A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vô đối lắm , hôm nay vẽ hình đổi điểm cứ gọi là chóng cả mặt , tam giác quỷ hoạt động hiểu quả quá :)) !!

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Đi ăn sườn nướng với mấy bạn ... thật tình là rất buồn , có cái khăn ướt lau mồm 1 nghìn cũng ... chúng mày bần tiện nó vừa thôi quên chưa xử tội con này nhẩy
:)) :))

hí hí "bị" 7 điểm ah mình nghĩ phải đc 7.5

Mỗi đứa chắc dc cộng thêm 1đ là Okie :D

Đêm nay onl thâu đêm đê pa kon

Chỉnh sửa lần cuối:
over night ....... ĐM vào kể chuyện j` cho đỡ buồn ngủ đi chứ nhỉ :D !!

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) mấy cái ảnh khủng quá :)) ko hiểu các anh 12 lý đáp trả thế nào đây :)) !!

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
chắc chắn 12 lý sẽ có quà đáp trả trong 1 tương lai kô xa

Ko hiểu,ai giải thik hộ cái!

ĐL down nhạc mệt wa',21h nữa :(

Tao với Duy solo ah :))

Nguyễn Thế Duy đã viết:
vô đối lắm , hôm nay vẽ hình đổi điểm cứ gọi là chóng cả mặt , tam giác quỷ hoạt động hiểu quả quá :)) !!
Cũng giống nhóm Tự Lực văn đoàn
Hôm qua cứ lo dùng mỹ nhân kế để đánh lạc hướng giám thị ai ngờ giám thị bắt mắt quá làm nhiều bạn mất tập trung

Chỉnh sửa lần cuối:
heheh , sáng nay dậy sớm quá !!

Chỉnh sửa lần cuối:
awh... I am accepted... leaving this early-January... seems to be Jan 1st or Jan 2nd...

don't really know how I am feeling now... at first I was really excited... then that feeling was over, maybe it was because I thought that I deserved it, and nothing could ever stop me from getting it... then I was down so down... sad so sad... I was sick... I hate this way he and other treat me! hate it! he was drunk and my sis got to take him home and then she disappeared. what's wrong? what's so wrong?

Nguyễn Thi đã viết:
Hôm qua cứ lo dùng mỹ nhân kế để đánh lạc hướng giám thị ai ngờ giám thị bắt mắt quá làm nhiều bạn mất tập trung
đúng đấy,làm mình ngồi 30ph đầu ko làm dc bài nào.Sau khi làmg 2 bai 4,5 xong mấy thấy thoải mái rồi làm típ các bài còn lại

----------

bạn Nga chuẩn bị rồi khỏi vn ah?Sớm thía:(

oáo , giám thị j` mà hàng khủng thế =P~ !!
Bạn Nga tháng 1 bay rồi ah` .. :eek:

bạn Ly cứ đến như lần trước ấy là lớp mình thắng ngay ;) :> !!

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
awh... I am accepted... leaving this early-January... seems to be Jan 1st or Jan 2nd...

don't really know how I am feeling now... at first I was really excited... then that feeling was over, maybe it was because I thought that I deserved it, and nothing could ever stop me from getting it... then I was down so down... sad so sad... I was sick... I hate this way he and other treat me! hate it! he was drunk and my sis got to take him home and then she disappeared. what's wrong? what's so wrong?

... nothing to say, nothing to do...just stay the same , lookin you go, hearin you back, ..... :-$ =; 0:)

waitin June coming;;):x, waitin... everytihing....:)

:x

:p

:)

Bọn mày ơi, con Nga mùng 1 hay 2 gì đó phắn rồi :D, chuẩn bị tiệc tùng:D , kèm quà cho bạn í nhỉ? :p ( riêng tao thì miễn đúng hun? ;;):> :p)

tốt lành

0:)

Cấm thằng nào khinh địch nhé!!Đá cẩn thận vào,đừng có như trận toán 2...
Thằng nào đá lởm thay luôn đấy nhé... :) :)

----------

Nguyễn Thế Duy đã viết:
M ị E bọn mày , thằng Ninh phù du thôi , tao 10 rồi :)) !!
Mie mày,hôm qua bọn mày ăn nhiều hơn tao,chắc chắn đau bụng rồi,đá đc 5' là ra hết ngay thôi!! :D :D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
hí hí "bị" 7 điểm ah:p mình nghĩ phải đc 7.5:))

Tao 7,5 :((

----------

Hoàng Việt Anh đã viết:
cac em ui the vu E club ntn, ma lop em co em nao ten la ngoc ko nhi

Sao anh Việt Anh lại có avatar hình cái Hà thế kia?:-? :-?

----------

Nguyễn Tạ Bảo Ngọc đã viết:
theo nguồn tin chính xác thì hôm vừa đi học thêm cô KH về và bạn Việt Hiếu lẫn Bob 7 điểm. Ngọc Anh + Trọng + tớ bị 6 >_<
Tình hình là hiện giờ trong những bài cô KH đã chấm thì 6 là thấp nhất ^^

Nhưng mà cao nhất là 8,5

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên