::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

em đây , TÙng Linh chính hiệu đây :> thằng Chảy vào nick tao nhé /:) bôi bác quá...
hôm nay, khoảng 6h gì đó thì Chuê, Miki, Kaka, Cò lên đây tiễn em :( lúc đấy em vẫn chưa thấy gi` :( lúc sau Kly lên tiếp, khi mọi ng đi cả rồi mới thấy trống lắm lắm :((
em tự dưng nhớ lại hồi đầu năm lớp 10, mới vào lớp :( ko hiểu thế nào tự dưng đc làm lớp trưởng .... em nói thật, lúc mới vào lớp, em thấy lớp mình dân ams cấp 2 cũng nhiều nên lúc đấy em cũng thấy hơi sợ sợ :( sợ mọi ng trêu chọc em, vì em bt em thế nào mà :> hic hic nên lúc đấy em chỉ chơi với mỗi MP vi` 2 đứa quen nhau từ trc rồi... Dần dần mới thấy lớp mình thật là vui, mặc dù đôi khi cũng có những cái ko hay cho lém :) nhưng dù sao cũng qua hết rồi :))
em nhớ những lần lớp mình bùng tiết, em với mấy đứa đứng ra ... bao che #:-s lúc đấy cũng sợ cô mắng, nhưng muh thấy nếu nói thật thì kiểu gì ý, với cả sợ mọi ng get:(( cấp 2 em đã từng chịu cái kiểu chg ai chơi cùng rồi (mặc dù em ko hiểu sao :-??)
em nhớ những lần lớp mình đi chơi chung, mặc dù ko đc đi xa nhưng dù gần nhưng vẫn vui mà, (mặc dù thỉnh thoảng em vẫn quên ko nhớ những nơi bọn mình đi là ơ đâu:-??) ngồi xem lai mấy cái ảnh chắc em fat khóc mất, bao nhiêu ng học cùng nhau 2 năm, nhìn quen mắt rồi, bây h ko đc nhin thuong xuyên nữa, trống lắm, buồn lắm....
càng ngày em càng nhận ra lớp minh rất đáng yêu, rất tình cảm, chưa bao h em có đc 1 lớp học như vậy>:D< ... em đi bây h em nhớ mọi ng lắm, hôm nay vào conference, nge mọi ng hỏi han em, em xúc động nhiều lắm... vì chưa bao h em đc học cùng những ng quan tâm em đến như vậy... :(( yêu mọi ng, nhớ mọi ng, mong mọi ng vuive, học giỏi, .....em đi đây

----------

yêu HN, cháu yêu HN, yêu mẹ cha, yêu A2 thân thiết :X:X

TL đi rồi lúc nãy có conference ah` k biết :(( tiếc quá
năm sau bùng học thế nào đây :(
TL đi rồi, h` thấy nhớ bài một con vịt - mèo có cánh quá :(

Nguyễn Thế Duy đã viết:
TL đi rồi lúc nãy có conference ah` k biết :(( tiếc quá
năm sau bùng học thế nào đây :(
TL đi rồi, h` thấy nhớ bài một con vịt - mèo có cánh quá :(
(Sozy các bạn A2, tớ bon chen tí :D)
Bùng học cái j đấy hả /:) Học đê!!!

bon chen quá ở đây ai cho ý kiến về nấu cơm đi thôi bụt đi học đây chào các bạn !!

TL sang mà có net thì gửi offline nhé :D

Hehehe, ở đây có cả phố secondhand, cần gì mà phải chen mua :p Có điều cũng cần xem cho kỹ, chăn gối họ có giặt đâu, mua chắc chết quá, cho dù tình giá có thứ rẻ hơn cả ở Vn.

TL đi có mặc áo vàng ko đấy ;)

Ở Mĩ nghiêm hơn ở VN các cậu ah :-& , cầm dd trong trường là nó tịch thu :-& , tao suýt bị tịch thu hôm nay :((
Trường thì lắm ô tô, có mỗi mình đi bộ :(( , vác cái cặp 10 cân đi bộ 20' về nhà :((
(Vừa vào YM than thở với GLy nhưng Gly và MP cũng tình trạng tương tự nên ko dám than nữa :"> )
TLinh đi vui vẻ nhé :-h , sang bên đấy làm mèo có cánh tiếp :-h
@Đminh: tao CỰC KÌ nghi ngờ đây ko phải Đm

----------

À tiện thể ai share cho tớ ảnh HN để làm ava cái :((
Để ava Ninh mất mặt quá :">

Chỉnh sửa lần cuối:

HN này:D

chị béo đi rồi:(( đến nơi ol báo cho mọi ng bít nhé:((

:) thế tình hình là năm nay ai lớp trg ?

cố lên , còn tầm tháng nữa là thi xong final year exams, xong đó thì chơi 1 tháng rồi về vn chơi tiếp 2 tháng :D !!!!!!!!!!! việt hiếu đăng kí đá bóng đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! bây h phải làm sự trở lại của a2 :D ... các tiền bối mặc dù đều đã lui vào ở ẩn nhưng nhân tình thế thái này đành phải phá lệ xuất hành xuống núi thôi :D gọi cả thằng long béo nữa! thế lớp mình năm sau bao nhiêu ng` ?

Chỉnh sửa lần cuối:

chắc Big Ngọc thui
năm nay lớp trống vắng wah.Mấy dãy bàn cuối các vị gv mà ngồi giờ kiểm tra thì hết thịt quay

sơn ơi, năm sau lớp mình còn đá bóng kó

em thông báo năm nay cô Tâm dạy Lý chứ ko phải cô Mai Hạnh :))

cô Tâm à,cô này hiền thì hiền thật,nhg ko lành tí nào đâu..

:)) Cô nào sáng sáng đê , tao xin sang đấy lánh nạn :))

cái này gọi là d(r)(gi)áng chiều

chuê với tlinh hôm qua

cái nứa

photobucket như l í lên đây cho nhanh

Chỉnh sửa lần cuối:

Học 4 rưỡi mới xong , 5h phi lên trường bến xe bus vắng tanh ( chắc là đi hết òi :( ) . Chờ mốc mặt đợi con 07 đông như nút , may mà giành được chỗ ngồi không thì chưa lên đến đấy thì đã ngẻo vì mỏi chân :p . Xe cứ ì à ì ạch chạy , chắc do đông quá , ngồi lâu ơi là lâu không có đồng hồ nên chẳng biết thời gian thế nào cả , chỉ thấy đường thưa dần và trời cũng bắt đầu tối mịt . Lúc đấy chỉ sợ con béo check in xong xuôi vào phòng chờ xừ nó rồi thì công toi -_- mà cũng hí hức chuyện lúc về cũng có mấy đứa đi chung cho nó đỡ xa ... Đặt chân lên airport thì lại hồng hộc dáo dác nhìn xem Tùng Linh nó ngồi ở đâu , mà ấy là Nội Bài còn bé tí nhé chứ như airport của Sing hay Nhật thì 8-} ( giờ mới hiểu khốn khổ chạy đi tìm người thường thấy ở mấy cảnh trong phim Hàn :)) ) . 6h15 rồi , ngồi ở quán cafe buôn chuyện linh tinh lại vừa méo mặt vì mấy đứa kia về hết rồi ( nghĩ đến khoản đường về xa tít tắp :( ) , cũng chẳng nhớ lắm vì hai đứa chốc chốc lại than buồn ... Chưa nóng chỗ thì mẹ Tùng Linh giục vào làm thủ tục hải quan , ảnh chụp vội được hai cái , một cái thì đã rung tay nhoè nhoẹt . Từ đầu vẫn cười , nhưng đến cuối nó đứng trước dãy làm thủ tục vừa khóc vừa lau nước mắt trông thương .. Vẫn vẫy vẫy cho đến lúc nó khuất sau mấy cái vách trắng trắng ... Đi mất rồi …Về , nghĩ đến một năm học không có nó ngồi sau “ mẹ mẹ con con “ hay ra hành lang tán phét “ chị chị em em “ với cái Mp , thỉnh thoảng ngứa miệng lại trêu Chu tí … mà những cuộc chia tay đâu có dừng lại ở đấy , sắp tới còn Mỹ Ngọc xa hơn nữa tháng 11 có B , Ngọc Huyền … Cảm giác sợ vì con đường dài tưởng như hun hút lại sắp đi đến điểm cuối cùng , thời gian cứ vô tình trôi đi gấp gáp . Và buồn nữa … vậy thôi . Bus về đêm chạy nhanh lao trên những con đường , trên khoảng trời vắng sao ấy máy bay đang tiến về nước Anh …

… Từng người bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ …

Chỉnh sửa lần cuối:

đi hết rồi à, mp gly tưởng đi mỹ, sang anh thì khổ rồi cái gì cũng đắt :)) :)) :))

@ngân:mang gì mà 10kg, ko biết gửi đồ ở trường à

Chả nhẽ đánh hẳn là " từng người tình " ;;) ngại chết :">

Back
Bên trên