A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bổ sung về anh Quốc Tùng: đánh đàn hay học giỏi tính hay galant chung tình yêu đời ;;)
Mạnh nhất là anh ý cơ ;;)

Đề nghị hoạn quan Ngan không nịnh đểu "trẫm" nhé,bảo "trẫm" Ngan đầu chảm bây giờ.Mùa đông mà có bát tiết canh ngon lắm đấy ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc ặc, đang H5N1 muh bác Phong ko sợ ah;)) hihi
lâu rùi ko lên , topic lớp mình dôm dả ( hay rôm rả ===>chịu) gớm nhỉ:">

----------

@Phong: :)) , ai bảo thế, Trẫm ko còn là trẫm nữa rồi [-x , thành tiên đế rồi >:)
Tớ vẫn là quận chúa nhá :p
Rôm rả Tùng Linh ah [-x :p
Tớ là tớ chỉ nói sự thật về bạn Quốc Tùng thôi ;;) , ko hề giả dối ;;)
Đức-Che-Steve :)>-

tớ học sinh rồi đề nghị cả nhà vỗ tay hoan nghênh cái

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
e hèm em hà soi zai lớp này ah;;) tìm đúng hàng rồi đấy

đẹp trai hát hay là anh duy,tính hay bóng rổ giỏi anh bốp,học giỏi đá bóng hay anh đminh;;)

2 anh xuống lớp em là duy và bốp thì phải
bổ sung thêm mr A2 là anh Hiếu

----------

giới thiệu thêm Mr Phong:chăm chỉ,hiểu bít nhiều
Mr Thi:mr cool

----------

lắm tài lẻ nhất là anh ĐM

Phong: , ai bảo thế, Trẫm ko còn là trẫm nữa rồi , thành tiên đế rồi
Tớ vẫn là quận chúa nhá
Chết thật, thái giám Ngan sau khi thực hiện hành vi thâm độc lật đổ "trẫm", dọn đường cho thái thú Chảy lên ngôi, đã được phản thần Chảy phong làm quận chúa rồi sao, tiếc thay, tiếc thay.
Không sao, mấy hôm nữa lợi dụng triều đình có việc, tớ cùng tướng Mai Thành Sơn (tên tiếng anh là Michael, bản tiếng Việt là Mai Cơn) sẽ phò tá Đàm "Minh Chủ" >:) tiếm ngôi Chảy, lập nên triều đại ĐM, cho Ngan xuống làm a hoàn. Bạn nào muốn có quyền cao chức trọng thì mau mau theo Đàm "Minh Chủ" lật đổ Chảy.Thông cáo đã ban khắp toàn thiên hạ.

Trần Thế Phong đã viết:
, lập nên triều đại ĐM, cho Ngan xuống làm a hoàn. Bạn nào muốn có quyền cao chức trọng thì mau mau theo Đàm "Minh Chủ" lật đổ Chảy.Thông cáo đã ban khắp toàn thiên hạ.
phải nói alf"bạn nào muốn xem đĩa thì theo Đàm Minh chủ"
câu"Ngân làm a hoàn" rất ổn

bộ film mới nhất của anh đminh đó là xin trích nguyên văn DAMMINHTRONGMONG thì phải:))

^^ mỗi anh 1 kiểu khó đoán lắm em ơi :)) như chị nếu mà đc lấy các anh ý làm chồng chị lấy tất :))

Anh Đàm Minh em ạ, đẹp trai, lạnh lùng, ít nói, chững chạc, đĩnh đạc, đàn hay, hát giỏi, kiến thức sâu rộng, am hiểu nhạc rock, đá bóng đỉnh , bóng rổ trình,tính "chất" :D.

Em Hà ơi, chị là chị suggest anh Bốp, anh Việt Hiếu (anh Hiếu đang kêu trời lạnh không có người yêu đấy ;;)), anh DUy thì...ừ cũng ổn, còn em nào mún tăng vốn hiểu biết trước khi vào đời thì chọn anh Đàm Minh nhé ...ké ké

bốc phét ghê quá:-s

chưa học tí sinh nào cả,2 đề thì làm thế nào đây?

ơ, chiều các anh chị thi Sinh ah, em cũng thi Sinh, cũng chưa học j` :-s
bốc phét là thế nào ah :| tức là tất cả những cái trên đều k phải thật mà là bốc phét ah :((
đùa tí chứ... ;;)
anh nào chưa có ng` yêu ý ah :p

Trần Thế Phong đã viết:
Anh Đàm Minh em ạ, đẹp trai, lạnh lùng, ít nói, chững chạc, đĩnh đạc, đàn hay, hát giỏi, kiến thức sâu rộng, am hiểu nhạc rock, đá bóng đỉnh , bóng rổ trình,tính "chất" :D.
tát cả gàn như là đung hết nhưng 1 số chỗ phải sửa như:
-ĐM bỏ bóng rổ lau rồi để chơi bóng đá chứ đâu nói là bóng rổ đỉnh dc.Bóng rổ phải là Bob
-ĐM guitar vãi hàng chứ đâu có thik hát và cũng ít hát

mỗi anh 1 vẻ nhg mà em nào muốn tìm hiểu phải để các anh ý xét đã :)) chứ ko phải ai muốn cũng đc đâu :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên