::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

hihi, sáng nay vừa đi siêu thị mua ít hoa quả về ăn, hic hic... :)) chẹp chẹp, hoa quả ở đây ăn ngon vật, dâu tây rất là ngon :-j hehe... vẫn chán với cả buồn ngủ.. hôm qua mới có 8h tối đã đi ngủ vì quen múi h VN... hic hic.. mệt quá.. ngày mai fai đến trg` khai giảng còn mọi ng ở nhà là ngày kia thì fai :-? cố lên nhá:X:Xvui ve:X:X

----------

ah mà bạn Phươg Hoa dạo này tóc dài hơn hồi trong năm đấy các cậu ạ ;;)

Bố tao ..... :/ :/ Chuê đâu trả lời đi,sinh nhật thằng Nhộng lâu thế??

vẫn unknown,

@chuê: nói thế thì tao chịu rồi

Thằng Ninh sang nhà tao mà :))

k hiểu j` cuối cug` ai thế :-/

----------

thật ah` bố ông ninh bài mình post lúc BP chưa post thực ra là chưa post lúc BP post nh mà post vì k biết BP post nên nghe hơi ngu các cậu thông cảm !!

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Ô thế ava cảu em cugnx tự làm à??? được được có nhời khen nhợi

nx về ava cậu beside you á, tại sao ngọc được ở giữa nhỉ :)) :)) :)) :)) sao cậu ko ở giữa hay là ở đấy

chính xác là vào thời điểm cậu bắt đầu type vào cái " Trả lời nhanh " ( hoặc viết trả lời ) thì bài của mình chưa post :D hoặc là mình cũng đang type , xong rồi mình ấn cái nút gửi bài và bạn DUy cũng thế, tuy là giờ mình post sớm hơn 2' nhưng thực ra trong 2' đấy bài mình chưa hiện mà phải đến khi bạn Duy post bài xong xuôi nó mới hiện cái bài mình. Và thế là bạn post tiếp bài giải thik và bị nối bài.

Thực ra lúc mình type bài này ko bít có đứa nào post gì ko, nếu ko thì abif mình sẽ rơi vào tình trạng cảu Duy , còn ko thì chả sao cả...

Cau chuyện hình như còn dài........

:- ??

TL: cái này bí mật tớ ko nói đâu...thế down Y!m ve` di..luc' nào chat đêm được thi` gọi tớ...:)):)):))

em co' wireless roi`, hehehe sướng quá ạ :D hehehe... vui lên rồi nhưng vẫn buồn 8-|

----------

h na`y thi` mọi ng ngủ cả rồi nhỉ 8-| chán quá.. em chg bt làm gì bây h cả, có wireless nhưng ko có ai chat 8-| hic hic.. thôi k sao có gì ngay mai chat vậy :)) hehehe.. chúc cả nhà ngủ ngon, chúc em ăn ngon >:D<:*

Ôi TLinh >:D<

mp tn rồi nhi?hét lên 1tiếng cho mọi người biết với :(

ôi chu

có súng chưa

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:

và đây là các video clips chiếu trong international night ở trường tao, tất cả do việt nam làm , minh cu đóng vai thủy tinh, thằng còn lại làm sơn tinh :)
fun lắm , down về mà xem, recommend task 3 và 2, guarantee 100% fun :D ko fun cứ ăn thịt tao :))

----------

ah thêm nữa , task 2 là dựa trên matrix , task 3 là kết hợp giữa warcraft và người thật :) hay vl :))

Sao không nói luôn thằng đạo diễn + quay phim + chỉnh sửa là em ;;) anh tởm thế hả Ku =))

mất đầu rồi dis !!

Back
Bên trên