AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

đại ca Bình phuồi dạo này đáo để vkl =))

chưa biết thực tế thế nào chứ bản PES với FIFA năm nay thì Milan :x

Hôm nay Juve gặp Fio, Inter thì đã hòa, thiên thời đã thuộc về AC:x
Đc thì đấu trên sân nhà ->> vãi Địa lợi:x
Thiếu Kaka, Pato với Ronnie thì mới tập trung, Nesta chấn ->> nhân hòa ko đc tốt lắm=((
Nhưng với n~ sự bổ sung trong mùa hè + gặp 1 đội mới lên hạng ( giống năm ngoái:D) thì chiến thắng nằm trong tầm tay của AC:x
Dự đoán: 3-0:D

a Lê Anh có câu "Vãi địa lợi" thật là ấn tượg =)) năm ngoái Milan cũg mở đầu season = 1 chiến thắg hoàh trág 3-0 trc Genoa :)) hy vọg năm nay khởi đầu cũg thế nhưg kết thúc đừg có thế :))

Chào mừng em Giang đã vào topic của AC Milan :x thg Lê Anh dở hơi nó hay chém gió lắm em đừng để ý đến nó :-j ;;)

Ko biết kênh nào tường thuật Milan nhờ, chả nhẽ đi xem Hoa hậu :(

Đành phải xem live score trên acmilan.com thôi:))
Mà thua 1-0 rồi:(

----------

Thua 2-1 rồi
Có gì để nói nhỉ
ko xem nên ko biết đá ntn, nhưng kết quả thì....

Lê Anh ko xem hả em :-/ Anh thì bỏ hoa hậu ngồi xem cả trận.

Nhìn kết quả thì đúng là thất vọng thật :( Nhưng theo anh thì Milan chơi hay hơn và nếu biết chắt chiu cơ hội thì đã có ít nhất 1 đ chưa nói là 3 điểm :( 2 bàn của Bologna đều từ những phút xuất thần của tiền đạo họ, ko có gì phải hối tiếc. Bàn của Milan là pha tạt của Ro vẩu và Ambrosini đánh đầu, rất đẹp.

Trong những người ra mắt hôm nay thì Ronnie thực sự chơi hay nhất :D Hòa nhịp rất tốt, anh đã lấy lại cảm giác bóng của mình, có nhiều pha chuyền bóng và qua người đẹp mắt. Rô vẩu chứ ko phải Pirlo mới là người sáng tạo nhất của Milan trong trận này. Zambrotta cũng đáng đc khen khi hoạt động tích cực ở cánh phải. Còn lại Flamini chỉ tròn vai, Sheva thì có lẽ cần thời gian để ăn ý với đồng đội. Abiatti có cố gắng nhưg nếu là Frey hay 1 ai đó khác thì Milan đã ko để lọt đến 2 bàn =((

Lối chơi trận này thực sự làm mình thấy hài lòng, tấn công nét hơn hẳn mùa trc, khoảng thời gian nửa cuối hiệp 1 và đầu hiệp 2 tạo đc sự hưng phấn, nhưng ko ghi đc bàn nên đã phải trả giá. Hàng phòng ngự có 1 trận đấu tệ, để anh già Di Vaio mặc sức tung hoành. 1 trận thua đầu mùa ngay trên sân nhà cũng khá là muối mặt :( Nhưng ko vì thế mà mất đi niềm tin vào Scudetto :)

Forza Milan :x

...lo gì, Inter với Roma đều hòa cả :))...tý nữa Fio với Juve chắc cũng hòa nốt =))...

Anh QUân xem ở đâu thế:(( VTV2 à:-/:(( Em thấy VCTV3 ko chiếu đành phải xem Chel đá
Nghe anh QUân nói mình cũng vui lên tí:D Nhưng thua thằng mới lên hạng trên sân nhà thì đau quá:( Mà chơi ở San Siro thì dễ bọn kia đá thủ tiêu cực lắm:-?

Về đến nhà xem livescore thấy thua 1-2 buồn vãi :(, nhưng sau khi đọc bài của Quân lại thấy ko thất vọng lắm :x dù sao một khởi đầu thua cũng không đồng nghĩa với một mùa giải thất bại ;)

Mà Quân xem ở đâu đấy :|

Nhà em cáp Hà Nội mà :( Nó có 2 cái kênh Super Sports ngày thường toàn chiếu mấy cái dở hơi, riêng tối thứ 7 CN thì nó lại chuyển thành kênh khác tường thuật trực tiếp bóng đá 8-} Hình như bọn cáp HN nó tự chuyển hay sao ý, toàn chiếu các trận chưa đc cái đài khác chiếu, như hôm nay VTV 2 chiếu trận Roma, cùng h đấy ESPN chiếu trận Chel-Tot thì nó chuyển thành kênh chiếu trận Milan.

Các đại gia khởi đầu chậm chạp quá nhỉ, Inter Juve hòa Milan thua :( Primera Liga thì Real Barca đều thua =))

Tính ra vòng đấu vừa rồi là sát đại gia :)), ngoài Arsenal thắng ra thì Liv, Chels, Inter, Juve, Roma hòa, MU, Milan, Real, Barca thua. :))

hixx, hqa kênh nào live trận Milan vs Bologna đấy ah :-SS mở livescore ra nhìn tỉ số chóag luôn :-SS thua ngay trog trận đầu ra quân mới nản chứ :-SS nhưg nghe mọi ng` nói thì Ronnie có 1 performance ra mắt ko tệ chút nào :)) so keep on hoping :-j

Back
Bên trên