Ai Biết Ji` Về Ngọc Xinh AMS Mời Vào

ồ, mọi ng` bàn luận sôi nổi quá nhỉ. Nói thực mình vào Ams 2 năm mà cũng chỉ nghe nói hot girl MN + n~ vụ xì căng đan chả rõ thực hư, chứ chưa tiếp xúc với MN lần nào nên cũng chả bit con ng` tính cách ra sao...Thấy em Phương Link bảo "chị MN trông thế cũng chẳng fải con nhà giàu hay tiểu thư j` đâu"....thấy là lạ, vậy mà sao nhìu ng` ghét MN thế nhỉ, quan điểm của mình thì ko nên đánh giá con ng` qua bề ngoài của họ, MN xinh nên trang điểm làm đẹp chút cũng có sao, trông mặt khá baby :x <có điều ko nên đi quá tiêu chuẩn của 1 học sinh :p>

tự nhiên lập cái topic về em Mai Ngọc này ra rồi lên bàn tán xôn xao ...
có nên chăng ???

MN xinh thì mình cũng có chạm vào được đâu, có ny rồi, sờ vào ny nó đánh cho thì bỏ *** =))
MN có nhiều tiếng xấu nhưng nghe nói tính cũng không đến nỗi tệ lắm đấu ^.^

Em nghĩ là mình đừng nên bàn bạc công khai chỗ public thế này, lại về 1 amser nữa, em í lên đọc rồi vào cãi nhau thì có phải dở ko? Chả ai thích người ta bàn tán về mình cả<tất nhiên nếu toàn khen thì ko nói làm gì cả>, vậy thì đừng làm điều đó với người khác:)
Phương bé hoặc là lock to bíc hoặc là chuyển chủ đề sang em đi nhể:D Lâu lâu ko gặp bé đã có bạn... nào rồi à;))
Hay để chị up ảnh em Phương lên nhỉ:-" Chị vẫn giữ 2 cái đấy:D

Chỉnh sửa lần cuối:
1- Làm ơn post bài đúng chủ đề hộ em /:)

2- @ em Hạnh: thằng Phú chỉ là bạn chị thôi cưng ah 8-}
@ bạn Lộc: quá đà
@ chị Hoài Anh: em ko đùa đâu :((

3- Phạm Vũ Lộc, Đinh Hồng Hạnh mỗi ng 1 thẻ vàng /:)

Chị Phương ới ời , cái này làm sao thẻ vàng được chị :D .
Anh Hà còn nhắc là có gì phải cảnh cáo truớc rồi mới được phạt đấy :( .
Em cũng tò mò chưa biết mặt chị Phương , chứ còn Mai Ngọc thì sang Galworld ý , nhiều lắm ;))

@Oanh: Oanh ơi cứu chị :((
@Chị Phương: :-s em sợ rồi ạ
Lần sau em ko dám nữa ạ, em post bài đúng chủ đề:
Ảnh trên blog chị M.N:

chà , lâu lâu mới ghé lại HAO:D thấy cái TTTG đã ko còn là địa bàn của thời mình nữa rồi toàn thấy các em khóa dưới thôi :D nhưng mà có cả quốc Nam P2 kìa ^^ chào ku!! hoho .. hết MI Vân bị mang ra phanh phui h lại đến bé NGỌc bị lôi ra bình phẩm , điều bất ngờ của mình thứ 1 là sao đến h bé NGọc nổi như thế mới bị mang ra " phanh thây " ( vì hồi còn học thì thấy em này rất xinh ^^ cũng hay thấy phóng vèo vèo ngoài cổng mỗi tội ko thiện cảm lắm về cách make up của pé thôi vì ko hợp tuổi đi học ..nhưng mà kute cái này ko thể phủ nhận ,hề hề ăn ảnh ,mong em ý ăn nhiều một tí lên thì chắc xinh phải biết ^^ dân ams có 1 em xinh thé phải tự hào chứ, sao lại ghen ăn tức ở thế ) . Thứ 2 là thấy xí hổ quá , tự dưng biến cái box TTTG nhà mình thành cái chỗ tự phanh phui các quan điểm chẳng mấy tốt đẹp của từng cá nhân về 1 ng` nhất là em ý cũng là dân nhà mình cả , có tốt hay xấu thì cũng đừng phanh ra cho các em trường khác vào đọc đc chứ ^^ các em làm ăn chán quá ..thất vọng ( cái topic này đáng lẽ ngay từ khi mới lập nên bị log ngay. anh Khải ơi , hú hú ??! và điều thứ 3 là chị thấy em Phương ko nên "càn quét 1 đợt " thế ý , em thích thì em log ý , đừng del bài rồi nguyên nhân có mỗi chữ " vớ vẩn " đọc chẳng bít sao nó vớ vẩn , sao nó bị xóa , nếu vì mình ý kiến của em mà del một loạt bao nhiêu bài thế thì cái topic này stop luôn cho gọn , tốn công ng` post ng` cãi lộn ý ! :-?
Đọc cả cái topic chỉ thấy mỗi chữ NHẠT ^^ bổn cũ soạn lại từ kịch bản của topic MI VÂN , chẹp

Lock topic này đi chị Phương ơi, chủ nhân của topic cũng "1 đi ko trở lại" luôn rồi. Lock đi là vừa, em cũng ko muốn bị warn thêm đâu :-s. Với lại, chị MN mà đọc được cái topic này thì cũng chả vui vẻ j` đâu. Còn bạn Đức Anh, nếu muốn làm quen vs ss Ngọc thì vào thẳng blog của ss ấy í, lập topic thế này sắp thành hồ câu rồi đấy (thật ra thì mình cũng góp phần :-s).
Xin lỗi chị Châu ạ :)
(chết, nãy em ko đọc cẩn thận, lại để block image nên viết nhầm, sorry ss :-s)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Châu:
1- đây là Nối vòng tay lớn mà chị :((
2- Em del mấy bài kia vì nó là vớ vẩn thật sự. Nó ko phải nói xấu bạn Mai Ngọc, nhưng nó cũng ko phải là bàn bạc j về chủ đề topic, mà thực tế ra mấy bài đấy là dùng để trêu chọc em, ko có 1 chút liên quan j cả, cho nên tư cách là mod hay là ý kiến chủ quan em đều có quyền del những bài kia :D :D Còn ý kiến của mọi ng về chủ đề topic thì em vẫn giữ nguyên.

@ em Oanh:chị thấy cần phải làm thế em ah :p

Túm lại là topic này do em Đức Anh mở ra :p chắc để tìm hiểu về bạn Mai Ngọc (thú thực em thấy bạn ý hơi gầy thôi, tính tình thì mình ko nói chuyện bao h làm sao bít đc, nhưng mà xinh :x)... Em Đức Anh chắc là đã có đủ thông tin rồi, và thể theo nguyện vọng của mọi ng em sẽ lock cái này lại đã nhá :D

:(, sao phải lock. Anh đang xem xem còn gì hay không.

Thực ra việc post ảnh lên thì không có gì là sai cả, việc thích và chiêm ngưỡng cái đẹp cũng không có gì sai cả, chỉ có bêu riếu, nói xấu người ta là không tốt thôi. Anh thì thấy là chỉ cần mọi người post bài giữ được phép lịch sự cần thiết là đủ, không cần phải lock.

Mod Phương dễ thương unlock topic đi nhỉ :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thú vị nhỉ, ai không biết gì về Mai Ngọc ngoài nhìn thấy MN thì yêu cần không nên vội vàng đánh giá, hỏi thì không sao nhưng mà cứ lôi mấy cái chuyện "nghe nói" thế này thế nọ mà cũng post lên được.

Cá nhân chị/em là bạn cùng lớp với Mai Ngọc không phải là người hiểu hết MN nhưng mong mọi người để cho MN yên, sống với cả đống tin đồn xung quanh mình thì làm sao mà chịu được. Những gì người ta "được nghe" thấy có bao nhiêu phần trăm là thật có ai biết không? Bất luận MN có điểm yếu ở đâu nhưng MN là một người tốt - vậy là đủ.

Còn ai muốn biết gì thêm về Mai Ngọc thì cứ hỏi thẳng Ngọc qua ID có ở blog của MN là được.

@ anh Tâm: em nể anh nên mới unlock đấy nhá... /:) anh mà ko edit cái bài trên kia thì chết với em /:)

@ bạn Shin: nói hay lắm :D

Bây h theo như anh Tâm, em ko lock nữa, cứ để topic này ở đây, trong khoảng 1 tuần tới nếu ko có j cần bàn bạc nữa thì tốt nhất cũng nên lock nó lại :D... mà nếu mọi ng post bài thì làm ơn post đúng ng nói đến trong topic cho em nha... 8-|

post để mọi người cùng xem cùng bàn luận về một con người đặc biệt thì là tốt chứ đâu phải là xấu ạ! Để một con người như thế này bị lãng quên thì sau này còn người nào đáng để bàn nữa ko ạ?

post để mọi người cùng xem cùng bàn luận về một con người đặc biệt thì là tốt chứ đâu phải là xấu ạ! Để một con người như thế này bị lãng quên thì sau này còn người nào đáng để bàn nữa ko ạ?

Ồ, thế ra những ai ko được nhắc đến có nghĩa là người đó bị LÃNG QUÊN hả em /:)
Mọi người có quyền được nói lên suy nghĩ của mình nhưng nếu là xúc phạm người khác thì thật chẳng ra gì, phải không em? Chị muốn nói là những ai mà Không biết gì nhưng lại thích nói nhiều và nói không đúng thì là không nên thôi :)
Để một con người như thế này bị lãng quên thì sau này còn người nào đáng để bàn nữa ko ạ?

Chị hy vọng sở thích của em không phải là bàn tán về người khác.

Topic này vớ vẩn quá . Đề nghị khóa ! Khóa ngay X(
Dũng Jay hoàn toàn đồng ý với những điều bạn Shin nói ở trên :D

tớ hoàn toàn đồng ý với những điều bạn Nguyễn Hoàng Dũng (tức Dũng cu)nói ở trên:D

Con gái mà gọi huynh đệ của bố là bạn ah.[-x
Thôi thế thì bây h bạn Phương đổi tên topic về thành topic giao lưu đi.;;)

thực sự những topic như thế này cũng chẳng hay ho gì mà tồn tại
nói thật là kể cả cùng lớp vs MN nhưng chưa chắc tất cả mọi người cùng hiểu về N chứ đừng bảo là chưa từng nói chuyện hay gặp mặt mà chỉ xem ảnh qua mấy cái forum rồi nghe mấy cái chuyện trên trời
nên tốt nhất theo tớ thì topic này nên lock lại đi còn xem ảnh thì mấy cái forum bên ngoài ko thiếu

Back
Bên trên