::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Ngân àh,ko phải là cực kỳ nghi ngờ mà 200% .Nhưng là ai thì sau này mọi người cũng biết.:-$
Tớ ko tin là TL cute thế mà Cấp 2 ko có ai chơi.Nhưng dù sao cũng chúc TL,Mp....và các bạn đã,đang học lớp A2(04-07) luôn may mắn.

là thằng nam béo chứ thằng nào nữa

***** giả dạng ông trùm ah` vào năm đụ !! :)) vẫn còn bob còn Hải Duy còn Nih mà :))
rốt cuộc là ông nào thế :-?

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Chả nhẽ đánh hẳn là " từng người tình " ;;) ngại chết :">

nghe như kly là biển mọi người là sông :))

hôm nay em bị mẹ mắng vì bùng lý , định lóc cóc đến học thầy Đệ thì nghe tin sáng nay cô Tâm bị tai nạn , thầy phải vào trông, thế là đc nghỉ :)) ặc , nhầm :(( thế này mới đúng :))

bạn lưu phương ơi bạn ở nơi nào, và sách tớ cho bạn mượn đang ở phương nào :)) :)) :))

sao thấy tlinh ol HAO mà ko vào post bài thế

chị béo đến nơi chưa thế

http://www.nytimes.com/2006/09/01/sports/tennis/01tennis.html?_r=1&ref=sports&oref=slogin

xinh quá ông ạ con quảng cáo polo ý

các bạn ạ, hôm nay bố mẹ tớ chơi đt rất xịn, có 1 cái bộ đàm thôi nên gọi đt rất khó điểm hay ho duy nhất là đó là đt cố định nhg bạn có gọi cho tớ mà tớ ở miền nam thì tớ vẫn nghe như bthuong, gan giong di dong, mỗi tội nó rẻ hơn và nó là đt cố định của nhà tớ, ở trên oto mà cậu gọi tớ thì tớ vẫn nhấc như bthuong nên về sau có ra sân bay thì tớ gọi dt cho các bạn ở đó cũng được :)) :))
nhg cố vấn đề là bố mẹ tớ tắc vác đt lên cơ quan thì tớ ăn cám luôn đến chịu:(( :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Sách Lưu Phương cầm của ai đó đã đưa hết cho Tố Anh trao trả các bạn yên tâm .

Thực sự là quá mệt và ko đủ sức nói cái gì . Đã lên đường bình an. Hết .

Hôm nay lên tiễn anh :D lơ ngơ thế nào lại biết Minh Ngọc và Lưu Phưỡng cũng đi , có nhìn được cái Minh Ngọc đội lụp xụp cái mũ đứng trước cửa hải quan ( vì hành lý xách tay nhiều quá nó không cho vào ) loay quay mãi cuối cùng để lại mất một túi mới vào phòng chờ được. Còn cái Lưu Phương thì đến muộn quá nên đã check in và làm thủ tục xong xuôi hết rồi :D . Dù sao cũng vui được cái là vẫy vẫy được Minh Ngọc trước khi nó đi vào :x . Chuê vừa khóc vừa cười :)) . Đi cũng gần hết rồi nhỉ ...

chuê lại lên sân bay à,tần suất khủng khiếp 2 ngày 2 lần

như vậy còn mỗi đ/c mĩ ngọc nữa thôi là hết đợt ra đi đợt 1 quý 4/06

:O Minh ngoc cung di a? di dau the?
@VH: may thay TL ol la vi tao cung ol:))

Chỉnh sửa lần cuối:

kiệt sứ rồi :D ko thể chờ nó đc. nữa , có lẽ transit ở HK net đắt quá đek thèm lên :( mẹ nó chứ :(

Thôi tao đi nghỉ đây , mệt . CÓ gì nó mà onl đứa nào buzz tao nhé .

CHúng mày cứ từ từ nó bảo ko muốn báo cho mọi người ( chắc ngại chia tay bịn rịn.. )

Nó bảo tao đừng bảo gì sang đến nơi nó mới thông tin và chào cả lớp , nên cứ chờ nó đến nơi đã .

To Kaka : tao bỏ đứa nào thì bỏ đc chứ nó làm sao mà bỏ đc /:) ( ý tao là bỏ buổi đi tiến ) .

Ly : ờ thì thực ra là tao cười đấy chứ :-?

tao chưa ngủ được , chat với Bìu và Ngân :x

Thằng Đ T M là con mẹ nào :-?

Bìu cũng ko hiểu...:)):)):))

Back
Bên trên