::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

thg ctrai 17t =))

oài sao nhà giang ly đông vui thế tận 4 đứa vn,như thế là 6 ng :O đông hơn đc

mai chị béo lớp trưởng đi rùi:((

TV là gì ?

Vừa đọc khá nhiều thứ và nhận ra khá nhiều điều. Mọi thứ hóa ra ko như mình vẫn thấy và vẫn nghĩ :| Có lẽ mình đã quá nhỏ rồi. Càng lớn càng thấy bé đi :|

Ở đây có wireless nhưng tao khá bận đi tìm mấy chỗ hàng rẻ để mua, rảnh online thì lại gia đình chờ sẵn nên chả vào Hao hay nói chuyện với đứa nào được :( Hôm nay gặp Bích Phương với Huyền và B được 1 tí. A, lúc nãy tao gặp Chu, nói được 1 câu thì bạn out :-|

Host của tao nhà rộng lắm. Nhà gỗ, thấy bảo cổ cực, bán đi được mấy nghìn gbp, tao chả tin, chỉ biết là vòi nước cũ thì vặn xong thì cứ để nó chảy thêm tầm 2' đến 5' nó tự tắt. Ngày đầu ko biết tao cứ mắm môi mắm lợi vặn cho thật chặt, đỏ cả tay, hôm nay bà host nhìn thây khen tao biết tiết kiệm, còn khuyên tao đi học kinh tế :))

Host của tao cả 2 đều cảnh sát, giàu thế mà cho thuê rõ lắm. Đồ trong nhà nói chung xịn nhưng tường của nhà gỗ thì mấy đứa bên cạnh nó có trở mình hay đi lại thì mình cũng nghe thấy. Nhà tao có 4 Vn, 1 chị miền Nam chỉ ăn và ra ngoài, hình như chị này trên 18, được ra ngoài đến 12h đêm, cả ngày chả nhìn thấy đâu, mà ở tầng 1 nên càng xa cách. Còn 1 em kém tao 1 tuổi, nói chung là dễ nhìn và tốt bụng, 1 thằng con trai cũng bt và tao. Nhưng ko được nói TV, cứ nói TV mà bị ông bà ý bắt gặp là lại điệp khúc gửi thư về trường. Có 1 chị Trung Quốc vừa giàu vừa xinh, suốt ngày đi chơi, cũng trên 18 rồi, hôm qua đi scotland, hôm nay định đi london nhưng bà chủ bảo thứ 6 khai giảng nên mới ở lại. 1 thằng Pháp đẹp trai nhưng tao cận mà xuống muộn nên hoặc nó đi mất hoặc là ngồi xa, chả biết ra sao, còn đẹp trai là thằng Vn khen thế. Mai bọn tao chụp ảnh chia tay vì thằng Pháp chỉ đến học TA thôi. Tao up cho bọn mày nhìn thử. Chả biết mấy hôm nữa nó dọn có ai đến nữa ko? À, chủ nhà có 2 đứa con gái xinh cực kỳ, dễ thương lắm, nhưng 1 đứa mới 4 tuôi, 1 đứa mới 2 tuổi. 2 đứa đều ko chịu nói chuyện khi có mặt bọn tao trừ câu hello.

Tao ở Vn mà ko bao h sống bằng mấy người ở host của tao. 6h sáng dậy, 6h chiều cho con đi ngủ, 9h đi ngủ. Ăn rất khoa học, bữa sáng thì nhiều vô số kể, ăn như buffet, ăn mãi chả hết, chắc để mình tống cho no bụng để trưa có sức mà nhịn vì trưa phải ăn ở ngoài mà, tối thì ăn ít đến phát khóc.1 đĩa có 3 miếng thịt hun khói hay cái gì tương tự thê vơi toàn xà lách, tía tô, 3 quả cà chua bi, 3 miếng dưa chuột và ớt cay ko chịu đc, tao còn tưởng cả chua mới chết :(( với 1 ít snack. Host ko ăn cùng hs nên tối hôm nay tao ở lại bếp pha chocolate uống cho đỡ đói + xem họ ăn gì, cũng ít như bọn tao nhưng nhiều rau hơn. Chả hiểu họ tận hưởng cuộc sống kiều gì.

Ở đây cái gì cũng đắt, hôm nay tao với Mp tìm đc cái đường bán đồ cực rẻ và đồ secondhand. Rất nhiều châu Á và bọn hippi, da đen, xăm trổ và béo ục ịch, ngấn mỡ sợ cực ( vì ko có tiền đi thể dục ). Có cửa hàng bán đồ 1 gbp ( đồ mới) chả biểt là hàng gì mà cái đắt nhất là gọng kính cũng chỉ tầm 4gbp. Kem vaselline bé tí thì 2gbp mà son nước to tổ bố thì có 1 gbp, son dưỡng 1.5 gbp, cũng ko phải đồ china, mai tao quay lại xem kỹ xem nó hàng gì. Có cửa hàng đồ cũ thì tính ra giá bằng Vn. Nhưng mua đồ cũ cũng sợ, họ chả giặt hay rửa gì, bấn phết.

Mp nhà có mỗi cái máy tính có net thì thằng 17 dùng suốt, chả được dùng nhiều, nhưng bù lại cái gì cũng tốt, chị sinh viên đại học ở london cực kỳ xinh, cao và gầy.Tao chỉ được cái có wireless còn lại phòng bé tí, host ko cho ng` lạ vào. Host của Mp cũng ko cho nhưng nói là em họ là ok. Hôm qua host mp còn chở tao về nhà. Vì tao đi bộ sang thì đã 9h. Cũng may là đc chở về, chứ tao chỉ đc ra ngoài đến 10h phải về.

Ôi em yêu xuất hiện rồi >:-D< Nghe tình cũng biết chút chút :D hihi

bọn này ở nghe mà thấy khổ thân :(

Hehe nghe tin thế là tốt rồi :p , Mp h mới biết nỗi khổ đi tranh mua đồ second hand huh ;;) ( ở nhà thì còn khối ấy , em nhỉ :p ) . Hôm nay TL bay 7h10 , tình hình là tập trung ở trường 4h-4 rưỡi nhé ^^ , đi tiễn con béo nú na nú nấn :x :x .

Đi hết rồi , buồn quá :(

tạm biệt siêu nhân mèo...:((

vừa đi tiễn tlinh về xong,hôm nay có 4 đứa đi thui ko đông nhưng cũng vui,chụp cũng đc kha khá ảnh

miki béo up lên photobucket nhé ko thì share ym ^^

hic năm sau ko ai bảo kê mình bùng tiết rồi:(( mp tlinh đi hết cả

Chỉnh sửa lần cuối:

Sao con Lu bảo 4h ở trg co' thấy mày đâu đâu :|

Chị Tùng Linh bay rất đẹp ngày, em sẽ lấy ảnh rồi up lên cho mọi người thấy quang cảnh thật là Hàn QUốc vãi lúa ( tình hình là vì Miki ko lên HAo :D )

Hoàng hôn thì buông mây từng cục nổi xám xám đỏ đỏ rất nghệ thuật . :p

:(

theo lời anh quân cò cái đấy gọi là "giáng chiều"

vừa thấy tlinh ol trên HAO,ko thể nào nhanh thế dc chắc ai vào nick:-?

Chao moi ng, na` na' na...em dang o san bay HK roi, dang chuan bi transit...nho moi ng qua co:(

Hu hu, may em ko co yahoo nen ko chat dc voi ai ca:((, danh chao tam moi ng o day vay, em lai sap di day:) na` na' na

Tớ lôi kéo TL vào rum . đông hơn được 8-} vui quá xa \:d/ ĐAng hát hò ô la la

hi hi rum tiếp đây bb cả nhà ai rảnh lên YM nghe béo hát đi

Tùng Linh: thôi tao đi đây
Cả lớp :- nhớ giữ sức khỏe nhé mày .....
- Ăn ít thôi.....
-Học hành cần thận nữa.........
Tùng Linh :bb bọn mày nhé
Cả lớp : bb mày ,
chào mày nhé ,
- :*
- :((
- :x ....................
Tùng Linh out ...... :(
Cả lớp : đi rồi...
uh đi rồi .....
....................