây xâm lược

Mí ngày nữa là lấy đồng phục roài..........Mọi người có định gặp nhau ko :))..
Oài toàn con gái :">......Có tí mống con zai trong cái topic này =))

nói là party nhưng thực ra qui mô của nó là lớn, nghĩ là tổ chức cho 10 người hay sao mà tổ chức ở nhà hay ở 9gang :)|. tính tổ chức cho riêng lớp 10 đã nhiều rồi chứ chưa tính đến là định làm mang t/c mở rộng.

Đã noí từ lâu rồi là tớ dự trù địa điểm rồi.

-----------
cô HL năm ngoái dạy TA bị phản đối rồi mà vẫn muốn dạy tiếp cơ ah :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Một party bao gồm có ăn uống:beerchug: ,nhạc nhẽo:guitar::dazzler: ,chơi bời:roflmao: :roflmao: ,địa điểm rộng,quy mô cũg phải tương đối,chuẩn bị cũg phải kĩ càng,tiền nong cũng phải chi tiết(cái này xin tài trợ rùi)..........
Hic 1 party ngốn nhiều công sưc và thời gian lắm đấy,nên nếu tổ chức đúng kì thi thì ki những mình ko có thời gian mà nếu bố mẹ mà bit cũng ko cho tham gia đâu
Tớ thấy valentine là 1 dịp hợp lí,vừa thi xong,lại gần tết(trước hoặc sau nhg ko hỉu năm nay thế nào),mới lị lúc đấy 07-10 cũng quen nhau kha khá rùi<:p
Valentine cho nó lãng mạn8-> :x

hmm ... em Kiều Nga có phải là cái em mà bên "Con ma mới" mấy em 07-10 cứ khuyên anh sang bên này giúp đăng ký thành viên không nhỉ ;))

Rõ ràng em này anh nhìn thấy lâu rồi, đã pm bảo vào check email và xác nhận địa chỉ email rồi ... mà cuối cùng vẫn tịt ... chẳng thấy làm gì và cũng chẳng thấy hồi âm lại ... vậy thì chịu rồi ... giúp thế nào bây giờ :-??

@em Nga: nếu mà em muốn thành thành viên chính thức thì chịu khó check mail và xác nhận địa chỉ mail đi nhé :-w có vấn đề gì thì pm trực tiếp cho anh :-<

Hoho a Tuấn ơi tình hình là e chẳng thấy cái e-mail nào cả thế thì check bằng niềm tin ạ?:-/ :-"

chồng thử vào hòm thư rác đi :">
@anh Tuấn: em khuyên anh từ bao h rồi mà bây h anh mới chịu vào à ;;)
@cháu: tình hình là :) hôm đó bà đi học cả buổi sáng mới đau :">

Thôi hình như là ch viết sai địa chỉ e-mail rồi:">Vừa đăng ký lại đc rồi:">ngại quá hỵ hỵ

Valentine thì hay, có một số vấn đề là liệu có phải bạn nào "có đôi có lứa" òi cũng thik đi party chung ko :-j
nhưng chắc chả có mấy bạn như thế :))
đồng phục thì bạn My bạn bảo lấy sáng, ko biết bạn ý đã bàn với mọi ng` chưa

^:)^ Merci beaucoup ban Linh va chi Phuong nhiu nhiu. To co " Tuong Gioi Thach" la tap quan su rat met, hi hi.................:D

@ LIÊN : tao thấy vụ tổ chức nay` nó nản wa' tốt nhất là dẹp đê bàn chuyện #
@ lớp SINH: hình như lớp minh` co thêm thằng TUẤN ANH BÉO lớp D ( co thêm 1 thằng con trai cũng như ko)

@Nam:viết có dấu chứ;))
@Tiệp::((tạ sao lại là thg bệnh đấy chứ????????:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
@tiệp: mày chỉ giỏi bàn lùi :))
đúng là có cũng như ko :|
nó chỉ có tác dụng để véo má mỗi khi ngứa tay :))
tưởng nó vào Lý ;;)

Tớ nghĩ là Valentine cũng đc đấy...chờ lâu 1 chút đủ để mọi người quen nhau..mà vừa thi xong cũng thoải mái..

này Thu!Lớp lý có phải lớp rác đâu mà mày nói thế!X(X(X(
sinh nó ko vào mà vào đc lý thì tao chết à!:(:)(:)((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên