Ai Biết Ji` Về Ngọc Xinh AMS Mời Vào

:)) Tất cả những thứ này càng làm cho MN thêm nổi mà thôi :))
Muốn nhận xét đánh giá ai thì cứ đến gặp thẳng họ mà làm quen nói chuyện, chứ cứ nghe đồn thế này thế khác thì ....:))
Như thần :))

Chỉnh sửa lần cuối:
công nhận chưa gặp bao h mà nói chuyện về người khác thì
đúng là như thần

Chả biết mọi người nói j về MN, chứ hôm qua Hằng đi SN MN về thấy iu nó quá đi mất, 50 nhỉ :x:x:x Cũng nhờ có nó mà năm nay Doom mới nổi tiếng như thế chứ :)) Nói chung là Hằng ko quan tâm mọi người tin đồn bàn tán j về nó, Hằng chỉ thấy là thực sự rất vui khi có đc một người bạn như nó, vừa xinh, vừa tốt bụng lại còn đáng iu nữa chứ :x:x:x Ai ko hiểu thì kệ người ta, còn với CE thì MN là một người bạn rất đáng trân trọng.

nghe bạn Hằng nói vậy tớ càng thêm tin tưởng vào suy nghĩ trc kia của tớ. Tớ cũng nghe ko ít lời nói xấu về MN, nhưng tớ vẫn nghĩ là bạn í dễ thương + dễ hòa đồng (tớ luôn quan niệm ko nên đánh giá về ng` khác qua bề ngoài của họ). Trước đây, bây h và ...hi vọng cả sau này nữa, tớ suy nghĩ của tớ về Ngọc xinh vẫn như thế :) (Nói thật tớ thik nhìn Mai Ngọc lắm, vì bạn í rất đáng iu + baby :x)

Cách nhìn của anh về vấn đề này thế này, như anh thấy thì những người bảo vệ Mai Ngọc toàn là những người học Trung Anh 05-08 tức là cùng lớp với Mai Ngọc. Nếu mà một người được nhiều người không quen biết chỉ trích (nghe nói là MN xấu tính) nhưng được những người quen biết bảo vệ thì người đó hẳn là một người bạn tốt. Những người xinh, nổi tiếng bao giờ cũng bị người ngoài chỉ trích, thường là toàn nghe nói này nọ, không có cơ sở vững vàng nào, chưa kể là còn chủ yếu là do chưa thực sự có cơ hội quen biết tới người mình chỉ trích nữa.

Thế nên thế này, một là anh không tin là những việc chỉ trích MN là có cơ sở thực tế, hai là việc chỉ trích cá nhân người khác không phải là một trong những việc có tính chất "nối vòng tay lớn". Thế nên nếu anh thấy còn có bài nào mang tính chất xúc phạm người khác thì anh sẽ lock topic này lại.

Trong lúc topic chưa bị lock lại, ai có ảnh của Mai Ngọc hay bạn nào xinh thì cứ post tiếp :D.

Tin mới nhận là hình như báo 2! hôm nay có ảnh Mai Ngọc ở trang bìa.:-?

...chính xác roài,bổ sung thêm tí mắm muối
Ảnh bìa : Bá Quang
Make up + trang phục : Hoài Style
Người mẫu : Ngọc Xinh
Thực hiện : Linhzô
=))=)),post xong roài té không là Phương "cô lương" lại cho ăn thẻ :p =))

chết, quên chưa mua báo >.< mà bạn MN lên báo là chiện bthg` rùi, mặt xinh + dáng chuẩn quá ok :x. Hình như 2 hot girls nổi nhất Hà Nội là Mi Vân và Mai Ngọc, hình như cũng có 2 "nhóm" FC của MV và MN (MV có vẻ n` hơn), nhưng MVân kiêu mà khó gần thế ko bit >.<, chắc chắn ko = Ngọc xinh trg` mình rùi :x

Đây Phương cô lương đây anh Minh Đức ah... 3 ngày ko onl :)) anh Tâm vào 1 phát là êm xuôi nhỉ :x:x

Mọi ng cứ post đúng chủ đề, đừng có bài châm chích lung tung lạc đề như lần trc là ko có chuyện j xảy ra :-w:-w nhá anh Đức nhá :-w

xin lỗi, cho tớ, dân ngoại bang chen vào một tí:
hic, sao đọc mãi cái topic thấy nói xấu MN hơn là khen cô bé í. trong này nhiều người thích MN lắm, cả mấy anh lớp toán cũng thích, mấy thèng trong lớp tớ cũng thích nốt! mà sao lại ghét Ngọc nhỉ? nhìn Ngọc dễ thương thế kia, tớ là con gái í, nhưng cũng thích phong cách của Ngọc, hồi Ngọc thi HHT Icon 2k5 tớ bình chọn cho Ngọc mãi mà sao Ngọc ko vào đc đấn vòng cuối, tiếc! uh, có ai cho mình xin cái ID của Ngọc ko? thanx trc! bìa báo 2! kỳ này trông Ngọc xinh wá, mình ko nhận ra ấy là MN nữa, dáng chuẩn thế mà sao nói là "tong teo" vậy hở các bạn trường Ams?

...mình không biết nhiều về em này nên không dám ý kiến nhiều,chẳng qua là hóng hớt bọn bạn với đọc báo,thấy em này cute mỗi tội lên báo thì trông hơi già hơn tuổi 1 tẹo :D...

Chị Ngọc lật lại vài trang sẽ thấy link blog của bạn MN :D:D:D

Mà tong teo hay ko thì tùy mắt ng chị ah :)) không phải ai cũng bảo bạn ý thế... (em thì em thấy gầy thật... tại em béo mà :">:">, nhưng mà MN xinh, cute :-j:-j )

@ anh Đức: lên báo thì phải make up mà /:) tránh sao đc :-w 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
...ai có lòng tốt thì dịch cái #54 đc ko,chỉnh Character Encoding vẫn ko luận ra đc...
@Phương : có cần phải thêm cái /:) thế không :-/ /:)
P/s : yêu cầu em Phương không nhân đà nói về bạn MN mà tự đánh bóng bản thân,viết thế bảo làm sao mà ko đảo chủ đề

Chỉnh sửa lần cuối:
xin lỗi, cái #54 lúc nãy nó ko đánh đc tiếng việt, cái máy nhà em bị khìn, chân thành xin lỗi!
hình như chuyện của MN giống chuyện của Tóc Tiên trường tớ, nhiều người nói TT chảnh, trong khi chưa tiếp xúc với TT lần nào, hết chỗ nói!
lúc này thấy MN make up tự nhiên hơn nhiều rồi, ko còn giừ nữa đâu, đáng iu hơn í chứ!

...Tóc Tiên,tóc đẹp như người,hồi trước xem trên vô tuyến thấy Tóc Tiên hát hay ghê (ko phải mấy bài tuổi teen :D)

Chị MN á , năm ngoái nhìn thấy ( năm ngoái mới học cùng buổi ) ở trường . Công nhận gầy lắm ý , nhìn mặc đồng phục quần bó , áo lùng bùng nhìn hơi bị vấn đề .
Nhưng mà lên báo , ăn mặc phù hợp thì lại cute hết biết :x .

hế, đi đi lại lại cuối cùng cái topic này cũng đc unlock :)) em đọc từ đầu đến h toàn thấy mọi ng nói ko hay là chủ yếu <mấy bài đầu ý ạh :)), mấy bài sau thì .. ko nói :))> Em cũng ko quen chị MN, nói đúng hơn là vào trg rồi mới biết về chị ý, nhg quả thật em ko hề nghĩ chị ý xấu tí nào :)) ko hiểu em có đánh já sai ko, nhưng nói chung là chưa bao h em nghĩ xấu về chị MN cả ;) dạ đấy, ý kiến em đấy, chỉ có thế thôi :)) mà căn bản là em chưa tìm ra điểm j ở chị MN xấu xa tồi tệ đến nỗi đáng bị lôi ra để bới móc, châm chọc này nọ cả :-j trong mắt em thì chị ý gần như pơ fệc rồi :">

ôi zo`i có 1 người thôi mà bàn tán sôi nổi thế. ai mà chẳng có đức tính tốt xấu chứ wan trọng là nó đối xử với mình thế nào thôi. có lẽ mn đối với người này thì tốt đối với người khác thì xấu nhưng cũng đừng nói xấu mn nhé, vậy ko tốt đâu.

Back
Bên trên