AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Nghe anh nói như kiểu em cũng brutal và rude thì phải ???:-?? 8->

em dùng nhiều từ mới quá làm anh cứ phải tra từ điển liên tục mệt quá đi :-s

cái em gọi là quan điểm cá nhân ý cũng giống như kiểu ra ngoài đường hỏi tên một người xong em chỉ thẳng vào mặt người ta rằng tôi thấy bố mẹ ông đặt cho ông cái tên này chả đúng với cái mặt ông tý nào, ông nên về bảo với bố mẹ ông đổi lấy cái tên như tôi bảo, như này này...đó đó

bao giờ có điều kiện cứ thử em ạ, đơn giản như em post bài thôi ;)

@Quân : ai chim nhợn /:)

em dùng nhiều từ mới quá làm anh cứ phải tra từ điển liên tục mệt quá đi :-s

cái em gọi là quan điểm cá nhân ý cũng giống như kiểu ra ngoài đường hỏi tên một người xong em chỉ thẳng vào mặt người ta rằng tôi thấy bố mẹ ông đặt cho ông cái tên này chả đúng với cái mặt ông tý nào, ông nên về bảo với bố mẹ ông đổi lấy cái tên như tôi bảo, như này này...đó đó

bao giờ có điều kiện cứ thử em ạ, đơn giản như em post bài thôi ;)

@Quân : ai chim nhợn /:)

Thui, tốt nhất là em không nói gì nữa, vì em cũng chưa đủ kinh nghiệm để mà hiểu. Im lặng là vàng vậy. :D

khổ cái là e có vẻ ko muốn cầm vàng 1 chút nào, chịu khó mò mẫm 1 chút trong box này sẽ thấy là hầu hết mọi người trong này đều ko thích những hành vi spam và post nhảm từ những người-còn-chưa-gây-dựng-dc-một-quan-hệ-gần-gũi ;))

@Tuyênb: đọc bài thằng Quân mà e cứ tưởng à ông nào khóa 96-99 viết anh ạ, thằng này láo, trong địa phận của AC thì bọn e giao lại cho anh Tuyên shave B xử lý nội bộ.

khổ cái là e có vẻ ko muốn cầm vàng 1 chút nào, chịu khó mò mẫm 1 chút trong box này sẽ thấy là hầu hết mọi người trong này đều ko thích những hành vi spam và post nhảm từ những người-còn-chưa-gây-dựng-dc-một-quan-hệ-gần-gũi ;))

@Tuyênb: đọc bài thằng Quân mà e cứ tưởng à ông nào khóa 96-99 viết anh ạ, thằng này láo, trong địa phận của AC thì bọn e giao lại cho anh Tuyên shave B xử lý nội bộ.

Sorry các anh, tại nó dài những hơn trăm trang nên em lười đọc. Giờ thì em hỉu oài, thế có anh nào đồng ý cho em xây dựng quan-hệ-gần-gũi không nhỉ??? Để có gì tranh luận không mang tiếng hỗn láo . :D

ấy, nói rõ là BF fan của Real, bảo nhìn chữ ký e í lại tưởng tượng ra BF gay lord thì sao [-(

có link Real Madrid FC ở chữ ký anh kìa =))

@ a Phong bít: :-j anh cứ nói thế chứ em nào dám láo :">

đại khái là e Nhân cứ sang thread của Real mà quan hệ với Bình Fuồi The Gaylord đi đã rồi tính .

Ông anh yên tâm, em kệ mẹ người ta ngay thoai. Không cần anh phải dùng từ ngữ kiểu đấy. Còn anh Tuyên, em cũng không nhớ nữa. Nói chung là chủ nhật nào em cũng xem Serie A nên xem AC đá cũng tương đối anh ạ.

Oh wtf 8-} ko tin đc deskmate của tớ lại bị kác a ý vùi dập ntnày :-S=)):-j=))

àh uh` t bik chứ ;)) các a đag giảg cho mày mà :D;;) sao topic nào cũg thấy mặt mày thế :-S thảo nào gần 300 bài ròi :-s khủg thật

Hàng dưới còn nhìn rõ mặt, chứ hàng trên nhìn khó quá;))
Mà PES công nhận bây giờ đá AC sướng quá:x Nhớ hồi đầu năm trung thành với AC toàn bị bọn bạn Chel, Barca đì:(:)((

Back
Bên trên