Ai muốn chết???

Hi vọng gì hả mày ?
Hic , ko hiểu sao cứ đến thi tập trung ở cái lớp T2 là tao lại xui .
Hk 2 y hệt Hk 1
- Pháp : sai linh tinh loạn cả lên
- Văn : Làm ko hết
-Lý : đề lởm
-Hóa : Làm ko hết
:((

Trần Thùy Dung đã viết:
Thôi rồi, chiều nay số người muốn tự tử giảm hẳn
Chỉ vì bài Hóa chiều nay có rất nhiều người làm được
Chỉ có mình là vẫn thế, ko làm nổi bài
Mà lại toàn bỏ bài có hệ số điểm rất cao ( 3-4 điểm)
đây còn ngu hơn, ngu hơn cả bài Lý hôm qua
ngu vô đối 8-}
mai còn toán, hy vọng đc như học kì 1

Trong các môn thi tập trung Anh Văn Lí Hóa mình hi vọng đc điểm cao ở môn dầu :(:(:( mấy môn kia làm ngu như j` ý 8-}8-}8-}
Hi vọng môn thi cuối cùng cũng làm tốt như môn thi đầu => Lặp lại thành tích như HK I :(:(:( 3 môn thi kẹp jữa ko ngờ ngu thế.

Uh , bit điểm thì sẽ muốn chết ngay :(

Hôm nay kết thúc kỳ thi,đề nghị mod Linh tổng kết số người muốn chết,nhớ cho tao đứng đầu trong danh sách

Chỉnh sửa lần cuối:
thoai thoai ai cũng mún chít thế này ah...
cứ đi chơi đi đã rùi chết cũng được :)| :)) :( 8-}

Chết đẹp
Toán văn tâm lý trông mới nhục
đek cựa quậy được
may mà cũng chưa đến mức thảm

bài Lý nếu làm đúng từ đầu đến chân thì đc 5 (ui đc thế thì con rất iu thấy ạ !!!!)
bài Hóa ko quá điểm 2..........cũng ko thể ngờ hôm thi hóa lại ko biết làm ngay từ con đầu tiên mới pó chim chứ............Xác định thôi.....!!!!!!!

hôm nay làm toán thì tạm tạm, nhưng mà tóm lại ko thể thoát đc cái chết.......Những ai muốn chết hẹn nhau trước đi nhỉ......off đê......Y_Y

Thế thì cho tôi được chết với.Chắc chẳng ai làm lý bi đát như tôi.Làm đc mỗi lý thuyết thì lại sai phân nửa.Ôi cuộc đời thật là bi đát.Điềm toán thì siêu kém lại thi học kỳ kiểu này thì...:((.Thôi ra hồ Giảng Võ nhảy xuống cho tiện.Chỉ sợ ngày mai báo đưa tin:1 nữ sinh trường HN_Ams tự tử vì điểm thi học kì.1 cái chết lãng xẹt.Thôi thì quân tử trả thù 10 năm chưa.Nhưng chết vinh còn hơn sống nhục.Vậy thì nên sống hay nên chết đây???:((

báo sao lại chỉ đưa tin có 1 nữ sinh là thế nào? Phải là một cái title cực lớn ở trang nhất
1 xì căng đan của nền GDVN :
Trong dịp lễ 30/4, 1 vụ tự tử tập thể của hs Ams chỉ vì áp lực học hành.
Thật đáng thương cho những tài năng của đất nước mai sau. :(
:((

Choài oai.
Đời còn dài sao vội chít sớm.
Mà có chít nhớ rủ nhau chít tập thể , để chuyện nó rùm beng lên mới thik :D
Báo đăng tít kiểu như : " Hôm nay 13 HS Ams tự tử tập thể vì lý do bí ẩn :D "

Kiên Ú đã viết:
Hôm nay 13 HS Ams tự tử tập thể vì lý do bí ẩn
Ng ta sẽ làm 1 cuộc điều tra, và sẽ phát giác ra topic này. Cuối cùng, cảnh sát sẽ rút ra kết luận: tên Lê thị Thùy Linh là kẻ chủ mưu:))..../:) nhạt! :-j

Chết à
Năm nay có ai mất hsg không nhỉ
Vào hội tiên tiến nhé!!!
(đi ma két tinh, hihihihi)

Thi ko chán nhg cũng chẳng tốt
Nhg cũng thi xong rôi
cho qua
Mà HT chưa gì đã kêu gọi hội viên à
Khả năng là HP quay lại hội đấy

Nguyễn Hương Thảo đã viết:
http://giaitri.vietnamnet.vn/vn/hotnews/1071/index.aspx
Đọc đi để năm sau học tập mấy em ạ.
Chết chửa, Thảo xui dại các em đốt trường kìa...Ah mà trường mình sắp về Giáp Bát rồi :)) Cái cơ sở hiện tại sắp thuộc về Giảng Võ..cứ đốt tự nhiên :))

Chỉnh sửa lần cuối:
em đọc cái link của chị Thảo rồi, tóm tắt là 3 em học sinh đốt trường để khỏi phải kiểm tra. Hix :( trường mình mà bị đốt thì.........

Back
Bên trên