::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

mp tn rồi nhi?hét lên 1tiếng cho mọi người biết với

Mày ơi nó đã pozt bài từ mấy trang trc' rồi .Lục lại đi nhé , nhà MP ko có net, thông cảm .

Đây là cái mail MN gửi tao, mọi người đọc rùi tự hỉu, mong thông cảm cho nó.

Fuong a`, tinh hinh cua? ay the nao roi`?
To' den' dc 2 hom roi` nhung bay gio` moi mail dc , o? host ko co net , to fai? dung` cua? truong`nhung chi? dc 1h thoi. To cung chua mua laptop & sim card vi` chu? nha` cha? biet' ji` ve` may thu do' ca?.
O? day rat vang' & buon`, cam? tuong? nhu dang song' o? Nhat Tan hay Mu` Cang Chai? ay'.
Di dau cung~ fai? = oto vi` duong` rat xa. Ma` ve' bus thi` dat khung khiep, 5$/lan`.
Ba` chu? nha` cung~ tot' nhung nau an chan' & hoi luom thuom. To' chi? fai? tu. lo bua~ sang' & trua cong voi' rua bat. Cung~ ko co' fai? lam ji nhieu`. Jat quan ao' & don dep tuan` 1 lan, cung~ may la` to' mang theo nhieu` quan ao'
O? day cai ji cung dat' do? nen ko dam' mua ji`, moi~ lan` di dau lai fai? ton' rat nhieu` tien nen chang? dam' di dau, hon nua~ duong` rat xa ma` to' thi` cha? biet ji` vi` duong` nao` trong cung~ jong' duong` nao`. Thao? nao` ma` o? day ai cung co' oto.
Hoi` truoc nghe chuyen thang` Tuan Linh thay thuong hai cho no' bay gio` xem lai minh cung~ chang? kha' hon la` bao nhieu. Dc cai' o? nha` nay` moi. nguo`i cung~ co' ve? tot'.
To' o? chugn fong` voi' con nho? nguoi` Duc, fong hoi nho? nhung ma` cung~ on?.
To' rat nho' moi nguoi`. Bao? la` viet thu cho lop' o? trn HAO nhung den day moi biet la ko co' time. Ay xin loi~ moi nguoi` jum` to'.
To' yeu ay rat nhieu`

Chỉnh sửa lần cuối:

đi học exchange là khổ thế đấy, chắc chỉ có ngân sex là sướng :)) NC thì thích rồi

Ngọc đi rồi.
Hôm nay lớp mình có tớ Chuê Chi HIếu, Ninh, Bê, Ngọc HUyền
Lớ ngớ thế nào lại gặp chị Hiền Nga ở sân bay

^^
Năm sau Hà ngồi một mình rồi.

Vẫn chưa thấy gọi về :(( :((
Hôm nay Ngọc ú không khóc lúc ôm mọi người,ngoan ghê,nhưng mà vào trong cách ly gọi điện nghe giọng đã hức hức rồi,chỉ muốn rút xăng cái máy bay cho nó delay 1 tí nữa. :(
Mai đã khai giảng rồi,kết thúc mùa hè vào 7h30 sáng mai,lớp mình năm nay cố gắng học tập nhé,tao bấn lắm rồi đấy :D :D
To Bik Phương:Thanks for all(nhưng mà lần sau cấm đọc thiếp của tao X( )

Ngọc đi rồi hả :) mong là sẽ đỡ hơn bọn kia :(

hôm nay cuối cùng mọi ng về ko ai ở lại ăn,mình đc bát mỳ vằn thắn với cốc sữa đậu nành ngon đừng hỏi :))

http://s86.photobucket.com/albums/k107/anh_2/?action=view&current=DSC01820.jpg

sao quân power lại dậy bngoc chết mất :)) :))

3 năm mua được bộ sgk tớ mừng phát khóc, thế là bọn TV đến quay phim mình giả vờ nhìn sách gk lại có các mác ams các bác ý quay nhiệt tình mình cũng diễn nhiệt tình , đánh dấu ngày đi mua sách ấn tượng ghế

11h hôm nay rình lên thời sự quên mất lúc 7h :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

:-B cái ảnh đó đúng môtíp Hàn quốc của các chị nhá b-) , ôi zời ơi , chị mặc áo dài , anh quần đùi áo may ô , dạy nhau ném bóng rổ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

sao Bạn Bob ko dặn tớ, vụ này phải thông báo toàn trg` xem thời sự í chứ :))

Ninh : :)) tớ có đọc đâu , nó lồ lồ ra đấy chứ :"> hí hí mà đcj có tí tí thôi ( đg' chỗ quan trọng... :-")

Hôm nay khai giảng rồi á? :O

Sao mấy đứa có cái wireless ma mệt thế nhỉ?mua cái lappy có built in wifi là xong mà.Hình như us uk nhà nào cũng có wireless hay sao ý :|

hichic, mèo siêu nhân trở về mặc dù lần trở về này hơi buồn... Hôm qua và hôm kia, trời Croydon có gió to và ko nắng làm em nhớ đến những ngày đầu mùa đông HN, nhớ đến những ngày trời trở gió mùa đông Bắc, em, MP với mấy đứa dính chặt lấy nhau mà đi trong sân trường hay ngồi lại lớp kể chuyện, chụp ảnh.. nhớ lắm.. nhớ lắm cái cảm giác khi còn ngồi trong phòng 402 (fai ko nhỉ :-? ) 8-| ...
Hôm nay đến trường cung vui, gặp đc mấy anh , chị, bạn, em VN.. cool lắm.. mọi ng dẫn em đi ăn trưa, đi shopping gần đấy.. bây h mới fat hiện ra cái shopping centre ngay gần trường, chỉ cần đi qua cái công viên là đến nơi... however, dù bạn mới tốt đến mấy, dù đi học vui đến mấy nhưng em vẫn thấy một chút buồn vì mọi ng ko ở đây , mọi ng ko học cùng em, mọi ng ko shopping cùng em... em buồn, nhớ nhà, nhớ lớp mình, mong cả nhà năm học mới suôn sẻ, vui vẻ ... :X

----------

tình hình là mèo siêu nhân thấy có 2 Tùng ===> rất hay nhầm, đề ngi 1 trong 2 bạn thay chữ kí để nhận dạng hoặc là cho cái ảnh giống kiểu wanted ở ava nhé /:)b-)

Hôm nay đc nghỉ Labor day :))
Chu điên sao ko onl ?
Tao mua lappy rồi, sướng cực, mua mất 1k$ rồi điền cái đơn gửi lại cho nó, nó giả mình 250$ :))
Ngọc đi rồi à :( . >:-D< Ninh cái >:-D<
Tao công nhận số tao cũng may ^^, host rất là tốt, nhưng mà nhớ nhà, nhờ bạn bè thì vẫn nhớ ^^. Tlinh cố gắng vượt qua nhé, tao thì toàn ăn uống với cả học bài cho đỡ nhớ :))
1, 2 hôm nữa nhà tao có wireless là chat chit đc rồi \:D/

miss hai con thời sự chả hiểu mình on tv ko :D

ông chu nói lắm thế, đi mua súng đi , ở texas cứ nhoi :)) :)) :))

con ngân thì vãi may, mỗi tội NC ko náo nhiệt lắm được cái phong cảnh thì là true beauty sang mùa thu ý ngân à, ko thể đẹp hơn được, ê thỉnh thoảng ghé duke mua tao sourvenir phát lào :D

Yên tâm, tao bảo với bả host rồi :D , bà ý hứa là sẽ chở tao đến Duke để chụp ảnh và mua ít sú vơ nia :))
I'm going to Duke :>

thì uh phát

ngân: tớ chỉ học graduate ở đó thôi :D, mà duke to lắm di chả hết

http://thethao.vietnamnet.vn/

kéo xuống tí có phần clip thì vào sự kiện 4-9 có, CDUNK clb br ở ams tầm phút thứ 13 gì đó, có anh hiển nữa

mà hình như mấy thằng cha host toàn được cho tiền rồi lắp mạng :D, crodon là ở đâu vậy tl

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi zoi , mai nhé áo trong quần sơ vin đầy đủ , thắt lưng mũ cối ba ta Thượng Đình - ấy là nhất :)) :)) :)) . Thêm quả năm nay lăn lê bò càng không biết quả áo của mình có chịu nổi 1 hôm không 8-| . Cũng may là trời vừa mưa man mát chứ như mùng 4 tập trung chắc là mình cũng tổn thọ B-)

Back
Bên trên