A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
câu 8 đấy là gì mà chẳng đc khổ quá:)) 0.25 thôi mà

chưa chắc huy là của C đâu nhé:)) mà thôi ko tranh giành làm gì,mình ngồi gần khánh cơ mà:))

chiều này ngồi cạnh Duyên là tuyển rồi , mai solo cùng Khánh với ĐM !! :D

chiều này ngồi cạnh Duyên là tuyển rồi , mai solo cùng Khánh với ĐM !! :D

Tao làm đc 2/3 lý,khẹc khẹc,đứa nào ngồi cạnh tao ko??? :D :D

Dạ , em xí chỗ cạnh Linh Lan , ở dưới là bon chen cho bé Tùng Linh không được ai tranh giành nhá :))

Lý kết tủa, Hóa bay hơi :-s

HT, chính ả, mối thù xì tin truyền kiếp vẫn chưa kết thúc :((

Thể nào tối nay tớ cũng mơ thấy bác Kim Anh, hoặc là bác Quyến, hoặc là bác Cường Sinh :x :((

Phạm Mai Phương đã viết:
Thể nào tối nay tớ cũng mơ thấy bác Kim Anh, hoặc là bác Quyến, hoặc là bác Cường Sinh :x :((

ối ối :)) cái gì thế MP ?=;

Đùa[-x, hôm nay bạn nào tung xì tin bảo bác KA trông, làm tớ suýt ... đi bv :-s :)) :))

A2 hôm nay làm tôt chứ;)? Mình ngồi bàn đầu cứ ngang dọc gọi là... :D Iu cô Sinh ghê:x :* :p. Thx bạn bốp:x. các cậu đừng khinh nhé:D, bạn ý nhắc tớ Lý đấy:) :D :p:> :x

hôm nay... vui :-$ , mai vẫn Vincom thẳng tiến nhé;;) :x :D :)

lý hóa hôm nay nhàn quá
hoa chuyền cho bốp bốp vứt cho duy duy tuồn cho hiếu rồi cuối cùng đức chép:))

mai các anh nhắc nốt em toán ạ:)

mai vẫn ngồi thế này hả các bạn? :-?:D

tình hình tối nay lôi dầu gió Trường Sơn ra chét vào cổ:)), vẹo xừ nó roài [-x :-s :((
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
^^ ,mai tình hình là cứ chuẩn bị tinh thần tác chiến nhá :)) , đề phòng trường hợp Cường Sinh hoặc Thủy ;;) ;;)

nói chung là giữ nguyên đội hình và đề nghị bạn duy tự kiểm điểm tí thì hại mấy bạn hôm nay mình giúp được bao nhiêu người :)),cả năm được ra oai một lần :)), nào là chi, duy, đức,vh,đminh,ly, hà, nhiều lắm kể chả hết :))

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=28414&page=26, tao bốc phết tí về lớp mình mà còn đúng thật có một tý bốc phết thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
heheh , làm thế nó mới hấp dẫn hồi hộp đến phút cuối chứ ko thì nhàn lắm !!

3 hôm nay ko có cái cảm giác hồi hộp khi làm bài

chỉ sợ ngày mai thôi:((

mai anh em ngồi theo đội hình 1 - 2 - 2 - 2 - 2 :D thằng nào nhớ mang mắm tôm hay sữa đi nhé , anh em trải thảm phía dưới :D !!

KO bạn nào update gì à ????
nói chung là hôm qua phòng 1 cô dạy Sinh trông, ko quá dễ nhưng cũng ngó ngoáy liên tục luôn :))
Phòng 2 là cô Hoài Thanh dạy VĂn trông .... e hèm ...bạn nào hối trước tham gia vụ Xì tin chắc nhớ cô đấy :| hí hí

blah blah
...

Thôi đứa nào update típ, không quen mấy trò loa huyện thế này, tao đi đón Quyên đi thi đấy ;;)

P/S cái :: số bài đẹp chưa??? 2727 này .... :)>- để nguyên thế này vài hôm rồi mới pót típ ....ăn cái vui vui =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng là thi toán có # cả ngày ko thấy ai phát biểu gì cả

vứt kính vào góc nào rồi sáng nay dậy lục tung cả nhà ko thấy đâu , chiều chả hiểu thi thố thế nào với mắt mũi thế này đây !! :(

hôm nay thi toán em bị bắt:((
:)) cô hiền lắm chỉ nói"Em để nhầm bài này!" (đang cầm bài Bảo Ngọc)

cac em ui the vu E club ntn, ma lop em co em nao ten la ngoc ko nhi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên