Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
năm nay sinh hoc khó vl
Sinh năm nay làm gì mà khó :D
Tao mới học có 1 bài :">
Nhưng mà tao thấy là những thứ loằng ngoằng + cơ bản nhất thì năm ngoái nuốt rồi, còn năm nay cũng phình phường thôi :-j, à mà trừ mấy phần nước niếc gì nhé :">

Các bạn có ý thích xmas thì cứ việc :) nhưng làm thế nào thì chắc ít ai tham dự. Thời gian đấy for sure là không ai có thể bỏ ra nhiều thời gian để mà làm, dù tớ tự thấy mình là đứa dư dả thời gian, hơn nữa đợt đấy chương trình nhiều, xin tài trợ rất khó, chẳng dại gì mà đâm đầu vào. Việc tổ chức không đơn thuần là dựa vào ý thích cá nhân đâu.

thế chẳng nhẽ ko còn dịp nào khác để tổ chức 1 cái party nuẵ à8->
Nhưng nói chung tớ vẫn thấy cần phải xem xét mọi thứ trước đã mới lên đc kế hoạch.Cần thiết bi h là biết mặt nhau cái đã chứ cứ online thế này thì theo như lời bạn Nhung nói là nó ảo lắm;)
Nếu mọi việc thuận lợi tớ cũng thử đăng kí 1 chân ôsin cái nhỉ\:d/

tớ thấy bạn kha hội đủ điều kiện vào ban tổ chức của bạn liên đấy chứ 8->
osin để tớ làm cho 8->
party thì làm phương án 2 mà liên nói ấy :D Halloween :D

Các bạn có ý thích xmas thì cứ việc :) nhưng làm thế nào thì chắc ít ai tham dự. Thời gian đấy for sure là không ai có thể bỏ ra nhiều thời gian để mà làm, dù tớ tự thấy mình là đứa dư dả thời gian, hơn nữa đợt đấy chương trình nhiều, xin tài trợ rất khó, chẳng dại gì mà đâm đầu vào. Việc tổ chức không đơn thuần là dựa vào ý thích cá nhân đâu.

thế chẳng nhẽ ko còn dịp nào khác để tổ chức 1 cái party nuẵ à8->
Nhưng nói chung tớ vẫn thấy cần phải xem xét mọi thứ trước đã mới lên đc kế hoạch.Cần thiết bi h là biết mặt nhau cái đã chứ cứ online thế này thì theo như lời bạn Nhung nói là nó ảo lắm;)
Nếu mọi việc thuận lợi tớ cũng thử đăng kí 1 chân ôsin cái nhỉ\:d/
Tớ nghĩ dù thế nào thì đến đợt Xmas bọn mình cũng bận thi học kì! Tổ chức ngày nào thì cũng chuẩn bị dần đi, mỗi ngày 1 ít! 2 việc quan trọng nhất là xin tài trợ và xin thầy cô cho tổ chức. Rồi lên kế hoạhc, dàn dựng chương trình! Có thể tổ chức 1 party nhỏ hay coi như 1 buổi họp để xem mình cần những kinh nghiệm gì. Mà nên lạp ra 1 BTC cho có quy củ, dễ tiến hành!

Liên ơi định làm party ah ? Mình có thể tổ chức ở 9 Gang , hỏi các chị ý xem có đc ko ! Tớ nghĩ là đc ! Ko theo dõi topik nhiều, poz nhầm hay vớ vẩn thì mọi ng thông cảm nhá :p

tớ thấy bạn kha hội đủ điều kiện vào ban tổ chức của bạn liên đấy chứ 8->
osin để tớ làm cho 8->
party thì làm phương án 2 mà liên nói ấy :D Halloween :D

Halloween có kịp k :-/
Tự thấy mình tương đối đần độn trg tất cả mọi mặt, tớ đăng ký chân soát vé nhé ;)

Tớ nghĩ dù thế nào thì đến đợt Xmas bọn mình cũng bận thi học kì! Tổ chức ngày nào thì cũng chuẩn bị dần đi, mỗi ngày 1 ít! 2 việc quan trọng nhất là xin tài trợ và xin thầy cô cho tổ chức. Rồi lên kế hoạhc, dàn dựng chương trình! Có thể tổ chức 1 party nhỏ hay coi như 1 buổi họp để xem mình cần những kinh nghiệm gì. Mà nên lạp ra 1 BTC cho có quy củ, dễ tiến hành!

Tổ chức ngoài trường xin thầy cô làm gì /:) có lẽ nhiều bạn vẫn chưa hiểu vấn đề lắm.

------------
đang sung sướng vì cô chủ nhiệm siêu hiền.

hôm trc mẹ con lòi đi gặp HL hỏi HL có dạy Trung anh ko HL bảo có thể

Có thể chư chưa phải có;))Cứ yên tâm
Mà cô có dạy thì cũng chỉ là GV bộ môn,ko lo lắm đâu
Hồi mới biết điiểm tớ cũng hỏi cô có dạy anh2 ko,cô bảo có thể,nhưng rồi cô có dạy đâu,Mẹ bạn Hiệp gà dạy.Yêu cô Ngân:x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đang chờ đợi ngày cô Bính thân yêu và cô Thân dc như cô Dung :))

hê hê Tin năm nay chắc ngồi ngáp như lớp 6 lớp 7 mất =)) nhìn quyển sách tin còn dễ hơn hồi lớp 6 7 mình học :|

hồi đi học nghề cái bà dạy mình bảo là 10 ngày cô dạy hết dc quyển sách TIn đấy
tao còn tưởng cứ pascal mà đè ra thôi
hồi lớp 6 học cái này mình đi mua sách tham khảo về đọc thêm mới chết chứ

Đừng đùa nhớ, thế này là lại 50 - 50 rồi. mà cô Ngân dạy Anh 2, thì Trung Anh có khi là cô hằng hoặc cô HL rồi :(:)(:)(( Lạy trời
Nói thế chứ cô Dung thật ra cũng tử tế, nói chung là dạy ko hay lắm nhg vẫn còn mở lối gỡ điểm, chăm là đc, chứ như một số thầy cô khác...8-X:
Môn Tin thì cứ nhắm mắt cho qua đê, dễ lắm

@Liên: học cô Diễm Hương ở đâu ý nhỉ? tớ chưa biết.:-??

Cô Dung về hưu rồi à :)) Hú hú hú :))
Thế là không có đàn em nào bị ám hại như mình nữa b-)
@ Thu: 9Gang tầng 2 cũng được mà, nếu có party đặt trước thì chắc là sẽ xếp phòng khác mà :). Phải cái là giá chắc cũng chát phết đấy ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên