A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sáng dậy ngồi đần thối mặt chẳng biết làm j` , tí nữa tớ đến nhà ĐM xem fim , có bạn nào muốn đến cùng ko :D !!?

:))

chuwa hocj gif :)

vawn hoom qua xi nhee vaix ;;) :D

----------

hí hí :-s mà tình rất lo đây:-s
hôm qua đc cô Lan với thầy Phức, a2 cứ gọi là free như gì :))

chỉ sợ mai va ngày kia thoai, hi vọng được 1 bà canteen lên trông ( nhi TI) :)) ôii.... amen >:)

Anh câu cuối bài 1 lởm khởm quá -_- KH mà không "Lỗi là tại các con thôi, ai bảo các con không xem lại bài KT hồi lớp 10" thì tớ cứ gọi là cắm đầu xuống đất -_-

Hiền Nga hôm nay thi thiếc gì mà cứ sms chíu chíu thế hả, làm tớ giật mình mấy lần X(

never i'm soloing với hoa kệ mẹ bọn mày :)) :))
câu cuối bài 4 câu 8 là dittinguish

soloing:)) haha chết mất:))

t6 2h chiều đá bóng với 10a3 nhé anh em;)

anh em xếp đội hình mai như nào đây

bốp với hoa bàn đầu ah
đức bàn sau
tao ngồi với khánh
duy với huy
cho chú đminh solo:D

đc đấy:))

no no để tao bàn hai nhìn để còn có gì đưa đề cho bọn mày nữa lỡ gặp ông hắc ám thì bỏ mẹ à, nói chug là đội hình như hôm nay đẩy thằng đức xuống bàn cuối để thế chỗ cho con hoa :))
mai ai đến sớm xí chỗ nhé :)

ờ cũng đc đấy đức với đminh hai thg cứ bốc phét với nhau đi rồi làm đc thì vứt xuống cho

mình vẫn ngồi chỗ cũ chắc ổn

thằng nào đến xí chỗ đi nếu giữa giờ mà thay đổi thầy cô thì không cần thay đâu, nếu tiết sau thay thầy cô mới trông thì cần phải thay đổi chiến thuật đấy :))

thằng nào đến xí chỗ đi nếu giữa giờ mà thay đổi thầy cô thì không cần thay đâu, nếu tiết sau thay thầy cô mới trông thì cần phải thay đổi chiến thuật đấy :))

No,no,Ko chơi thế đâu anh ơi!Đề dài hay gặp mấy bác hác ám là đi đời giai bọn em đấy :(
Thi Lý Em phải ngồi dưới Bob.Thi hóa em ngồi chơi với ĐM cũng dc >:)

Thi có khác,năng suất câu của lớp mình giảm hẳn :))

Tao vừa chat với Mỹ Linh.Nó hỏi quyển lớp mình viết cho nó đâu rồi đấy.
Mất rồi thì Đan Mạch các cậu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
đã ngoan ngoãn ngủ từ 8h rồi thế mà bây lại bị đánh thức mất hết cả giấc của mình

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
soloing:)) haha chết mất:))

t6 2h chiều đá bóng với 10a3 nhé anh em;)

anh em xếp đội hình mai như nào đây

bốp với hoa bàn đầu ah
đức bàn sau
tao ngồi với khánh
duy với huy
cho chú đminh solo:D

đc đấy:))

conf laau!! hehe:))
Tối qua huy gọi điện cho đây rồi;;)
Nói các bạn đừng ghen :p, Huy hôm nay là của tớ:x, ko ai đc chia rẽ bố con tớ đâu>:)[-x :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên