AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

hôm qua chỉ chiếu Roma - Napoli thôi :D
nhưng hôm qua bận xem hoa hậu vn chẳng xem trận nào cả :))
Milan hôm qua gần như là đội hình ngon nhất rồi mà vẫn bí khâu ghi bàn :(

Chỉ mong chờ đc Sheva với Pato thôi ( 1 ông 33 1 chú 19:-ss)
HV thì đúng là kém quá:-ss Kaladze dạo này đá chán quá, maldini thì vẫn...

Đội hình đấy còn thiếu Kaka =P~

Mà nhìn đội hình Bologna toàn những anh cựu binh chinh chiến ở SerieA ạ :| mới lên hạng j. Di Vaio nhẵn mặt ra rồi. Chính ra cái đội hình đấy mới khó đá ý :(

:| Kiểu Bolton hồi Big Sam ở EPL nhỉ :|

Mà lại thua sân nhà, chán thế, chẳng biết có bị dớp sân nhà như năm ngoái ko :|

Ko biết có Kaka' thì Ronnie có còn năng động như trận rồi ko :)) Có thể thấy sự xuất hiện của Rô vẩu vô tình làm giảm hẳn tính sáng tạo của Pirlo :( Anh ít có bóng hơn và vì thế chỉ đóng vai trò là người trung chuyển bóng ở giữa sân chứ rất ít tham gia tấn công :( 1 tương lai với hàng tiền vệ quá chật chội Kaka-Seedorf-Ronnie-Pirlo 8-} chỉ sợ lại như Lampard với Ballack của Chelski :(

Em nghĩ Seedorf nên an phận dự bị thôi :D

Mà Ballack vs Lampard cuối mùa trước đá vs nhau cũng đc đấy chứ. Ko dẫm chân nhau như Gerrard vs Lampard :|

Nghe bào vì mua Sheva nên mất suất 1 non-EU để mua 1 chú trung vệ của Nga ( hình như là khá):|
Mà kiểu này dứt điểm vẫn có vấn đề quá:-ss Sáng tạo đến mấy mà sút kém thì vẫn...:-s

Mới trận đầu thôi mà :>

2-9 chúc mừng sn Pato <:p

chúc mừng sn VN <:p

UEFA CUP 2008-2009: THE MLAN "A" LIST
9/1/2008

MILAN - The list of 25 players:

GOALKEEPERS: Dida, Abbiati, Kalac;
DEFENDERS: Maldini, Kaladze, Zambrotta, Jankulovski, Favalli, Senderos, Bonera, Darmian, Pasini, Antonini;
MIDFIELDERS: Emerson, Gattuso, Pirlo, Ambrosini, Flamini;
ATTACKERS: Pato, Inzaghi, Seedorf, Borriello, Kakà, Shevchenko, Ronaldinho.

Ko có Nesta :| tức là chấn thương của Nesta cực nặng :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko có Nesta thì Maldini lại đá chính à :( Hay là cặp trung vệ Kaladze - Senderos :eek:) :((

ng` ta gọi là lách luật :">

mà có nhớ đến VN là đc ồi cần phải bắt bẻ từng tí thế ko /:) :-w

uh, nhớ Pato trên cả Tổ quốc, cái nhớ Pato còn to gấp 6 lần cái nhớ Tổ quốc kia.

Hờ hờ, chào các bạn,các anh, các chị. Mình là học sinh của A1 năm nay. Thấy cái tiêu đề topic :" AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công " mình thấy hơi choáng tí nên vào tham gia cho vui. AC Milan vốn từ lâu là một CLB nổi tiếng với lối đá phòng ngự phản công đặc trưng kiểu Ý mà lại đặt là tinh hoa bóng đá tấn công. Thế có hơi thiếu khách quan không nhi?8->

vào đây xưng "mình" 8-}
AC á, tùy thôi. Có năm thì phòng ngự phản công ( như thời Capello:)), có năm tấn công tổng lực;)) Nhưng hình như hồi có chị nào lập topic này là năm 2005 ->> 1 trong 2 năm ( cùng với 2006) AC chơi tấn công đẹp mắt:D

Ko thik bài post của "bạn" 08-11 kia tẹo nào :|
Em vẫn ác cảm vs fan MU :|

hơ hơ, giờ em mới nhận ra là trong nì toàn các anh các chị cả. Xin lỗi nhìu nhìu ạ. Tùy thôi, anh Sơn ác cảm thì cứ ác cảm, mỗi người có một sở thích khác nhau, vấn đề là ở chỗ luôn phải đánh giá khách quan chứ không phải vì thích cái này nên nâng nó lên còn ghét cái kia thì lại cố hạ thấp nó xuống.*-:)

Có vẻ như em đang muốn hạ thấp AC Milan xuống còn gì :eek:) Nếu k có j nghiêm trọng em có thể vào topic ManU spam đc rồi :">

Back
Bên trên