::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

100% đây ko phải Đm
Nếu đấy là Nam béo thì chào cậu Nam béo :(( , tớ nhớ cậu lắm :((
Đang dọc cái rec letter Math của Bốp, Bốp ơi viết rất tốt nhưng mà điêu quá :))

chắc quả này Hiển BÙi Bìu Nhót Cò sang A2 học rồi...hehehe

Chỉnh sửa lần cuối:

sạc bố ông hiển nói như đúng rồi ý

@ngân: chả hiểu điêu gì viết rất là pro đó :D, ko đúng mà cũng ko sai :D

chắc quả này Hiển BÙi Bìu Nhót Cò sang A2 học rồi...hehehe

thế thì chết mẹ nó mất =))

buồn cười quá cái list Yahoo hay ho lắm :))

TOàn cờ VN hihi

CHÀO MỪNG QUỐC KHÁNH VIỆT NAM ! VN MUÔN NĂM, CỤ HỒ MUÔN NĂM

Em là Tùng Linh đây.. Máy bay bi delay gần 4 tiếng thì fai, ko nhớ rõ lắm... Đã thế đến nơi còn ko có ng đón, 2 mẹ con đi lang thang mãi ko thấy ai, bắt cái taxi đến trg thì lão taxi ko bt đg, đi lòng vòng mãi gần 1 tiếng rưỡi, vừa đi em vừa khóc vì em nhìn cảnh ở đây mà em nản quá. xung quanh toàn Tây la Tây, em buồn lắm, ko thấy VN đâu cả... Ngồi trên xe em nhớ nhà, nhớ lớp ko thể chịu nổi, cứ khóc mãi, khóc suốt trên đường đi cho đến trg thì vui lên tẹo.. Đến host thì thấy ng ta cung vui vẻ, tốt bụng nhưng mà ngửi cái mùi thơm trong nhà này mà em thấy buồn quá, nó cứ xa lạ thế nào ấy. Em với mẹ em đi nghỉ mà em cứ khóc, khóc suốt đến sưng cả mắt, em thấy trông trải lắm, lúc mẹ em về rồi ko bt em sồng thế nào... Ở đây chưa mua đc sim, chưa cài internet, em đang fai dung nhờ máy con nhà chủ, hôm sau chắc có wireless... Em lôi hết quà của mọi ng, lôi hết ảnh gia đình, ảnh bạn bè ra nhìn, vừa nhìn nước mắt vừa chảy ròng ròng, em buồn lắm, chỉ mong hè đến thật nhanh để em đc về nhà...Từ bé đến h chưa bao h fai rời bố mẹ, chưa bao h fai làm việc gì nặng cả nhưng bây h thì khác rồi... Em nhớ bố mẹ lắm, nhớ lớp mình lắm... :(:)(( lại khóc rồi, mong đc gặp mọi ng sớm...

nói thế chứ ở đấy 1 năm cũng chả thích về đâu :D :D :D

@ Các bạn mới đi: Nếu nhớ nhà quá thì cố gắng kiếm 1 việc gì đó để làm, giữ ở trạng thái luôn làm việc, không còn thời giờ để nhớ nhà.
Nhìn chung, sau 3,4 ngày sẽ đỡ nhớ, sau 1 tuần sẽ quen dần.

@Bob: may nham, tao nghi rang ko dau thich hon la o que huong minh va neu ko phai vi cai he thong jao duc nc minh no pho phach thi cha ai muon di ra nc ngoai dau:(

thế à chắc mày mới sang, chứ tao sang bên kia đếch muốn về làm gì :)) :)), mỗi người một vẻ, và úc chắc gì hay bằng us, nói chung tùy người :D :D :D

@ngân: thấy tui viết tinh tế chưa vừa chê bai nhg vẫn biết cách tô điểm một cách pro :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Tùng Linh đã viết:
Em là Tùng Linh đây.. Máy bay bi delay gần 4 tiếng thì fai, ko nhớ rõ lắm... Đã thế đến nơi còn ko có ng đón, 2 mẹ con đi lang thang mãi ko thấy ai, bắt cái taxi đến trg thì lão taxi ko bt đg, đi lòng vòng mãi gần 1 tiếng rưỡi, vừa đi em vừa khóc vì em nhìn cảnh ở đây mà em nản quá. xung quanh toàn Tây la Tây, em buồn lắm, ko thấy VN đâu cả... Ngồi trên xe em nhớ nhà, nhớ lớp ko thể chịu nổi, cứ khóc mãi, khóc suốt trên đường đi cho đến trg thì vui lên tẹo.. Đến host thì thấy ng ta cung vui vẻ, tốt bụng nhưng mà ngửi cái mùi thơm trong nhà này mà em thấy buồn quá, nó cứ xa lạ thế nào ấy. Em với mẹ em đi nghỉ mà em cứ khóc, khóc suốt đến sưng cả mắt, em thấy trông trải lắm, lúc mẹ em về rồi ko bt em sồng thế nào... Ở đây chưa mua đc sim, chưa cài internet, em đang fai dung nhờ máy con nhà chủ, hôm sau chắc có wireless... Em lôi hết quà của mọi ng, lôi hết ảnh gia đình, ảnh bạn bè ra nhìn, vừa nhìn nước mắt vừa chảy ròng ròng, em buồn lắm, chỉ mong hè đến thật nhanh để em đc về nhà...Từ bé đến h chưa bao h fai rời bố mẹ, chưa bao h fai làm việc gì nặng cả nhưng bây h thì khác rồi... Em nhớ bố mẹ lắm, nhớ lớp mình lắm... :(:)(( lại khóc rồi, mong đc gặp mọi ng sớm...
cố lên chị béo lớp trưởng a2 cơ mà siêu nhân mèo à:)>-

ở nhà thi dh cũng phiền lắm chị ạ,thôi tất cả cùng cố:(( chả mấy mà đến hè năm sau về đủ hết đâu làm tour xuyên việt hehe
:)>-

Ko biet nam nay MrsNam co cho di tham quan 2 ngay ko;;) :))

Tùng Linh thân .

TAo hiểu mày là một đứa yếu đuối và dễ rơi nước mắt , nhưng khi đã quyết tâm ra đi thì phải quyết tâm trụ lại .:) Vì mẹ còn ở đấy nên còn chút ỷ lại thôi, đến lúc mẹ về thì sẽ tự lập đc. ngay, đừng quá lo. >:-D<

Hãy để cho mẹ yên tâm rằng khi mẹ trở về , mày có thể lo đc. mọi chuyện . ĐỪng có khóc nhiều , ôm mẹ thật chặt và làm thế nào để mẹ , và cả bọn tao nữa, ở nhà , ngóng theo mày, được an tâm. :)

Ra đi ko phải là cách xa mãi mãi, chỉ là tạm_thời_chia_tay , câu này tao xin lấy của Minh Ngọc ... Hãy tập suy nghĩ , rằng mày ko bay xa đi, mà chỉ là bay cao lên.

Phải biết rằng Trái đất tự quay quanh mình hết 24h, Anh chạy nhanh hơn Việt NAm 4 tiếng , như vậy cũng có nghĩa là nhiều nhất 20 tiếng mày sẽ dừng lại ở điểm mà bố mẹ, các em, bọn tao.. vừa đi qua :) Và thế có thể chưa đủ cho nỗi nhớ nhà, nhưng cũng ko quá thiếu . Phần còn lại xin giao cho bưu điện , net , điện thoại ... làm nốt . :)

VÀ có khác gì đâu , như mùa hè không gặp bạn bè , thì đây , là một mùa hè dài của mày . Hãy tận hưởng một cách thoải mái , vui vẻ . Màu hè này của mày sẽ dài hơn, và bận rộn hơn, sẽ vất vả, nhưng rồi sẽ ko còn nhiều thời gian để buồn và khóc nữa :) Và tin tao đi, đến lúc đủ rỗi rãi ngồi lặng lại và xem những gì đã xảy ra, để kịp thấy lòng một chút nhớ , một chút đau , thì đó cũng là lúc mùa hè của mày chuẩn bị kết thúc . Và lúc dó, bọn tao đang ở nhà chờ mày về tận hưởng mùa-hè-của-chúng-ta.

Hãy tự hào , lau sạch nước mắt mà đứng thẳng lên , để mỉm cười nói rằng tôi sống trên đất Mĩ nhưng tôi_là_người Việt :) Một ngày nắng trở về đây , rồi mày cũng có thể tiếp tục cười và nói Mĩ là một đất nước tốt đẹp với những con người tốt đẹp :) CHỉ thế thôi , cũng đáng để cố gắng sống có nghĩa hơn , phải ko ?

Và dù ai nói gì thì rõ ràng trái đất lúc nào cũng là hình cầu , chỉ mấy tháng nữa thôi chúng ta lại càng có thể khẳng định nó dễ dàng hơn :)

BẢn năng của con người là tồn tại . Và từ xưa đến nay chúng ta luôn học đựoc cách thích nghi với môi trường sống . Tao tin mày sẽ làm được . Điều đó là một sự đương nhiên . :>

Thân .

con kasim vũ rủ mình đi xem đua trên mỹ đình

http://www.youtube.com/watch?v=-OBQfIkmmKY

xem con ngựa này xong chán luôn :)) :))

----------

đã là siêu nhân thì ko bao giờ được khóc...nhin` siêu nhân béo đây...có khóc bao giờ đâu...cố lên...còn khóc nữa thì .../:)

@Bob: may nham, tao nghi rang ko dau thich hon la o que huong minh va neu ko phai vi cai he thong jao duc nc minh no pho phach thi cha ai muon di ra nc ngoai dau

CHính xác luôn

COn người có ba mốc : sinh ra, sống. chết . Những ai đã cất bc' rời xa quê hg, hầu như sẽ có ít nhất 2 trong số đó ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay em trót dại đi mua bánh mỳ ở gần hồ gươm,gần đến nơi tốc đọ dao động khoảng 0.5-1 kmh,và 2 tiếng au em về đến nhà.Đừng ai như em

HIếu ạ, tối nay tớ cũng trót dại rúc đầu vào Hồ Tây, may mà rút ra kịp, ko là hậu quả nặng nề ;;) đông là đông như chó , ngứa ko tả được

Em là Tùng Linh đây.. Máy bay bi delay gần 4 tiếng thì fai, ko nhớ rõ lắm... Đã thế đến nơi còn ko có ng đón, 2 mẹ con đi lang thang mãi ko thấy ai, bắt cái taxi đến trg thì lão taxi ko bt đg, đi lòng vòng mãi gần 1 tiếng rưỡi, vừa đi em vừa khóc vì em nhìn cảnh ở đây mà em nản quá. xung quanh toàn Tây la Tây, em buồn lắm, ko thấy VN đâu cả... Ngồi trên xe em nhớ nhà, nhớ lớp ko thể chịu nổi, cứ khóc mãi, khóc suốt trên đường đi cho đến trg thì vui lên tẹo.. Đến host thì thấy ng ta cung vui vẻ, tốt bụng nhưng mà ngửi cái mùi thơm trong nhà này mà em thấy buồn quá, nó cứ xa lạ thế nào ấy. Em với mẹ em đi nghỉ mà em cứ khóc, khóc suốt đến sưng cả mắt, em thấy trông trải lắm, lúc mẹ em về rồi ko bt em sồng thế nào... Ở đây chưa mua đc sim, chưa cài internet, em đang fai dung nhờ máy con nhà chủ, hôm sau chắc có wireless... Em lôi hết quà của mọi ng, lôi hết ảnh gia đình, ảnh bạn bè ra nhìn, vừa nhìn nước mắt vừa chảy ròng ròng, em buồn lắm, chỉ mong hè đến thật nhanh để em đc về nhà...Từ bé đến h chưa bao h fai rời bố mẹ, chưa bao h fai làm việc gì nặng cả nhưng bây h thì khác rồi... Em nhớ bố mẹ lắm, nhớ lớp mình lắm... lại khóc rồi, mong đc gặp mọi ng sớm...

Khổ thân quá. Nhưng mà vài tháng đầu như thế thôi, sau này sẽ quen dần thôi em ạ :D phải tập sống một mình thui. :D Cố lên :D:D:D

:)) =)) dc dc....bai cua VH doc nghe rat co tinh trao phung:))

----------

/:) sao con Ha Lau lai post bai ngay trc tao the, tao voi may post cung luc ma/:)

Thế nó mới tinh tế cậu ạ :))
Giờ mới để í chữ kí của Kaka, quẩy là quẩy như quẩy

Trần Phương Hoa đã viết:

CHính xác luôn

COn người có ba mốc : sinh ra, sống. chết . Những ai đã cất bc' rời xa quê hg, hầu như sẽ có ít nhất 2 trong số đó ^^

sống ở mỹ vẫn thích hơn hẳn, con ng mỹ có nhg cái con ng vn ko có , và con ng vn có cái mỹ ko có, tùy ng tùy hoàn cảnh , mà cái 3 mốc của mày thì một cái chắc chắn ở vn rồi thì nói làm gì, có 3 mộc 1 mốc chắc chắn rồi còn 1 mộc còn lại thì ai chả nói được

Back
Bên trên