Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ạch thằng Béo 31 điểm Sinh :D chắc cũng vào dc lớp Sinh :D nó ko thi Lý đâu mà lo chị ạ :D từ lớp rác nghe buồn cừoi quá :D mà nếu có thì Ams chỉ có 1 lớp rác thôi =))

valentine á ;;) chuyển trường phái à :))

:| dở người thế, valentine người ta đi có đôi với nhau :)) Ý tưởng nó cứ càng ngày càng xợ xợ thế.

Thì bạn làm gì tùy bạn /:) hỏi vui thế?

chuyện tổ chức nó ko phải một chuyện đùa, mỗi ngày lễ đều có ý nghĩa và cách thức tổ chức khác nhau, khi ấn định tổ chức một ngày thì khung chương trình nó sẽ khác nhau,nội dung khác nhau, ko phải là một chuyện trẻ con thích ngày này thì đổi, ko thích thì thôi.

@ Ly : HÌnh như mọi người chưa nhất trí chuyện đi lấy đồng phục nên tớ mới chỉ rủ được có mấy bạn vào buổi sáng thôi....còn nếu đến đấy mà gặp đc mọi người thì tốt quá ko thì để đến 20 cũng đc,nhỉ ;)

Các bác ơi ,chuyện liên hoan em có ý kiến thế này,để vào năm học hành ổn định và quen nhau đc một TG rồi thì bạn bạc liên hoan dễ hơn :) ....Bàn từ bây giờ cũng ko phải là ko tốt nhưng em thấy nó cứ xa vời thế nào ấy :( ....Hay là đợi vào năm đi,có khi lúc đấy lại có ý tưởng gì hợp lòng dân thì ta làm..;)

Lạ nhỉ, xem ra điền lại nguyên xi 1 cái đơn lại có vẻ được ưa chuộng hơn là sửa lại cái địa chỉ email :-??

Anyway thì anh đã xét duyệt cái account mới (đã xác nhận địa chỉ email) cho em Nga rồi nhé. Ngoài ra, do quy định của HAO chỉ cho mỗi thành viên đăng ký 1 account, anh đã merge cái account cũ vào account mới và xóa 1 account cũ hơn (hình như em đăng ký từ hồi lớp 8).

BAT

khiếp =))
chồng lắm acc thế =))
đăng kí ko tử tế cho lắm vào, cái nào cũgn ko ra hồn =))

Chủ Nhật có định gặp nhau ko thía :">....Gặp nhau rùi làm gì :">......

Mấy bạn 8-9D nhà mình đâu rồi? Tớ nghe có đến nửa lớp vào cấp 3 mà? (Xin lỗi trước nếu nghe nhầm, bởi vì nó từ thằng Đức 9D :)) )

chẳng thấy thằng 9d nào trên hao đâu!
tớ chỉ bít bọn học lý thui nha!
quân,vlinh,hà,tuyên đỗ.Nhưng tuyên ko học ams mà học th!
ah!thắng sinh!

nói chung Ams 2 nhiều lắm :x lớp A còn tận 11 người mới sốc :)) các lớp còn lại nhiều cực kỳ luôn

@kamui shirou: mày muốn làm nghiêm túc + thảo luận trên diễn đàn thì phải post proposal form chi tiết để mọi người đều có đầy đủ thông tin chứ

@kamui shirou: mày muốn làm nghiêm túc + thảo luận trên diễn đàn thì phải post proposal form chi tiết để mọi người đều có đầy đủ thông tin chứ

Tao ko có ý định thảo luận nghiêm túc trên diễn đàn nhất là với các bạn có ý định tổ chức trong trường với tổ chức tại gia :x việc tổ chức trừ duyệt chương trình và những vấn đề liên quan đến địa điểm, giấy mời,.. thì sẽ được giữ kín.

Mày còn bên Sing ko? 23 tao sang, ném tao sdt.

@ QUÂN : sao mày ngu thê'
chu? nhật buổi chiều đến cho mát , sáng đi chơi bóng rổ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên