Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thầy Phấn này chỉ thích lấy học sinh mấy trường có tiếng thôi

----------

bọn còn lại thầy vẫn nhận nhưng không khoái lắm

Ồ ồ có phải là Lê Minh Phấn không hả em :) Trc để tóc dài giờ tóc ngắn đúng không ^^

Bây h xu hướng của giới trẻ là học rồi đấy các bạn ạ =)) Chơi bời lại bị các em í bảo là quê đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ nói thật cũng chả chơi được cái gì vì mấy môn Lý,Hóa,Sinh kém quá nên thấy lo khi năm học sắp đến :-S chứ ko phải vì tớ ko thích chơi :-j....Tiện thể hỏi cả nhà luôn,năm nay ko biết có vụ party nào ko nhờ ;))...8->

đúng thầy đấy rồi anh ạ,hồi trước thầy để tóc dài à,bây giừo chắc đã cắt rồi

Tớ nói thật cũng chả chơi được cái gì vì mấy môn Lý,Hóa,Sinh kém quá nên thấy lo khi năm học sắp đến :-S chứ ko phải vì tớ ko thích chơi :-j....Tiện thể hỏi cả nhà luôn,năm nay ko biết có vụ party nào ko nhờ ;))...8->

tớ thì cứ lờ phờ thôi, :)) Sinh thì quyển thường mỏng, chắc 1 tiết/1 tuần, mà năm ngoái học cũng đc nên ko lo

Lý Hóa thì :-< toàn học đối phó thôi

Party :x:x:x

Hoho tình hình kâu ko lên đây thấy nhộn nhịp hẳn nhưng sao toàn học hành mệt thế:-<
@Tiệp:cô Thu học lâu chưa?Tao chuẩn bị đi đấy\:d/

đúng thầy đấy rồi anh ạ,hồi trước thầy để tóc dài à,bây giừo chắc đã cắt rồi

Bạn anh cũng học ông ấy, buồn cười lắm.
Ông ấy chuyên môn có trò "Tôi có ngoại cảm đặc biệt với phấn" rồi tung hứng mấy cục phấn =)) có sở thích trộ học trò mới =))

kẹc Sinh cả năm lớp 9 ko học chỉ trổ tài ấy ấy thế mà được tận 9 phẩy :)) =)) hố hố

mình học Hóa chỗ KHôi mà chả biết cái cô dạy tên gì cả :))

ô này này các anh các chị về khoá các anh các chị nhá :| có lớp rồi sao còn vào đây nghịch các em nhở :| đạp giờ :">

Quay lại chuyện party đê /:)
Tớ cũng thích Xmas hơn nhg sợ lúc đấy tiệc tùng nhiều quá loãng ra :| mà lại k đc cho đi :|

@colan: làm gì có :|
có thì đã ko ở đây
@tiệp: kệ tao:-" tao ko sợ :-"
@linh: xmas là lúc đang thi >"< ko chơ ibời được :(

Nguyễn Hoài Thu;1798884 @linh: xmas là lúc đang thi >"< ko chơ ibời được :([/QUOTE đã viết:
Thế á :eek: thế là thôi :( mấy năm trước Xmas mới là cao điểm chơi bời của tớ í <:p

Thằng tiệp !Tao bảo mày ném tao cái địa chỉ cô thu đi mà!!!
cả thời gian nữa!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
@linh: xmas là lúc đang thi >"< ko chơ ibời được
khiếp chưa =)) mày ôn thi á :)) tao cá là 10 đứa thì 9 đứa tung tẩy đi mua quà , trốn thể dục đi bọc quà :)) tối ngồi xem quà :)) sáng đến tặng quà =)) há há còn đâu thi học kỳ thì điểm nó cứ cao mới ngượng =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên