::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

eo' j:)) cai nhau chuyen nay lam j, tao chi noi la tao nghi the thoi, ko ap dung cho tat ca moi ng:(

Bó tay với Tùng Linh :| , biết ngay mà -_- ở nhà nó đã như thế huống chi sang bên đấy một thân một mình . Nhưng mà đã đi thì phải xác định sẵn , sang năm hè về như kaka nói :p , làm tour xuyên Việt :D chẳng cần lạy lục Nam 2 ngày với cả 1 ngày rưỡi :)) . Chuê nói đúng , chả qua mẹ con đang ở đấy nên mới thấy thế thôi , đến khi mẹ con đi rồi không thích thì cũng phải cố mà thích , làm thế nào để mọi người yên tâm là " con béo " đang sống rất vui vẻ , dần dần rồi cũng sẽ quen thôi :p . Thế nhé :* :*

Nhà em sắp tới nó chặn đường để làm cái hầm ( bé tí 8-| ) thế là bác Nhà Nước đang chơi mình -_- , nguy cơ đi học từ 5 h sáng , mà hông được nữa thì mình đành chào các bạn , bảo lưu một năm học :)) :))

@Bik Phuong: tao cung yeu duoi lam:p, sao ko viet cho tao 1 bai?

Bạn nào cũng competitive vãi cả lúa
Mỗi người một í kiến, một cách sống, một cách nghĩ mà :)
Kể cả đến lúc mình bắn nhau với địch thì cũng biết ai đúng ai sai? Mình bảo mình đúng, nó bảo nó ko sai ...?
Chết mả, tao nói gì thế này :))
Thôi Ranma đã :))

Đúng, mỗi người một ý, nhưng ko phải vì nó nói nó đúng mà mình quay lại bảo tôi sai :) Trong những cuộc tranh cãi ko đem lại kết quả , chưa biết ai đúng ai sai thì việc đầu tiên là ko phản bác ý kiến đối phương và giữ nguyên lập trường của mình :)

Trong chuyện này, tao làm đúng như tôn chỉ đấy :)

ĐCM đ** nói nữa điếc hết cả đ** :))

Nói chung là ko phản bác lại ý kiến ngược lại có điều quan điểm của tao thì tao giữ nguyên. CHấm hết

----------

P/S : Mày yếu đuối hả chảy :))

Em vẫn chưa cài đc wireless ah, nhà chủ họ nhiệt tình lắm, hôm nay bà ý dắt mẹ với em đi shopping, mua cái gì gì để cài wireless ấy, mua cái sim.. Hôm nay lúc đi với bà ý em lại khóc tiếp, bà ý thấy thế mới ôm em, an ủi, dỗ dành, nói là bà ý sẽ là second mum của em, em rất xúc động... Nhưng vẫn sợ lắm, khi mẹ về rồi thì ko bt sẽ thế nào, mong mọi việc tốt cả :) lại khóc rồi đấy, nhưng mọi ng yên tâm, em ngi là em sẽ ko sao cả, dần rồi quen. Hôm nay gọi điện cho bố mà em khóc quá, nói khó ơi là khó... Mẹ em nói với bố em là nếu có gì thì mẹ sẽ đưa em về, mẹ em nói là mẹ em thương em lắm, chưa bao h rời em cả nên càng thương... :(:)(( Ngày xưa có những lần cãi me, bây h thấy hối hận lắm... Sau này học về chắc em ở suốt với bố mẹ mất, ở với bố mẹ thật sự là vui nhất... Wish that I were 1 year old.... Có gì mọi ng cứ gửi mail cho em, vì máy của host ko có YM... thế nhé, yêu mọi ng :*

Ây da được care như thế là tốt rồi, ko ngờ em béo lại yếu đuối thế đấy :D
Cố lên cố lên

Đói quá. Xuống hì hục đun nước làm bát mì ChinSu thì ăn như đấm vào mõm í >:p

tại vì ở nhà em đc bố mẹ lo cho từ A đến Z, lúc nào cũng kè kè với bố mẹ, sang đây 1 thân 1 mình trống trải lắm... My beautiful days have passed... bố em cũng nói với em như thế trc khi em đi, ngi lại thấy đúng thật...

Thoi de tao vao chat ho may nhe TL:p, cho chung no do nho may:p

^^ uh rồi mẹ mày vớ vửn về là về thế nào, phải chiến đấu tới cùng chứ :p

Ổn hết thôi, hỏng sao hết :* mà mày tự down Ym về đi .

----------

chat à :D hí hí tớ với

hic, dang dung` may' no, down cai' do' ve so no' nói, hihih, thực ra con bé này no cũng cool, béo ơi la béo, nhiều tàn nhan nhưng cute lém :)) hihi:"> nó cũng nhiệt tình nữa, bằng tuổi bọn mình , đang học A-level:">

----------

bạn siêu nhân béo kiếm đâu ra cái ảnh của tớ làm ava vậy/:)

Đã quyết định đi thì phải thế :p , không thì ở nhà quách đi bố mẹ vỗ béo :)) . Được bà chủ yêu thế sướng quá chứ còn gì nữa /:) , cố đi tiễn tiếc cả rồi mà lóc cóc về thì dở hơi lắm nhỉ B-)

Hình như bây h HAO không cho gửi hai bài cùng 1 lúc thì phải :p , lên chào đi ngủ đây :>

Chỉnh sửa lần cuối:

Trần Phương Hoa đã viết:
Đúng, mỗi người một ý, nhưng ko phải vì nó nói nó đúng mà mình quay lại bảo tôi sai :) Trong những cuộc tranh cãi ko đem lại kết quả , chưa biết ai đúng ai sai thì việc đầu tiên là ko phản bác ý kiến đối phương và giữ nguyên lập trường của mình :)

Trong chuyện này, tao làm đúng như tôn chỉ đấy :)

ĐCM đ** nói nữa điếc hết cả đ** :))

Nói chung là ko phản bác lại ý kiến ngược lại có điều quan điểm của tao thì tao giữ nguyên. CHấm hết

----------

P/S : Mày yếu đuối hả chảy :))

ko hiểu tôn chỉ là gì, mỗi người một ý kiến về và nếu tao thấy ý kiến tao đúng của mày sai chẳng hạn thì tất nhiên tao phải phản bác lại ý kiến của mày, ko thì sẽ ko biết ai sai ai đúng, giữ nguyên lập trường kiểu như uh tao đúng, mày cũng đúng trong khi hai quan điểm ngược nhau thì mừng lắm

ko phản bác thì ko thay đổi được ý nghĩ ko nói là mày sai bật lại câu ko được phản bác thôi

@tlinh: lúc đầu thì ai chả nhớ , nhất là mày thì chắc nhớ về sau là quen dần vui ngay :D go go

thôi xin các bố,uh tao cứ thế làm gì đc tao:))

Trần Phương Hoa đã viết:

Phải biết rằng Trái đất tự quay quanh mình hết 24h, Anh chạy nhanh hơn Việt NAm 4 tiếng , như vậy cũng có nghĩa là nhiều nhất 20 tiếng mày sẽ dừng lại ở điểm mà bố mẹ, các em, bọn tao.. vừa đi qua :)
bon chen 1 tí,để có thể như trên thì vĩ tuyến của london và hà lội phải bằng nhau,nó chung la nằm trên cùng 1 vĩ tuyến mà hình như ko phải thế :D

Khoe ava mới cái
hờ hờ

----------

TỰ làm đấy, điẹp hông

Điẹp anh ah :D . Có năng khiếu thì làm luôn cái layout cho site của lớp đi anh :p. Nhân tiện khoe luôn ava mới mới của em ;;) đẹp trai vô đối :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:

dùng nik bp bảo là đang ở nhà bp thì bó tay rồi, xin quý danh cô nương em xin đoán là chi chi bổn nương

@ bob : tùy mày muốn nói gì thì nói .

dùng nik bp bảo là đang ở nhà bp thì bó tay rồi, xin quý danh cô nương em xin đoán là chi chi bổn nương

Ko phải con CHi :)) bổn cô nương khác , cho đoán lại hai lần nữa :))
Tao cũng giật mình thấy mình bảo đang ở nahf mình =)) ối zoi ạ .

bon chen 1 tí,để có thể như trên thì vĩ tuyến của london và hà lội phải bằng nhau,nó chung la nằm trên cùng 1 vĩ tuyến mà hình như ko phải thế

:)) đại khái thôi , mà nếu nói một cách chính xác ấy , thì phải là một năm 20h mới đến đúng một nơi ^^ Bởi trái đất ko chỉ tự quay quanh mình mà còn quay quanh mặt trời nữa :p

CHị lẩu : bắt chc' em à, :D ứ đc. đâu nhá :p đùa thôi đẹp lắm :x

Back
Bên trên