Ai muốn chết???

Thực ra là định chết từ hum thứ 7- thi Sinh, nhưng mà nán đến thứ 2 thi Trung.... Chết cũng phải chết cho xứng! Tút nhất là đợi khi trả bài và nhận bằng tiên tiến thì chết!

thế rút cục là bàn tán nhiều thế này rồi đi đến mục dik j?:-? b-)
theo tao,trước hết là cứ lập danh sách đi đã,Hội Tiên tiến hay hội j j thì cho tao vào với
còn những đứa nào mất HSG thì giơ tay lên để cùng đếm8-} 8-}

----------

Phạm Hồng Anh đã viết:
Thực ra là định chết từ hum thứ 7- thi Sinh, nhưng mà nán đến thứ 2 thi Trung.... Chết cũng phải chết cho xứng! Tút nhất là đợi khi trả bài và nhận bằng tiên tiến thì chết!
đợi đến lúc đóa thì tim tao bốc mùi mất roài[-x
tốt nhất là làm gì thì làm tới luôn đi;;)

Đời đẹp chết làm gì cho phí.Tiến tiến thì tiên tiến,sợ cái gì.Không làm được bài thì chép+phao.Điểm thấp thì xin :)) :)).Ở lớp Lý:
7.9->8.0 trong khi 7.8-> 8.2 ????Là chuyện bình thường.Chưa kể văn còn ngoạn mục hơn nữa.Mod Trần 3 lần(hay 4?) ăn 1 văn mà vẫn sống vui vẻ như thường đấy thôi.

thi với chả cử hôm thi anh thì chán ko thèm học hôm thi văn đọc đề suýt lăn quay ra khóc giữa phòng thi, thi lý chép thằng pro ko kịp, thi hóa làm đâu sai đấy 6 dòng sai 4 lỗi,thi toán gặp đại lơ mơ hình dốt dốt.:))nhưng em ko thèm chết mà sẽ sống cho đời nó có thêm một thằng ăn hại.đời nó khinh em thì em phá đời.

Thi Văn đc. fi'm cho cái đề toàn Ng~ Du :D
Cúi cùg vào thi rặt Xuân Hg 8-}
May là có dính 1 tí Ng~ Du ko thì há mồm :-&

Hình như đứa nào thi HK xong cũng muốn đâm đầu xuống sông Hồng, ko môn nọ thì môn kia, cái này ko phải hỏi đâu.
Mod trần thì vô đối òi Bí ạ, quay văn xong chạy ra xin, cuối cùng thì cũng chả làm sao hết.

À chào bạn Cao Minh Châu có phải ấy học cấp 2 Trưng Vương phải ko nhỉ?Nếu đúng thế thì chúng ta có biết nhau đấy(nếu ko thi coi như thấy người quen bắt quàng làm họ vậy:)).

Kim Anh chính có trắc nghiệm mới hay vừa dễ vừa hỏi bài tốt.Chứ đề toán này vừa dài vừa rắc rối:(.Thui dù sao cũng thi xong rì chỉ còn chờ kết quả thui.GOod luck:))

TRẦN THỊ THANH BÌNH đã viết:
À chào bạn Cao Minh Châu có phải ấy học cấp 2 Trưng Vương phải ko nhỉ?Nếu đúng thế thì chúng ta có biết nhau đấy(nếu ko thi coi như thấy người quen bắt quàng làm họ vậy:)).

HÌnh như ấy nhầm tớ với bạn Hoàng Châu lớp tớ thì phải.bạn ý cấp 2 học TV đấy, còn tớ học NSL kia :D

à không
tình hình là anh trùng tên với thầy giáo đáng kính của chúng em ạ :x em làm quen với anh nhé? :x <keke b-)>

nhưng em ko thèm chết mà sẽ sống cho đời nó có thêm một thằng ăn hại.đời nó khinh em thì em phá đời.

Các bạn phải học tập tinh thần của bạn ý.Chết làm gì cho khổ.Thi lý không thèm học gì,chép thằng Bình,cuối cùng kết quả khác tất cả những đứa còn lại.THế mà thi xong vẫn :)) :)) :))

Nguyễn Thu Trang đã viết:
à không
tình hình là anh trùng tên với thầy giáo đáng kính của chúng em ạ :x em làm quen với anh nhé? :x <keke b-)>

vậy chứ
ko sao tùy thêm bạn cũng tốt

Muốn chết khi tí nữa về nhà...:((

Trần Hoàng Nam đã viết:
thi với chả cử hôm thi anh thì chán ko thèm học hôm thi văn đọc đề suýt lăn quay ra khóc giữa phòng thi, thi lý chép thằng pro ko kịp, thi hóa làm đâu sai đấy 6 dòng sai 4 lỗi,thi toán gặp đại lơ mơ hình dốt dốt.:))nhưng em ko thèm chết mà sẽ sống cho đời nó có thêm một thằng ăn hại.đời nó khinh em thì em phá đời.
Hảo hảo :))
Bạn nài hay wa' :D học tập thôi =D>
Về fa?i đi tr` ba' cho mọi ng` câu nài ;;)
"Đời nó khinh e thì e fa' đời" b-) chân lý :>

Không cần phải nghĩ kế hoạch để chết ngay đâu
Mấy ngày nữa đợi họp phụ huynh xong , chúng ta sẽ cùng nhau lên bờ xuống ruộng + nghe ca nhạc cải lương miễn phí !

Back
Bên trên