A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sau khi phao phéo đủ kiểu,đã có thể thoải mái mà ol:))

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
"5 em sau đá bóng trong trường và chửi bảo vệ!!!"
Cả trường hoan hô vỗ tay ầm ĩ. :D :D
Đang học thu,tế xong rồi!! :))
thế chiều nay có phải đứng trên sân khấu nữa ko :))

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Uầy ,tình hình là MP chuyên gia "tủ đè" :p ôn NK với Văn Tế ạ,bà con cứ chuẩn bị sẵn tinh thần mà học những bài còn lại nhá :))
cả đời tủ đè nhưng hôm nay chuẩn quá còn j
Đề chuối wah bà con ơi.Phen này xác định rồi,mất hsg vì Văn

Đề cái kiểu cóc khô gì mà làm xong vẫn chưa hay là mình làm cái gì. Hy vọng cô hiểu cho cái dòng cuối là cái kết luận.
Đã đến muộn thì chớ, đọc đề xong bàng hoàng, hụt hẫng y như Nguyễn Khuyến lúc nghe tin bác Dương "thôi"
Viết nhăng viết cuội.
Nói tóm lại là chẳng ra cái thể thống cống rãnh gì cả

Chỉnh sửa lần cuối:
đề khó lòi mắt , thịt quay mỏi cả tay lẫn mồm mà ko xong , hy vọng mai cô ra đề anh dễ gặm 1 chút cho các em được nhờ !! :(

Lúc cuối giờ, nhìn thấy Duy ngồi bàn gần cuối đi ra mà mặt phờ phạc, bạc phếch. Hỏi có làm được không thì cười gượng một cái. Chung quy thì đứa nào cũng thế, làm xong chưa định thần ngay được. Thế này báo hiệu cái gì đây?

đề khẹc đến nỗi mở cả vở ra mà quay cũng ko biết mình phải chép cái gì :)) ,làm xong bài rồi mà vẫn ko hiểu cái đề nó nói gì :))

Uầy ,thật là trừu tượng và thâm thúy :)) , tình hình là Mr Hùng ra đề đấy ạ , bạn nào mất hsg thì...;;) ;;)

Đề thâm, cóc phải thâm thúy :-s

Lần đầu tiên trúng tủ mà vẫn không khác gì tủ đè, các bạn vỗ tay an ủi tớ tí =D> :))

Thi Văn = thầy Phức + đề thâm + cúm (gà) = xác định :> :p

Hôm nay thầy Phức, suy ra ngày mai có khả năng là bác gái Kim Anh =D>

nhạt vãi đé ngồi trong h chơi gần 40' chả biết làm gì lôi dd ra nháy linh tinh

Dog VH ...chơi tao à?? đang chăm chú làm bài thì chiếc di động thân yêu rung lên như parkison ...X(

Hehe,chăm chú làm bài á :))
Bà Trùm cũng biết thịt quay đấy >:)
Chán 02 rồi,tao mới mua V3 đen :)>-
tùng linh+mình là 1 đôi

mày với tùng linh một đôi từ bao giờ thê?
Đề gì ra vô duyên thế người phàm là không thể hiều đc. Cái này nó lên mức thần thánh rồi chứ không còn thâm thúy nữa=))
kiểu này chắc 5 điểm là may:D

Tùng : hehe o2 vứt đi phí lắm :D gửi sang sing cho tao :x
tao đang định mua 1100 dùng :D

Tớ đinh ninh đi thi mà không cầm theo quyển sách nào vì theo như lời Mai Phương"Quyên em yên tâm chị chắc chắn sẽ ngồi cạnh em" .Đến khi MP vào phòng thì bị thằng Tùng chảy cướp trong khi chỗ nó với chỗ Mp chẳng liên quan gì đến nhau!May mà gặp đc bác Phức!Bố cái thằng Tùng!
Mà kể ra có MP ngồi cạnh cũng chẳng làm ăn đc gì vì năm ngoái ngồi cạnh MP no 9 thi mình 6!:(

tối nay ngủ sớm , lấy sức sáng mai đi solo !!

mẹ biết đề rồi mà không có phao cuối cùng làm lung tung :)) chắcc hơn trung bình

Toán Lí Hóa mà trông chặt là lớp mình đám tang tập thể đấy :)) trong đấy có tớ :))

thế có đứa nào biết đề Anh ko , tình hình là hình như KH ra đề :)) em chết luôn khỏi cần đợi đến lúc thi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên