Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Okie, thay mặt BNS, anh có vài "nhời", theo kiểu báo chí VN là để "cho rộng đường dư luận" ^.^,

1. Như mọi người đã biết, box 07-10 do tình trạng spam tràn lan đã tạm thời bị lock. Box sẽ được mở trở lại ngay khi tìm được mod thích hợp để kiểm soát tình trạng này.

2. Em nào muốn đăng ký mod 07-10 thì nộp đơn nhanh nhanh, việc tuyển mod 07-10 sẽ được ưu tiên trong thời gian này. Trong vòng cuối tuần này, BNS sẽ liên lạc với những người đăng ký và hẹn phỏng vấn (khả năng thời gian phỏng vấn là cuối tuần sau ;) )

Thanks các em,

BAT.

Xuống gọi các em lớp Pháp di cư tạm lên hội độc thân 0609 để tiếp tục giao lưu.;;)

Oài oài, box 0710 bị lock rồi :( Vào đây làm wen các em tí vậy :p
Tình hình là có em nào A1 0710 ở đây ko nhỉ :-? Ở box kia cũng chỉ thấy 2 em A1 vào hưởng ứng :(

thật là tuyệt vì box dã bị lock =)) mình đã ao ước từ ngày đầu tiên thấy box =)) khi thấy những bài spam và topic của những ng chả liên quan :)) những topic chung chung thi fko nói chứ mấy topic lớp thì :))
Không hài lòng với câu này của em chút nào?
Dù đúng dù sai thì các anh chị cũng học trên bọn em dưới cùng 1 mái trường, cùng là Haoer,là amser ( tức là người 1 nhà rồi ) sao lại fu~ phàng bảo chả liên quan thế hả em :) ?

Nói chung là bị lock nhiều nguyên nhân, spam, tik bài tốt ( cái chức năng này chắc là bị unlock nhầm vào box bọn em đáng lẽ không có , sau khi anh report thì bác Hà vào topic để kiểm tra ).Nhưng đừng lo, đâu sẽ lại vào đấy thôi, chắc sớm nhất là ngày mai có thể được unlock topic nhưng nhớ đừng spam quá đà như trước nhé ( nguy cơ tái diễn là dễ không có box 07-10 thì chết :) )
Cứ tạm thế đã.
Cheer up :)

Chào các em,

Box 07-10 đã chính thức được mở trở lại và tạm thời do Nguyễn Lê Hưng chịu trách nhiệm làm mod.

Hi vọng tất cả mọi người có ý thức post bài một cách hợp lý :)

@Hưng: Với kinh nghiệm làm mod từ trước tới nay của em, anh hi vọng em có thể kiểm soát tốt tình hình box 07-10 cho tới khi bàn giao lại cho các em 07-10 tự quản. Có 1 điểm anh cũng muốn nhắc đó là có rất nhiều bài spam là do các em 06-09 và 05-08 post chứ không phải tất cả lỗi đều của 07-10. Hưng cứ "nghiêm trị" cho anh ;) ah, với lại em chịu khó bỏ thời gian dọn dẹp cái box đó đi một chút nhé :)

Chúc mọi người vui vẻ :)

BAT.

Chỉnh sửa lần cuối:
Để làm j anh ? Em ko thik, cũng chả có điều kiện onl thường xuyên ! :)) , mà làm mode dễ bị ăn chửi lắm , lock linh tinh, chết ! :))

xin lỗi các em , nhưng mà chị đang bận quá , nếu các em có yêu cầu j có thể viết tại đây hoặc topic đc stick ở box này , chị sẽ đáp ứng yêu cầu của các em nha

Có tớ ! ^^ Sang topic lớp mình đi ! Box 0710 ! Welcome ! Ấy là Thủy Còi hả ? Nếu ko nhầm ! Lớp mình có 1 bạn Thủy thôi nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên