AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

@ anh Quân : em đâu có hạ thấp AC xuống đâu. Em chỉ nói đúng thực tế thui mừ. AC rõ ràng đâu phải là một bóng theo đuổi lối đá tấn công cống hiến. Ai cũng bít mờ.

uh, cũng có thể, ai cũng có quan điểm riêng của mình :-?, anh chỉ hỏi em một câu thôi, từ lúc em oe oe đến giờ, tổng cộng em đã xem được mấy trận Milan đá trọn vẹn ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
người ta đặt tên thế nào thì kệ mẹ người ta, lèo nhèo

người ta đặt tên thế nào thì kệ mẹ người ta, lèo nhèo

Ông anh yên tâm, em kệ mẹ người ta ngay thoai. Không cần anh phải dùng từ ngữ kiểu đấy. Còn anh Tuyên, em cũng không nhớ nữa. Nói chung là chủ nhật nào em cũng xem Serie A nên xem AC đá cũng tương đối anh ạ.

Thế có xem những trận như Milan - Lazio 1999, Milan - Juve 2000, Roma - Milan 2000, Milan - Inter 2001. TK, BK CL 2003. Milan - Roma 2004. vòng 2, TK, BK, CK CL 2005. vòng 2, TK, BK CL 2006. BK CL 2007 8-> đỉnh cao của bóng đá tấn công 8->, etc chưa em :-/

Em có xem một số trong số đấy. Nhưng mà anh gọi đó là đỉnh cao bóng đá tấn công ạ. Có lẽ là nên stop arguing tại đây thoai vì quan điểm của em với các anh quá khác nhau. Mọi người thông cảm nhá, tính em nó hóng hớt nên hay gây tranh cãi.

Tùy
Nói chung như đã nói ở trên, AC ko tấn công kiểu vũ bão như Ars hay MU;)
Tinh hoa tấn công ko có nghĩa là bật tường nhanh, chuyền nhanh rồi đánh đầu vào.
AC đá chậm, nhưng các cầu thủ có kĩ thuật tốt nên có thể nói phối hợp ngắn khá nhuần nhuyễn, thế chưa đc gọi là "tinh hoa" à:-??

cũng phải nói là fan của AC trong này ko có mấy thành phần hổ báo ;)), ko thì đã chẳng ăn nói và phân tích nhẹ nhàng như thế kia 8-> . Phải Real, Chel hay cả MU... thì ... 8->

cũng phải nói là fan của AC trong này ko có mấy thành phần hổ báo ;)), ko thì đã chẳng ăn nói và phân tích nhẹ nhàng như thế kia 8-> . Phải Real, Chel hay cả MU... thì ... 8->

Anh nói thế nào chứ, em là fan ruột của MU mừ. Em có nói năng hỗn xược hay nặng nề gì đâu. Tranh luận rất bình thường mà. Anh lại cứ vơ đũa cả nắm thế thì...8->

Ý anh ý là chú cứ thử vào topic MU hay Ars mà buông 1 câu kiểu " 2 đội này tấn công chán vãi ái" hoặc vào topic Chel kêu " Đội này éo có Abram éo làm gì cho đời" thì sẽ ko đc "chỉ dạy nhiệt tình" như ở topic AC đâu;)

Ý anh ý là chú cứ thử vào topic MU hay Ars mà buông 1 câu kiểu " 2 đội này tấn công chán vãi ái" hoặc vào topic Chel kêu " Đội này éo có Abram éo làm gì cho đời" thì sẽ ko đc "chỉ dạy nhiệt tình" như ở topic AC đâu;)

Dạ, anh nói thế thì em còn hiểu được. Nhưng mà fan MU nhiều người kỉu đó thật sao ??? Thật là đáng thất vọng.:-w >:p

anh cho link lên cho em í đi [-x nói không thế bao giờ [-x cho cả link của topic MU nữa 8->

topic MU lúc nào chả tấp nập reply :-j
Cho link vào Real, Inter, Juve, Roma, Newcastle, Liver, Barca đi đã =))
@ Nhân: e tự nhìn lại cách mình post bài đi, ko tính đến những gì thuộc về "quan điểm cá nhân" đã nhé.

topic MU lúc nào chả tấp nập reply :-j
Cho link vào Real, Inter, Juve, Roma, Newcastle, Liver, Barca đi đã =))
@ Nhân: e tự nhìn lại cách mình post bài đi, ko tính đến những gì thuộc về "quan điểm cá nhân" đã nhé.

Xin lỗi anh nhưng mà thật sự là em không hỉu. Em post bài làm sao ạ. Em thích các anh thẳng thắn. Không cần phải giữ gì đâu, các anh cứ nói ra, em biết thì em sửa.*-:)

Thôi thì ... em nó cũng ngựa non háu đá :(

Đợi lớn lên như mấy anh Mạnh cute, Phong bít, Bình phuồi, Tuyên béo rồi đi chim nhợn thoải mái :"> :))

Back
Bên trên