Ai Biết Ji` Về Ngọc Xinh AMS Mời Vào

Phan Đức Anh
(AnhZin)

Các Bạn Ơi
Có AI Biết Về Ngọc Xink AMS KO
Ai Biết Ji` Thi` Thông Báo cho tui biết với nha

Ngọc Xinh là Mai Ngọc lớp 11 trung anh ý mọi người . Nhưng mà em cũng chả biết gì ngoài mấy cái trên

...có biết em này,lớp 9 em ý đi xe đạp điện =)),có quen Hạnh béo T2 02-05.hết...^^

Ah chị Ngọc CE đúng rồi ... hôm nọ dẫn chương trình trực tuần của CE mà.
Chị đấy thấy các anh chị cũng gọi là Ngọc xinh ... ko biết có đúng ko :D

khoá 05-08 anh ui :D eo chị ý xinh dã man ạh :x :x :x hôm nào đi học cũng qua lớp 10A2 của chúng iem 8-> ngưỡng mộ quá 8-> em biết blog của chị ngọc đấy :D chị ý nà Mai Ngọc :D

Ng~ Mai Ngoc 11 CE, chụp ảnh "Những ngày trong nắng" trên H2T...
lên bìa H2T mấy lần 8-|
thi Miss HAO thì phải 8-|

Bình thường .. Con đấy bị ghét lắm .. Nhất là chị :)):)) Thi Miss Ams trượt ngay vòng đầu :))

Post lại cho em Đức Anh :))

cái này bên topic girl xinh

Chị thì chị thấy MN xinh thì mặt xinh thôi còn ng thì gầy quá :-s

Em ko có ảnh chân dung, cái này là bê từ topic khác sang :)):)) uh lên báo thì ko gầy đâu nhưng anh cứ đến trường là thấy 8-} tong teo ý 8-}8-} nhưng đc cái mặt xinh 8-}

mấy cái ảnh chị Phương post có trong blog chị MN mà :)
link blog này: (em ko vào được 360 :(( lúc nào vào được, em lấy link rùi edit sau vậy :( sorry mọi ng` :()
à bổ sung là em có ảnh chân dung của chị Phương đấy ;)) có ai cần ko nhở ;))

------------

Link blog chị MN:
http://360.yahoo.com/profile-Yf_nyvQ8dKinn9OTxtWjCw--?cq=1

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehehe, em MN có vẻ thích chụp ảnh trong WC nhỉ :))

Vẫn ấn tượng cái lần em dự thi sơ khảo MR & Miss Ams năm ngoái :)) Mình làm ban giám khảo mà ngỡ ngàng :)) ;;)

Em Ha.nh thik the? vang` hay the? do? ha? cu*ng /:) :-w:-w
(em ko da'nh dc tieng Viet :( )

Ba.n MN xinh ma`, em va^~n thac' mac' sao ho^i` thi Miss ams nam ngoai' lai. truot..8-|

Ối zời ơi mấy cái ảnh chụp trong nhà vệ sinh bị post lên 4rum Việt Đức rồi bị nó chửi cho, lên cả mấy 4rum khác cũng có ảnh + bị chửi ko ra j`, nói chung là ...........

chị MN bị nhiều người ghét lắm :|... em không quen, chỉ nhìn thấy mặt thôi nhưng cũng chẳng có cảm tình j` cả :|... nhất là hồi năm ngoái phấn son trát bự lên mặt trông bệnh bệnh :-& + mùi nước hoa nồng nặc!! nhưng năm nay đỡ hơn nhiều :-j... xinh hơn, bớt trang điểm, bớt nước hoa + bớt õng ẹo 8-|...
chị MN trông thế mà cũng chẳng phải con nhà giàu hay tiểu thư j` đâu 8-|

Bạn anh lên Bacbaphi.com cho anh cái link topic show anh MN, bị bọn nó nói cho mà thấy chính mình cũng tức̉ cho dân Ams.
Up á! Anh Đức ơi! Em là em ngại lắm, có gì anh ra xin bạn ấy đi.....:-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên