AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Hàng dưới còn nhìn rõ mặt, chứ hàng trên nhìn khó quá;))
Mà PES công nhận bây giờ đá AC sướng quá:x Nhớ hồi đầu năm trung thành với AC toàn bị bọn bạn Chel, Barca đì:(:)((

mình trung thành với Roma còn bị đì ác hơn :(
Pes mới chắc còn chết nữa :(( trước có Mancini quẩy được bây giờ nó sang Inter :(

Con Giang nó ngồi cạnh em anh ạ, cao 1m67, cân nặng không biết, mặt tàm tạm, không xinh lắm, nói chung là tính tình chơi được, không có gì đặc biệt, còn post ảnh lên trên này chắc nó không dám đâu các anh ạ. =))

Hàng dưới còn nhìn rõ mặt, chứ hàng trên nhìn khó quá;))
Mà PES công nhận bây giờ đá AC sướng quá:x Nhớ hồi đầu năm trung thành với AC toàn bị bọn bạn Chel, Barca đì:(:)((
thế àh :)) để mai e sag lớp 11A2 :)) nhân tiện xem mặt a Lê Anh luôn ;)) tên hay, nc hay, ko bik mặt a ntnào ;;)

Con Giang nó ngồi cạnh em anh ạ, cao 1m67, cân nặng không biết, mặt tàm tạm, không xinh lắm, nói chung là tính tình chơi được, không có gì đặc biệt, còn post ảnh lên trên này chắc nó không dám đâu các anh ạ. =))
này ts :)) t nhờ m` giới thiệu t đấy hả :-j cầm đèn chạy trc ôtô

Xời, nói cho mà biết nhá, ở đây hơi lắm anh đẹp trai, tao nhìn rồi, tao giới thiệu trước là giúp mày thôi, không thích thì thôi. :D

Xời, nói cho mà biết nhá, ở đây hơi lắm anh đẹp trai, tao nhìn rồi, tao giới thiệu trước là giúp mày thôi, không thích thì thôi. :D

ồh mày nhìn ròi àh =p~ :)) nhìn thấy các a ý luk nào sao ko rủ t đi xem cùg, bạn bè thế đấy :-w .....Tóm lại có a nào đẹp zai nhất ;))>:)

Các anh ơi, anh nào tự nhận mình đẹp trai nhất giơ tay lên với ạ, em không dám nhận xét ( ăn đòn lúc nào không hay ) =)) =)) =))

Lê Anh tên hay, còn mặt mũi thì tàm tạm, chỉ như Kaká thôi em ạ :-<

Lê Anh tên hay, còn mặt mũi thì tàm tạm, chỉ như Kaká thôi em ạ :-<

anh ơi, anh nói thế là nó ngày mai nó nổi cơn nó lao xuống lớp anh Lê Anh thật đấy ạ, con này nó yêu Kaka' điên cuồng, nó có thể ngồi cả tiếng đồng hồ nói về Kaka', vợ Kaka'(Caroline ), con Kaka' ( em quên tên rồi ):eek:

=)) Có 1 tuần Serie A nó nghỉ mà topic h như vườn cười ý, đọc hài hước quá :)) đc ông anh Mạnh với Phong bít chịu khó bơm vá vl :))

tick bài cho e Nhân để khi nào có ảnh là em post lên đây ngay nhé :))

em Giang chụp ảnh khéo thế :)) chả nhìn rõ gì cả :-j Mà em yên tâm đi, fan AC Milan là đẹp zai nhất box rồi đấy :"> Lê Anh giống Kaka', anh giống Nesta còn anh Tuyên béo thì giống Seedorf :D em thik ai thì cứ chọn :))

=)) Có 1 tuần Serie A nó nghỉ mà topic h như vườn cười ý, đọc hài hước quá :)) đc ông anh Mạnh với Phong bít chịu khó bơm vá vl :))

em Giang chụp ảnh khéo thế :)) chả nhìn rõ gì cả :-j Mà em yên tâm đi, fan AC Milan là đẹp zai nhất box rồi đấy :"> Lê Anh giống Kaka', anh giống Nesta còn anh Tuyên béo thì giống Seedorf :D em thik ai thì cứ chọn :))

Anh yên tâm là kỉu rì nó cũng chọn anh Lê Anh ạ, nó yêu Kaka' điên cuồng mà anh. Đấy là lẽ tự nhiên, còn anh nào xoay vần được thế cục thì em thật khâm phục. :D. Vụ ảnh thì hơi khó anh ạ, con nì nó vừa dằn mặt em vì tội quảng cáo nó, nhưng mà em sẽ cố các anh ạ. =))

Chỉnh sửa lần cuối:

=)) =)) =))

Thằng này chưa gặp Tuyênb bao giờ à :| , để tau report lại cho anh Tuyên :)]
Tuyên b đệ nhất shave - sự lai tạp tổng hòa hoàn hảo giữa dida, abiatti và kalac 8-> . Mỗi tội cũng hơi giống seedorf thật :-<

Kaka open to joining City revolution

By Soccernet staff

Updated: September 7, 2008, 2:48 PM ET

* Comment
* Email
* Print

AC Milan star Kaka is open to the prospect of joining Manchester City if the club can achieve their initial target of Champions League qualification, according to his representative.

Empics

Kaka: A target for the Premier League.

The Brazilian, widely acknowledged to be the world's best player, has been the subject of interest from Chelsea this summer; but with City's new-found wealth, the club could easily compete in a bidding war.

Milan may be willing to sanction a 100m euros transfer in a year's time and City's new owners the Abu Dhabi United Group (ADUG), have already made it clear that they want to start recruiting the world's top talent.

''Kaká would prefer a club like Chelsea, Real Madrid or Milan, but we never know,'' Kaká's representative Diogo Kotscho told The Observer.

''This season Manchester City do not have a team to win the Champions League.

''Maybe next season they can get into that competition - they have the prospects to be good enough. What they need to have is a big project to win the Premier League and the Champions League.

''It's not just about Kaká, they will only get the very best players if they attain this level. It was the same with Chelsea a few years ago - they had to prove themselves too.

''I think Manchester City are headed in the right direction, but they have big work to do.

''It's no easy thing to reach the same level as the biggest clubs in the world, and it's not just about money - you have to spend it properly and build a great team. In two or three years they can be there if they do the right things.''

sao bảo yêu AC suốt đời ;)) =))

Mạnh đã viết:

Bùi Bít đã viết:
Thằng này chưa gặp Tuyênb bao giờ à :| , để tau report lại cho anh Tuyên :)]
Tuyên b đệ nhất shave - sự lai tạp tổng hòa hoàn hảo giữa dida, abiatti và kalac 8-> . Mỗi tội cũng hơi giống seedorf thật :-<

=.=!

anh là Sheva :x

còn cái bài trên :-j lúc nào Kaka nói muốn đến ManC hẵng hay :-j mới là thằng agent thì chẳng nói lên điều gì. Lần trước có đọc 1 bài báo nói Kaka là 1 con chiên ngoan đạo, và anh sẽ ko bao giờ rời bỏ tình yêu của mình chỉ vì đồng tiền, như anh chung thủy với Caroline vậy :x

Em tick bài tốt cho anh Quân:p CHo cái câu " anh tuyên b giống Seadorf":))
mà anh tuyên là TM à;)):))
Dạo này topic xôm tụ hẳn lên, phải cảm ơn 2 em 08-11 vào góp vui;)):p

Back
Bên trên