::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

đợi các chú về hết anh làm phản :))
<super> kAkA no1:>
manji no2 =))
gunner no3=))
Er no4=))

chả hiểu gì đang ở nhà Tùng Linh, đến sớm ăn nhiều :))

quyên hôm nay rực sáng với "1 là 1 mà 2 là 3" và serie n~ câu bất hủ khác=))

ví dụ như là " ăn nhiều thì bị si đa " Tao đang lừa được con Kuyên rồi tự nhiên con Lẩu phá đám :(

Ăn nhiều thì bị si da :x Đúng đấy con ạ

Nguyên văn của cái câu kia kài, là " tao thích nhà có 1 hoặc ba con ... >>> một là một hai là ba "

Chết tôi mất ạ =)) lol at K. =))

TL béo hum ney mặc đồ ở nhà béo béo ngu ngu trông rất hay ho :)) Xinh :x Nhìn chị em nó giống nhau vãi ạ :-? Nhung mà TL hiền vãi lúa , bị cả bà giúp việc bắt nạt 8-} Tao rất bất bình cho mày . Nhìn mày ở nhà chạy đi chạy lại như con ô sin 8-}

Giúp việc còn sai việc cho nó ấy ạ 8-}

Thật là một phong cách 8-}

MAI BẠN NÀO ĐI PARTING PARTY CHO NGỌC THÌ HẸN NHAU 11h30 Ở TRƯỜNG NHÁ :)

hôm nay là một ngày thật là.. :) :) :)

Cho em đi với :((
Ngọc ơi cho em đi với :((
À cho tớ hỏi là anh Tình dạy môn nào và anh Hinh dạy môn nào ah :))
@Ngọc: Ngọc ơi em học thiết kế thời trang :)) =)) (4 fun :D )

hic...hic..
Bài bạn Chuê viết hay wa',tớ đề nghị các bạn phối nhạc (Rap càng tốt) làm bài hát của lớp mình.

To Ngân:Anh Tình chắc dậy môn Tình Yêu hay Tình D..ji` đó còn anh Hinh hình như đóng Hài

ôi , đàm minh đấy hả con :)) dạo này còn lúc nào ngồi phân loại cải lương brutal pop piếc j ko :)) nhớ hồi đấy quá , nhớ cả thằng người và con ngựa mày vẽ quá :)) :)) :)) ah , đá bóng đi, tháng 11 đăng kí đi , tao về đá với!!!!

ketchup nữa :)) :))

Mình đi sớm thiệt mất mấy bữa lẩu T__T

kk cố tập cs đi rồi go pro đỡ phải thi ĐH vớ vẩn :D

hình như là chị Tình chứ, sao lại là anh :))

Hix , đang định đi bữa lẩu dê thì trời mưa -_- mama bắt ở nhà luôn :(( . Con Chue viết bài thế này Nam khỏi lo Mp đi không còn cơ hội cho điểm 9 :p . Mà hồi trước nhớ Đàm Minh có nick pốt piếc mấy bài rồi mà nhỉ :-/

Cac cau that la thien can, chang ai nhan ra chu ki Dam Minh j ca:)) =))

trời vui tính vãi ạ 8-} 11h30 hẹn nhau thì 10h30 mưa to ko thể to hơn , tưởng teo rồi tự nhiên 11h tạnh 8-}

Đến nơi ăn uống xong đi về lại mưa , to khủng khiếp , lại tạnh, lại mưa 8-}

hơ hơ hix hix

sac mạng hỏng ko ol được vào tạm nhà chú

viết theo cảm xúc mà cảm xúc thật thì bài của ai chả hay hơn mp viết về chí phèo :D :D :D :D D:D

@kaka: cho mày tập :D, năm sau tao vượt mày cũng được :D :D , chú còn gà

@chu: tao với kaka sắp mua chuột pro rồi anh vứt cái sc của anh đi

@us goer: good luck, học tốt nha , có gì năm sau gặp làm phải road trip , meeting ở nhà ai đó , nhà chu có vẻ sáng texas nho to người ít :)) :)) :))

@dm: welcome

hehe nghe tin mới chưa hiển sắp vào lớp rồi đó :D

Chỉnh sửa lần cuối:

hiển vào nữa với 2 đứa mới chắc có 3 ng thêm vào rồi.Hiển thì ko hy vọng gì đá bóng rồi=)),hy vọng 2 đứa kia=))

hình như ko phải thằng Đm đâu,tao thấy khác lắm,cái kiểu hic hic í:)) chắc thg nào mạo danh rồi

@chu: go pro mà ko thi đh đc thì tốt quá=)),tao muốn go pro với cả đỗ đh cơ=))

Huhu em đây chào mọi người :(( Tình hình là host nhà em có net nhưng net là net dùng cho máy nhà nó, mình không xớ rớ được. Em đang ở cafe Internet với một cái giá khốn nạn là 1 GBP/h :((

Tình hình sơ lược như sau:

- Tớ: Host không to lắm, được cái phòng hơi to, sạch sẽ thẩm mỹ, bathroom gần như là exclusive. Bà chủ to béo phúc hậu nấu ăn ngon (nhưng mà ít :| ) Ông chủ gầy như cái que, bị nói lắp nhưng đại khái cũng tốt. Thằng con trai 17 tuổi học xong AS, đeo niềng răng, có một cái organ và đại khái cũng tốt. Chị con gái xinh vãi lúa :x đang học Arts ở London, ít về nhà. Phòng ốc sinh hoạt thế nào đợi em lắp wireless sẽ up ảnh nhé.

- GLy: Host to phòng bé, khốn nạn là nó có wireless :(( Vợ chồng chủ nhà cảnh sát, khó tính hơn nhà tớ. Nhà đấy có 4 đứa VN, 1 TQ, 1 Pháp. Đại khái chỉ biết mỗi vậy.

Tình hình là tớ phải lượn về nhà trước 6h để ăn tối. Sáng nay đến trường = bus mà chưa có thẻ, 1.5GBP :((

Bà chủ nhà tớ ăn ruốc khen ngon các cậu ah ;;)

Để khi nào lắp wireless nói tiếp :(

Bye cả nhà :x

Sáng nay trc' khi ra khỏi nahf nhận được off của Giang Ly :x :x :* ^^

Thôi đọc thế kai yên tâm , nhưng mà nghe thằng con trai 17 tuổi ;;) 8-| :D :p

Back
Bên trên