A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khẹc khẹc,đang học sinh!! :D :D
Mà lớp mình hình như đang cãi cọ hay bầu bán gì trên này thía hả?Ngại xem lắm,đứa nào report lại cho tao đi... :)

Đến chán!chưa đứa nào thèm post bài.
Năm nay lớp 5 thằng trung bình :(
Thương chú DM nhất,điểm đang vòi vọi!!!

Hạnh kiểm thì cô Nam nâng lên dễ thôi, nhưng tại sao lại lẫn lộn kỷ luật với học tập mà hạ học lực xuống nhỉ ?

Đúng đấy, sao lại lẫn lộn hạnh kiểm với học lực như thế???? [-x thật là vô lý .... X(

Thế mới thấy người lớn nhiều người hèn hơn trẻ con . :-?.. thế mà suốt ngày dạy trẻ con là khộng được đặt điều :))

Chán :)|

Tớ cũng thấy tiếc cho Đàm Minh, điểm cao ơi là cao ^^; ...

Nói chung la thương cả 5 bạn mặc dù tớ nói thật là nhiều lúc các bạn cũng quá đáng với mấy bố bảo vệ /:) Cho nên tớ cũng chẳng nói là ai đúng ai sai cảb-) Nhưng mà punishment cho các bạn nặng quá à :-s 8-}

ps: hôm nay zời ấm hơn nên type được nhiều ghê :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hi vọng Mrs Nam sẽ nương tay chứ nếu ko thì đen wah
tiếc cho ĐM với cả bob.Bob mất đôi giày phí wah
Đm điểm thì cao vòi vọi,bị hạ xuống oan wah
nghe kể lại là:
ông Tuấn bảo:"Thầy ko muốn các con đá bóng vì sợ các con ...hít phải khí bụi"
ko bít lời này nên dành cho trẻ con lớp mấy đây?

:( thế chuyện hôm nay cô đã biết rồi à :eek: , nhg sao lại lẫn lộn hạnh kiểm với học lực thế ?????? ko công bằng gì cả , mong cô nghĩ lại :(

ngày j` đen thật , tội cho 5 chú lớp mình quá , chẳng hiểu sao ông ý lại chỉ mặt Đàm Minh với Ninh trong khi đấy 2 chú này ngoan hiền nhất , hy vọng hình phạt sẽ ko quá nặng ( nhất là với bob ) tất cả trông chờ ở cô Nam thôi ..

cái j cơ? Bob bị mất giầy á? Vô lí thật[-x

----------

đúng là tội cho Đminh nhất , năm nay cố gắng thế mà.... nhảm nhí quá

----------

cái j cơ? Bob bị mất giày á? [-x
tội cho Đminh nhất, năm nay cố gắng thế muh..:( xui xẻo, nhảm nhí quá

hôm nay vệ có nói 1 câu :bác cũng chỉ muốn các cháu vào đời rồi trưởng thành...

miễn bàn luận !

Kaka đã viết:
hôm nay vệ có nói 1 câu :bác cũng chỉ muốn các cháu vào đời rồi trưởng thành...

Cười tập 2 .... thà không nói gì còn hơn :))
"vào đời rồi trưởng thành" - hình tượng ghê

Chắc vệ nói câu đấy trước mặt Mr. Tuấn hả :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc Tuấn chỉ dọa thôi , chứ ai đời lại lẫn học lực với hạnh kiêm thế :-s. Được cái hôm Thứ 2 , 5 đồng chí nhà mình lại bị nêu tên trước trường :)) , mà theo lời bạn Trọng thì "như thế càng hot " ;;)

Chắc là cô không hạ đâu, mọi người đang vui, sắp đến 20 năm rồi, vả lại, cô biết lớp mình đá bóng từ lâu rồi mà có nói mấy đâu.

sẽ hạ thôi nhg xin đừng hạ xuống TB.sau khi thi tập trung xong lên trg thì phải,kết thúc 20 năm và mở ra 20 năm tiếp theo

what the ........... *&^%&%!#)!!!!!!!!!

--------------------------

thôi được rồi, Phong, "không nên cãi với người không biết nghĩ". thôi được rồi.... tôi sẽ không nói gì nữa....

DAMN!! KIDS!

Nga nói cái gì đấy :)) lệch tông à???

Đứa nào nói với tao là sáng nay mời bố mẹ 5 bạn í đến trường cơ mà ???? nếu đúng thế thì các bạn í report lại cho anh em biết tình hình nhé :)

Oh, thế thứ 2 không thi tập trung hay sao mà lên trước toàn trường?

theo tin mới nhất thì vẫn hạ 2 bậc hk thì phải nhg nếu hk2 tu tỉnh sẽ bỏ

và thêm nữa là lên trc trường cả sáng cả chiều cơ,ko chỉ chiều đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên