A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi, thế là yên tâm học bạ "vẫn đẹp như chưa bao giờ đẹp hơn" rồi.Với cả ủng hộ bạn Trọng: như thế càng hot :D.

căng thẳng thế , hạ 2 bậc hạnh kiểm thì nặng quá !! các bác lần này có cơ hội trả thù chắc sẽ triệt hạ tận gốc anh em thôi , chuẩn bị tinh thần là vừa , hl thật !!

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
hôm nay vệ có nói 1 câu :bác cũng chỉ muốn các cháu vào đời rồi trưởng thành...

miễn bàn luận !

5 người là ai vậy :( khổ thế :-< :(

hôm nay tớ buồn các bạn ạ....ai ngồi học thêm với tớ hôm nay chắc biết:(

thôi lên tao gì chứ lên tội đá bóng cho sướng, thêm hot :)), mỗi tội em nghĩ em thì bị hơi quá

thôi lên tao gì chứ lên tội đá bóng cho sướng, thêm hot :)), mỗi tội em nghĩ em thì bị hơi quá

chúng ta sẽ đc lên trg cả 2 buổi cho nên buổi sáng lên xong anh em hẹn nhau ăn sáng nhé,đg thằng nào ăn trc:D

lâu ko vào hao, tuần sau thi rồi :-s ;), chúc cả nhà thi tốt , lucky :D :x :)

>:), mong đc thầy cô giơ cao đánh khẽ, trăm bài trăm thắng :)) :)

8 hk khá chào các hk tốt và 5 hk trung bình !!
tuần sau thi rồi , phớ lớ quá !!

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
hôm nay vệ có nói 1 câu :bác cũng chỉ muốn các cháu vào đời rồi trưởng thành...

miễn bàn luận !
khi bắt dc rồi thì nói gì chẳng dc

kho than cho 5 dua lop minh wa, mie sao ong tuan noi cau vai buon cuoi .hoooooooooo, nhung cong nhan thuong nhat chu dam minh diem cao chot vot bi h thi tieu tan het cong suc, thang ninh diem cung kha cao con thang chay thang bob tuy thuong nhung diem bon nay dang nao cung trung binh nen cung chang sao

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) với đà hạnh kiểm với học lực trung bình bọn nó cũng chả cố gắng trong mấy bài thi nữa vì biết là đằng nào cũng thế ,hạ hạnh kiểm mà như thế thì cũng chẳng ích lợi gì :( , mong thầy cô xem xét lại

Giá như tao và con Bp lấy cắp đôi giày của thằng Bốp thì đã không có chuyện gì xảy ra:D
Moi tội lỗi là do em và con Bp gây ra:((
Bị như thế là đáng đời cho 5 thằng:))

:)) bọn bà còn chưa ăn năn hối lỗi à mà còn vào đây :)) mọi tội lỗi là do bọn bà ,ai bảo lúc đó ko quyết đoán , lấy luôn giày thằng Bốp đi ,lại còn sợ bẩn nên mới ra nông nỗi này /:)

Chúng em cam chịu biết là lỗi của bọn em rồi
Đang trong thời gian hối cải:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui,lúc đấy đang buôn trên tầng 4 , buồn nhẩy . Thứ 2 tuần sau khi thi các em 05-08 tha hồ mà ngắm hot boy A2 :)) :))

Con Vân này [-x , chả suy nghĩ gì cả [-x
May mà xóa kịp nếu ko mày chết b-)
Dạo này cả giai cả gái A2 hot :))

----------

Đọc lại bài trên, tự nhiên thấy mình viết nhạt quá :)|
Thông cảm nhá, tớ đang thiếu ngủ ^^

lâu lâu ko vào HAO, bọn mày chẳng update tin tức j cho tao cả...biết bạn vùng sâu vùng xa thì fai để ý đến chứ!!!!
5 thằng bị bắt hôm nào thế?? Hồi trước tao với Nam béo lên 1 lần rồi nhưng mà ko sao nên chắc chú vệ cú nên năm nay mới lôi bọn mày ra....nhạt thế...kể đầu đuôi xem nào?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên