::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

dm đi đc 2 ngày sướng bỏ mẹ , đi đâu mà chả đc :|

From Mỹ Ngọc:
sorry các bạn nhé, tớ dùng máy người yêu tớ
tớ là tớ thấy các bạn vãi vô lý.
Đấy như tớ với bạn Hoàng Còi ở Uk, được đi với nhau 2 hôm là sướng rơn cả lên rồi. Được như thế bảo tớ về quê cũng ok luôn chứ đừng nói là nơi có cảnh đẹp, gái đẹp như btl với cả ss

p/s: tớ thấy các bạn đi btl với ss là dại quá mức, tốt nhất nên về quê ... giữ chồng cho nó dễ

nhạt và ko liên quan

trời ơi, váy nhảy đẹp thế!!!! đẹp thế!!!!!!!! :(( tao cũng muốn về!!! ứ chịu!! tháng 3 diễn lại đê!!!!!!!

:) ko hiểu bạn Mỹ Ngọc nói làm j. Nếu thực sự đấy là MN thì ko còn j để nói nữa. Cậu nên có ý có tứ 1 tí nhé:) Nhưng mà tao nghĩ có âm mưu nào chơi xấu MN thôi:)) DM bạn HC nhé:))
Còn chuyện BTL SS thì tao nghĩ Kly, Chuê và mấy đứa nữa nói đúng. Nhưng mà thôi, nếu mà cãi nhau to lên thì cũng ko hay nên tao ko post nữa^^
Hehe, các anh em ở nhà nhớ mang máy quay đi nhé. Có j làm quả kỉ niệm.
Buồn vcd năm lơp 11 thì *** cho đi. Con Nam điên vãi cả đái(ko phải vcd nữa)

Chỉnh sửa lần cuối:

- Tùng Chảy onl ko? :-/ Hôm qua gọi mãi không đc :-/
- Hôm này mọi ng đi vui vẻ nhé :* Quay phim, chụp ảnh cho các kiều bào xem với :p

Bạn Hoàng nhạt thế nhờ :| (tớ chẳng muốn bất lịch sự trên Hao đâu nhưng mà tớ ngứa mắt lắm rồi đấy :| ). Con trai hèn gì mà hèn thế, để con gái nó chửi cho :|
Với cả Ku nói đúng đấy, đi 2 ngày sướng bỏ mẹ, đi đâu mà chẳng được. CHuyện này tao ko ở nhà nên ko biết rõ, đã quyết định đi BTL thì chỉ có cách là quậy tưng bừng lên thồi. (Hà ơi, pháo pháo, nhớ nhá ;)) )
Nam béo, tớ cũng nhớ cậu ghê lắm =))
Chung quy bây h thì vui là chính mà ^^, hè làm quả Nha Trang cho nó máu :">

không hiểu sao Ngân với Chảy lại nặng lời với Mỹ Ngọc/Hoàng như thế? MN viết bài có ý dĩ hòa vi quý, mà các bạn lại nói MN nhạt, rồi vô ý vô tứ, là sao? sao phải quá đáng thế?

uhm. HNga ko hiểu j thì cũng ko nên nói bọn tao quá đáng thế nhé;)

ô hay duyên nhỉ..

Chỉnh sửa lần cuối:

Bựa thế :)) cả lớp cãi nhau à :)) chán SS với BTL rồi quay ra cãi linh tinh à :))
chiều mai tao đi mua pháo

Mang càng nhiều máy ảnh càng tốt lào <:p
Giờ ta cãi làm chi??? nào thì BTL thẳng tiến <:p
trên xe làm gì giờ nhờ???
Hơi bựa cái là thứ tư vẫn phải học :)) bạn nào hôm í lên bảng Sử với Toán là cứ gọi ;))

Bố tớ và mẹ tớ cãi nhau, thế là bà bật ông, cuối cùng tớ có cơ may được đi^^(thanhx mama )
Nhưng mà lên Hao đọc lại thấy LU Lẩu Zin KI vào một phòng 4 người
ô hay!thế là người yêu em đi ngủ với người khác ah?

@Duy: Thần tượng!

ảnh đẹp vãi ạ :x
(thèm flame quá mà các bạn í ko cho :( )

Chỉnh sửa lần cuối:

--------------------------------------------------------------------------------

Có 1 yêu cầu nho nhỏ là các bạn đánh hẳn chữ Phương Nam hay P.Nam chứ chung chung là ko hay.Làm mấy ngày nay trời đã ấm lên mà mình cứ hắt xì suốt..........Nói đến đây tự nhiên lại nhớ đến bạn Ngân sex.

Thật ra tớ đi đâu chẳng đc. (có lẽ vì mình dễ tính chăng?????? ).Chỉ cần nghĩ đi với lớp mình là vui rồi.

dm thằng nam béo :))

xong chuyện đi đâu rồi nhg tao muốn nói nốt một câu : tao ko bao h đánh đồng chuyện BN với Nam , nó thik đi BTL ( dm bây h vẫn ko biết đánh vần thế nào ) thì là quan điểm của nó , cái tao bức xúc là vấn đề này ( quote của bob cho nhanh này ) :

dm bọn mày thế này cho nhanh , ai theo btl chỉ vì cho xong chuyện hay sợ cô nam thì ĐỊT cả họ nhà nó, còn ai bị thuyết phục bởi ninh ngọc thì thôi, nó thấy btl hay hơn thì nó chọn có éo gì đâu

Mà nói thẳng ra là thế này nhé : Ban đầu bảo đi SS đi có kara thoải mái , bên BTL mới " thế thì mình cũng thuê Kara của bọn tour BTL vậy " Sầm Sơn bảo : bên này ở riêng ko chung đụng với người lớn , bên BTL mới " thế mình nói khéo các bác ko ở chung nữa, sẽ tách bạch hoàn toàn " SS kể " đi SS tự túc cho đỡ mệt , bên kia lịch tour dày lắm " thì BTL mới " thôi mình sắp xếp bảo bọn ct du lịch theo ý mình cũng được " . SS bảo " đi BTL đắt bỏ bu , bên này có 250k, 300k thôi " BTL mới " thôi trừ các heo đi , trừ buffe đi còn 320k thôi "

Ko có Sầm Sơn để so sánh , thì BTL có đc. những ưu điểm vốn ban đầu là của SS kia ko ? Nhìn thẳng vấn đề hộ cái các cậu ơi ! :)

Xong chuyện , dm con mụ chó chết kia ( ai cũng biết là ai ) và cộng thêm cái đứa nào bám đuôi nó nói cái j mà lớp mất đ.kết này nọ đấy ?? Tranh luận , cãi cọ là chuyện thg` này , cứ làm như đây là lần đầu tiên đấy hả ? đang nói chuyện giá cả hợp lí lại đánh đồng sang tự ái cá nhân , rồi vu cho cái mất đoàn kết . Đúng là muôn đời thối ko hơn đc. Ko thik đi thì ở nhà mẹ đi cho lành , đ' hiểu ai mời mà cứ đi /:)

CHuyện cuối cùng là ai cầm đôi giày ( 7 phân màu xanh kẻ cam ) của em Vân Tây bọc trong cái bị nilon màu xanh thì trả lại cho em với .

Ai mang đài và loa đc. thì nhớ mang .

P/S : Nga ko hiểu bọn nó nói j đừng cãi :)

Thực sự ko hiểu nghĩ j pozt cái bài như thế :) ( ko nói con Nga )

Ngân : hè về đi chơi đi :x nhg NT thì chắc ko đc. đâu vì tao chắc chỉ xin được 2 ngày thôi , chắc đi biển nào gần gần ấy .

Còn tour xuyên việt như chúng ta bàn bạc thì phải xem xét kết quả đại học đã em yêu ạ :)) trượt một cái thì 1 ngày cũng chả đc. :))

Bây h ko pozt 2 bài liền được à ???? toàn phải sửa đổi bực thế ???

@ LinhLan : chia phòng thế thôi , để đồ ấy mà , toàn đi chơi với nhau đêm đến tắt đèn tụ tập một phòng xem phim nói chuyện , có ngủ đâu mà lo phòng , mà ko thì sếp vào phòng lầu em nhé :)) cho ngủ dưới đất ôm chân chủ lầu :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Mà nói thẳng ra là thế này nhé : Ban đầu bảo đi SS đi có kara thoải mái , bên BTL mới " thế thì mình cũng thuê Kara của bọn tour BTL vậy " Sầm Sơn bảo : bên này ở riêng ko chung đụng với người lớn , bên BTL mới " thế mình nói khéo các bác ko ở chung nữa, sẽ tách bạch hoàn toàn " SS kể " đi SS tự túc cho đỡ mệt , bên kia lịch tour dày lắm " thì BTL mới " thôi mình sắp xếp bảo bọn ct du lịch theo ý mình cũng được " . SS bảo " đi BTL đắt bỏ bu , bên này có 250k, 300k thôi " BTL mới " thôi trừ các heo đi , trừ buffe đi còn 320k thôi "

Ko có Sầm Sơn để so sánh , thì BTL có đc. những ưu điểm vốn ban đầu là của SS kia ko ? Nhìn thẳng vấn đề hộ cái các cậu ơi ! :)
Đấy là ưu điểm tiềm tàng chuê chuê ạ <):). Cậu nêu ra các ý là BTL ko có kara, phải chung đụng v.v thì chúng nó cũng có quyền giải đáp cho những cái đấy chứ ? Chả lẽ chúng nó phải bảo là "Ừ, công nhận BTL ko có kara thật, phải chung đụng thật" - trong khi đó là những vấn đề rất dễ dàng giải quyết sao ?
Xong chuyện , dm con mụ chó chết kia ( ai cũng biết là ai ) và cộng thêm cái đứa nào bám đuôi nó nói cái j mà lớp mất đ.kết này nọ đấy ?? Tranh luận , cãi cọ là chuyện thg` này , cứ làm như đây là lần đầu tiên đấy hả ? /:)
Riêng bọn con trai chúng tôi thấy người thắng người thua hôm tranh luận rõ ràng rồi, ý cô ko kể, mà BN đã giải quyết được khúc mắc lớn nhất của những người muốn đi BTL mà ko có 500k rồi (cái này hôm có confer tớ đã nói rõ rồi nhó, kẻo lại bảo tớ gió chiều nào theo chiều đấy 8-X: ). Lúc chuê cậu nói thì BN ko hề chen vào 1 tiếng, cũng ko hề to tiếng, đến khi BN nói thì cậu dưới nói lên, gần như coi BN a dua theo cô, bao nhiêu đứa can rồi mà cậu có thôi ko? Ko biết đúng sai ở mức nào nhưng mà như thế thì người ta phục sao được hả cậu :-t.Tranh luận là chuyện thường nhưng cãi cọ thì ... nên xem lại, bảo ko gây mất đoàn kết nhưng phe nào đã khơi mào việc chửi bới loạn xạ này? Tớ ko có ý a dua theo đám đông, nhưng từng này người nói các cậu dừng việc khơi cái này lại, các cậu còn muốn cố sao? Có thay đổi được gì ko ?

Final words nhá : United we stand :x

-ko phải flame =.= - ko phải flame =.= - ko phải flame =.=

=:) =:) =:) =:) =:) =:) =:) =:) =:) =:) =:) =:) =:) =:) =:) =:)

Đấy là ưu điểm tiềm tàng chuê chuê ạ . Cậu nêu ra các ý là BTL ko có kara, phải chung đụng v.v thì chúng nó cũng có quyền giải đáp cho những cái đấy chứ ? Chả lẽ chúng nó phải bảo là "Ừ, công nhận BTL ko có kara thật, phải chung đụng thật" - trong khi đó là những vấn đề rất dễ dàng giải quyết sao

Anh ko hiểu ý em à ? :)

Cậu nêu ra các ý là BTL ko có kara, phải chung đụng v.v thì chúng nó cũng có quyền giải đáp cho những cái đấy chứ

CÓ chứ :) và đã làm rồi, thế nên em mới nói thế nếu ko đưa ra thì sao ? :) có làm đc. một chuyến đi BTL như bây h ko ?

Chả lẽ chúng nó phải bảo là "Ừ, công nhận BTL ko có kara thật, phải chung đụng thật" - trong khi đó là những vấn đề rất dễ dàng giải quyết sao

Chả ai bắt chúng nó nói thế cả :) em đưa ra các yêu cầu cuả em ( có phải của riêng mình ko thế nhỉ 8-| ) Em mong muốn đc. đáp ứng , chẳng phải bây h đc. đáp ứng em đi đây sao : ) ??? Em muốn nói rằng những vấn đề rất dễ giải quyết của anh , nếu ko đưa ra, có ai giải quyết ko ? :) Hay đợi đến khi nói là bên kia có thì mới đáp ứng ?

Việc tranh luận xem đi đâu hơn ,đi đâu hay , chả có j là gây mất đoàn kết hay lục đục nội bộ cả . Vốn dĩ có so sánh , mới có tiến bộ . Việc đưa ra địa điểm SS để bàn bạc , ko hề gây mất đk , chỉ thấy một điều trc' mắt là nó làm chuyến đi BTL tốt hơn , nhiều lợi ích hơn _ so với ban đầu nó vốn ko thế :)

bảo ko gây mất đoàn kết nhưng phe nào đã khơi mào việc chửi bới loạn xạ này?

Chửi bới loạn xạ nào hả anh Hiền ? :) Phe nào cơ hả anh ? :) Nếu anh đã dùng từ phe kiểu này em ko hiểu ai là người động chạm chuyện đk .

Tớ ko có ý a dua theo đám đông, nhưng từng này người nói các cậu dừng việc khơi cái này lại, các cậu còn muốn cố sao? Có thay đổi được gì ko ?

Em chỉ thấy mọi người bảo dừng chuyện tranh luận vấn đề đi đâu chứ em chưa thấy ai phản đối kịch liệt việc bàn luận tại sao mình có những điều kiện thuận lợi như thế :)

Bọn con trai chúng tôi ? :) sao khẳng định thú vị thế :)

Những đứa nào nói với em " BP nói giúp tớ xem lại bên SS , chứ giá cả này tớ ngại xin bố mẹ / ko đi đc. / thấy ko thoải mái ... " lúc thông báo lại răg` giá 300k cậu thoải mái chưa , nói vẫn còn cao , cố gắng hạ nữa đi , làm mình đứng lên nói đỡ , lấy hẳn bản thân ra nói là "tao ko đi đc. giá đấy , đi như thế nhiều đứa k thoải mái" , thì ở phía dưới , những người nhờ mình nói hộ tiếng nói họ ko dám nói ra , ngồi im như phống , e dè phát biểu sau cuộc tranh luận " thôi cậu ạ , cô đã quyết thế biết làm thế nào " . Giá như nói là " tớ thik cái này hơn" hay " xin lỗi làm mất công , nhg bây h giá này tớ lại đi đc. " :) Những người này , có một số là thuộc " bọn con trai chúng tôi" đấy :)

E ko bực vì đi BTL , vì những yêu cầu của e _ và một cơ số những người khác , đã đc. đáp ứng . Nhg e chưa ( ko phải là ko ) , mà là chưa thực sự quên đc. cái cảm giác đứng trc' đám đông , tự tin nói lên ý kiến của mình , tin tưởng phía dưới kia có biết bao đồng đội vừa ngày hôm qua vỗ vai mình và nói " cố lên người anh em " , " hãy giúp tôi nói lên ý kiến đó , xin cảm ơn " , " mình sẽ cố gắng đến hết sức có thể " . Bống nhiên trong phút chốc nhận ra những ngừoi vừa vỗ vai mình đó , lân trong đám đông , ko thể nhận ra nổi ai với ai nữa , im phăng phắc , ko nói gì và thậm chí hành động gần như phủ định tất cả những gì họ nói với mình :)

Ko hiểu sao lúc động viên mình cố lên , dũng cảm lên , đứng lên nói đi , họ tự tin thế , lúc bàn bạc tập luyện thì anh dũng thế , đứng trong cánh gà vỗ tay nhiệt liệt cổ động mình hãy nói đi , nhg khi ở dưới khán đài chìm vào vô vàn người khác , thì lặng yên lép vế , thậm chí một câu bảo vệ cũng ko , quay ra nhìn những người kahcs như kiểu " tao có nói / nghĩ thế đâu "... lúc mình từ sân khấu bước xuống , lại tiếp tục ủng hộ , động viên , khích lệ , vẫn giữ nguyên quan điểm cùng mình , bàn lùi " thôi đành vậy " , " mày nói đúng lắm , tao cũng nghĩ như vậy "... Chỉ nghĩ thôi sao ? TẠi sao nghĩ mà ko dám nói ? Để người khác nói hộ cho rồi , vẫn ko gật đầu lấy một cái đi ? , dám nói cho bản thân và nói cho những người cùng quan điểm , đôi khi trở thành kẻ hứng mũi chịu sào .

Em vốn ko định nói ra những thứ này , chỉ đưa ra quan điểm em muốn chọn địa điểm mà lớp có thể có lợi hơn hoặc khai thác lợi ích một cách tối đa từ một địa điểm . Nhg anh đưa ra bài kia , thì em nói hết luôn , cho nhẹ người .

Anh ko thik flame , em cũng ko thik ,cho nên đây sẽ là bài cuối cùng về vấn đề này .

Xin lỗi mọi người lúc mọi người bàn thì ko onl đc.

Chỉnh sửa lần cuối:

ok ok, nói "phe" là ko đc :"> , lỗi tớ lỗi tớ
bạn Ly chắc vì lý do nào đó nên khơi.
anyway, chuê đi là quá đc với mọi người, ko vì "cái tôi" mà bỏ rơi tập thể, ý tớ chỉ là thế
chuyện dừng ở đây tớ cũng ko nói nữa ạ :p

>.< Mỹ Ngọc đây ạ!
Cả lớp ơi bọn em ở đây muốn đi với mọi người chẳng được.Lúc vẫn gần nhau thì chưa bít quí đâu nên cứ cãi nhau loạn lên :( Bây giờ trường em học chỉ có mỗi em với 1 đứa VN nữa,thằng đấy HCM nói chuyện chả hợp dc.Có lúc em nghĩ cả lớp mình đi sang đây học thì \:d/ hoặc là VN dạy design ổn thì em ở nhà học lâu hơn :( Năm cuối rồi mọi người mỗi người nhẹ nhàng đi 1 tí cho vui vẻ nhé. BTL với SS thì em thấy cả 2 đều hay đấy chứ \:d/ cái chính là có cả lớp với nhau thì ở đâu chẳng vui được. Hồi đi Đầm Long vui mà ^ ^
Ý kiến em giống các bạn trung lập, đi đâu cũng đc ko phải vì cho xong mà vì đây là lần duy nhất đi với nhau khi còn đang học, nên lớp là chính, địa điểm là chính phụ ^ ^
To be honest là hồi ở lớp, em biết cũng có nhiều người ko thích em:(( , hoặc là có những lúc em cũng chỉ vì mấy chuyện linh tinh mà tức >:p Sau tất cả thì bây giờ trong tớ chỉ còn những kỉ niệm đẹp thôi và bạn nào tớ cũng iu hết :D Các bạn đang nóng giận nhau thôi chứ nhớ lại bao nhiêu lần ngồi nói chuyện ai chẳng nói là " Xét cho cùng thì trong lớp tao chẳng ghét ai cả"
Lớp mình đông lại nhiều người cá tính nên cãi nhau cũng dễ hiểu thôi :|
Hồi trước có lần bạn Ngân ghét em mà em cũng thấy bạn í như bị điên, cả bạn Bop nữa hehe nhưng giờ tớ yêu 2 bạn lắm ( tất nhiên yêu bạn Ngân nhiều hơn)
Em sang đây ko hiểu sao cứ đi đến đâu là ở đấy mất net 3:-o muốn cám ơn mọi người lúc em đi đã ra tiễn em mà đến bây giờ vẫn chưa nói được. Thiếp của Hà với NH với Ninh va Linh,Bich Ngoc vẫn treo trên tường này :smlove: Mùa đông này đi chơi với khăn của BP yeahhh :X
Em với MP ,GL ở cùng Cam mà lâu lắm mới đc gặp nhau này :(( :(( :(( :((
Ah mà mọi người đừng trách Ninh với BN, 2 đứa cũng chỉ muốn tốt cho tập thể lớp thôi,nghĩ kĩ mà xem,bọn mình bình thường nhưng chúng nó 1 bí thư 1 lớp trưởng, dù sao hành động cũng phải nghĩ tới Nam 1 chút chứ ko tự do quyết định như chúng mình được.Nghĩ mà xem những lần chúng nó xin cho cả lớp, còn lần này ko dc thì trách chúng nó thì có vô lí ko?
Đây là những gì em muốn mọi người hiểu.
Yêu cả lớp.

ps:Ngân với Tùng em ko biết 2 người biết những gì :( nhưng chuyện này thuộc về chuyện tc của riêng em.Ngân ơi Ngân nói thế vì em biết là cũng chỉ vì Ngân lo cho 1 người, nhưng em ko thích Ngân nói thế khi Ngân còn chưa chơi với HC.

Ko hiểu sao lúc động viên mình cố lên , dũng cảm lên , đứng lên nói đi , họ tự tin thế , lúc bàn bạc tập luyện thì anh dũng thế , đứng trong cánh gà vỗ tay nhiệt liệt cổ động mình hãy nói đi , nhg khi ở dưới khán đài chìm vào vô vàn người khác , thì lặng yên lép vế , thậm chí một câu bảo vệ cũng ko , quay ra nhìn những người kahcs như kiểu " tao có nói / nghĩ thế đâu "... lúc mình từ sân khấu bước xuống , lại tiếp tục ủng hộ , động viên , khích lệ , vẫn giữ nguyên quan điểm cùng mình , bàn lùi " thôi đành vậy " , " mày nói đúng lắm , tao cũng nghĩ như vậy "... Chỉ nghĩ thôi sao ? TẠi sao nghĩ mà ko dám nói ? Để người khác nói hộ cho rồi , vẫn ko gật đầu lấy một cái đi ? , dám nói cho bản thân và nói cho những người cùng quan điểm , đôi khi trở thành kẻ hứng mũi chịu sào .

đúng đúng!!!! Em nhớ lúc em với Lu đi xuống cầu thang qua chị CHuê, em nói một câu mà chị Chuê quay ra em nói đúng lấy đúng để : "có mỗi việc bảo vệ í kiên của mình mà cũng không làm được"

Thôi, bàn chuyện đi thế nào đi!!!!
Ờ, đồng í với Chuê vụ chia phòng đấy, chỉ là chỗ để đồ với lấy cái tivi gắn đầu dvd vào thôi :)) còn bảo tau vác chăn ra hành lang ngủ cũng okê :)) phải cái ai ngủ cùng em, em sợ ma :D:D mới lại con gái con đứa nằm chình ình ra đấy sợ sáng dậy mất một số thứ khá quan trọng :-?

Oh hay thật đấy. Chính vì đây là chuyện tc riêng của mày nên bọn tao mới thấy khó chịu. Riêng thì việc j phải đưa nhau lên HAO nhỉ:-/
Thôi, tao ko nói nữa. Mọi chuyện và ý tao ntn thì chắc bọn lớp mình và chính mày cũng hiểu. Mày làm j thì làm, chuyện tc riêng thì cứ riêng nhưng đừng để nó chướng mắt ntn.

:)) để tao về nằm cùng lẩu;)

Chỉnh sửa lần cuối:

>.< Mỹ Ngọc đây ạ!
Cả lớp ơi bọn em ở đây muốn đi với mọi người chẳng được.Lúc vẫn gần nhau thì chưa bít quí đâu nên cứ cãi nhau loạn lên :( Bây giờ trường em học chỉ có mỗi em với 1 đứa VN nữa,thằng đấy HCM nói chuyện chả hợp dc.Có lúc em nghĩ cả lớp mình đi sang đây học thì \:d/ hoặc là VN dạy design ổn thì em ở nhà học lâu hơn :( Năm cuối rồi mọi người mỗi người nhẹ nhàng đi 1 tí cho vui vẻ nhé. BTL với SS thì em thấy cả 2 đều hay đấy chứ \:d/ cái chính là có cả lớp với nhau thì ở đâu chẳng vui được. Hồi đi Đầm Long vui mà ^ ^
Ý kiến em giống các bạn trung lập, đi đâu cũng đc ko phải vì cho xong mà vì đây là lần duy nhất đi với nhau khi còn đang học, nên lớp là chính, địa điểm là chính phụ ^ ^
To be honest là hồi ở lớp, em biết cũng có nhiều người ko thích em:(( , hoặc là có những lúc em cũng chỉ vì mấy chuyện linh tinh mà tức >:p Sau tất cả thì bây giờ trong tớ chỉ còn những kỉ niệm đẹp thôi và bạn nào tớ cũng iu hết :D Các bạn đang nóng giận nhau thôi chứ nhớ lại bao nhiêu lần ngồi nói chuyện ai chẳng nói là " Xét cho cùng thì trong lớp tao chẳng ghét ai cả"
Lớp mình đông lại nhiều người cá tính nên cãi nhau cũng dễ hiểu thôi :|
Hồi trước có lần bạn Ngân ghét em mà em cũng thấy bạn í như bị điên, cả bạn Bop nữa hehe nhưng giờ tớ yêu 2 bạn lắm ( tất nhiên yêu bạn Ngân nhiều hơn)
Em sang đây ko hiểu sao cứ đi đến đâu là ở đấy mất net 3:-o muốn cám ơn mọi người lúc em đi đã ra tiễn em mà đến bây giờ vẫn chưa nói được. Thiếp của Hà với NH với Ninh va Linh,Bich Ngoc vẫn treo trên tường này :smlove: Mùa đông này đi chơi với khăn của BP yeahhh :X
Em với MP ,GL ở cùng Cam mà lâu lắm mới đc gặp nhau này :(( :(( :(( :((
Ah mà mọi người đừng trách Ninh với BN, 2 đứa cũng chỉ muốn tốt cho tập thể lớp thôi,nghĩ kĩ mà xem,bọn mình bình thường nhưng chúng nó 1 bí thư 1 lớp trưởng, dù sao hành động cũng phải nghĩ tới Nam 1 chút chứ ko tự do quyết định như chúng mình được.Nghĩ mà xem những lần chúng nó xin cho cả lớp, còn lần này ko dc thì trách chúng nó thì có vô lí ko?
Đây là những gì em muốn mọi người hiểu.
Yêu cả lớp.

ps:Ngân với Tùng em ko biết 2 người biết những gì :( nhưng chuyện này thuộc về chuyện tc của riêng em.Ngân ơi Ngân nói thế vì em biết là cũng chỉ vì Ngân lo cho 1 người, nhưng em ko thích Ngân nói thế khi Ngân còn chưa chơi với HC.

hay đấy , :) mỹ ngọc mỹ ngọc bao h về thế ^___^ về làm quả nha trang nhỉ ^___^

nó nói đúng quá rồi ... thằng vhieu nói cũng đúng , dm lúc éo đc đi thì ko sao, bây h đã được đi và đi 2 ngày lại cãi nhau ... mà thôi , bỏ qua hết đi mà :D đi vui là chính ... mấy cái kara ko có cũng chấp nhận đi , khổ ... chứ bây h tao muốn đi cũng ko đi đc , muốn về vn học cũng ko đc , muốn ở lại vietnam học nốt năm cuối cũng có đc đâu, tóm lại cái j cũng có 2 mặt của nó , đôi khi nhìn vào mặt tích cực của vấn đề thì cuộc sống sẽ vui vẻ hơn đấy :) < ko có ý j đâu , mọi người đừng chửi ^___^ tội nghiệp >

Back
Bên trên