A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bị dẫn 4 1 thắng ngc 5 4

milan thua nhg a2 lại thắng

trận kỳ quái nhất trong lịch sử học sinh mình

Ô bài post của Kaka là 1991 kìa, số đẹp thế ;))
À đá bóng thắng à??? ừ thì congrats nha :D:D

nghe kể gì mà khó thế, mình không có điểm gdcd nào, thi hk chắc 9 :)), suy ra hk1 9,0 gdcd khó đỡ nhỉ :)) :))

đâu 1993 rồi hôm nay cố gắng lên 2000 để đc 4 sao>:)

thằng này chả biết gì tí nữa tao 4 sao cho mày xem

hết hiệp 1,chỉ 1 câu thôi :buồn quá

xem hiệp 2 như nào

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi để tao chat với mày trên hao để mày lên 2000

Việt Hiếu cố lên 2000 bài à ?? :)) tớ chán câu trong HAo rồi ... thế mà cũng gần lên 3000 rồi ;;) học tập chị đi em nhé ké ké ké .... chán quá, sớm nên chẳng có đứa nào onl cả :)|

Đặng Trà Phương đã viết:
chắc quả này vì môn GDCD mà :D , từ đầu năm đến h lớp chúng ta đã có dịp nghiệm ra 2 điều ,1 là Đàn ,2 là Dung :))
Đàn Đàn cái giề [-x tưởng tượng xem bây giờ Đàn mà dạy thì điểm chúng mày be bét đến mức nào [-( điểm cô KH có bao giờ có điểm miệng nào <10 (trừ em Ngọc Anh hôm vừa rồi nhá), còn hồi đầu Đàn dạy bao nhiêu đứa điểm 6,7,8,9? bài kiểm tra của Đàn có phải là làm xong rồi cả lũ ngớ ra không? điểm có cao, có dễ lấy như chúng mày ván tưởng tượng không? xét riêng về vấn đề điểm số, riêng cơ hội kiếm điểm của Kiều Hương là đã xứng đáng điểm cộng rồi!

thêm vào đó là phương pháp dạy và học. học cô KH có phải là mình "phục" hơn, những gì cô KH dạy mình cảm thấy chắc chắn hơn. học Đàn tao chưa thấy có chữ nào vào đầu đâu /:) học cô nhiều kiến thức, cơ hội phát triển khả năng ngôn ngữ cao hơn nhiều nhiều chứ! môi trường học tập lại hiện đại và năng động hơn. với một học sinh khối chuyên ngữ, chúng mày còn trông chờ cái gì?

vẫn bực mình cái vụ điểm miệng không được chuyển sang [-( ông ý thù lớp mình hay sao ý [-(

----------

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Tớ đọc có 1 bài Hiền Nga bảo " Hôm qua sướng quá đi mất" là ý gì vậy?
các chú đầu óc đen tối thế là không được [-x bạn chỉ bảo cái điểm Toán 1 tiết nó cứ cao vời vợi trong khi bài mình làm thì chả biết là mình đã viết cái gì :)) công nhận là bác Hoan tinh túy thật :>

khiếp thế nó viết một câu bà nga cho một bài dài ngoàng, lằng nhằng

mẹ hôm nay rét quá ra đg cứ gọi là sun hàng

đi đb thì có đc 4 thằng đi

tao ra ngaòi từ sáng sớm :> lên trường quảng cáo AEC! không biết các cháu nhà mình hôm nay đong đưa bọn khối sáng thế nào?

MAI CHÚC CÁC ĐỒNG CHÍ THI ĐỊA TỐT NHÉ :x ,hình như là 8 đề :D

Mất vở địa rồi .... chả bít đứa nào cầm, thôi học trong sách rồi có gì tùy cơ ứng biến vậy ... chán quá
Zời lạnh ntn là dễ yếu lòng lắm :((

buồn quá....lạnh quá...:((....

nghe "đêm lạnh" lam trường hay ghê:x

Mình ngu qua hôm trước ham vui lấy vở địa gấp máy bay cùng bọn nó bây giờ thì tập xác định rồi :(

trời phạt :)) ,mai ko biết tình hình thế nào chứ như GDCD em chết luôn T.T , mai có bài tập gì ko :(

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
Đàn Đàn cái giề [-x tưởng tượng xem bây giờ Đàn mà dạy thì điểm chúng mày be bét đến mức nào [-( điểm cô KH có bao giờ có điểm miệng nào <10 (trừ em Ngọc Anh hôm vừa rồi nhá), còn hồi đầu Đàn dạy bao nhiêu đứa điểm 6,7,8,9? bài kiểm tra của Đàn có phải là làm xong rồi cả lũ ngớ ra không? điểm có cao, có dễ lấy như chúng mày ván tưởng tượng không? xét riêng về vấn đề điểm số, riêng cơ hội kiếm điểm của Kiều Hương là đã xứng đáng điểm cộng rồi!

thêm vào đó là phương pháp dạy và học. học cô KH có phải là mình "phục" hơn, những gì cô KH dạy mình cảm thấy chắc chắn hơn. học Đàn tao chưa thấy có chữ nào vào đầu đâu /:) học cô nhiều kiến thức, cơ hội phát triển khả năng ngôn ngữ cao hơn nhiều nhiều chứ! môi trường học tập lại hiện đại và năng động hơn. với một học sinh khối chuyên ngữ, chúng mày còn trông chờ cái gì?

vẫn bực mình cái vụ điểm miệng không được chuyển sang [-( ông ý thù lớp mình hay sao ý [-(

----------

:>
thế Nga tưởng KH là hay ho lắm ah?Điểm Đàn mà be bét ah?Thử hỏi xem bài kt 1 tiết xem có đứa nào dám nói là mình dưới 8 ko?Điểm kt 1 tiết của KH có mấy khi dc đến 8 ko hay chỉ xác định trong khoảng 5<x<7?Còn cái trò gỡ điểm bằng cách lên nói củaKH ngồi học bao nhiu mà đêk xong,đằng này online ->search information->learn by heart->10.Thía mày hay ah?
mà thử xem trong mỗi tiết diễn thuyết thì các bạn làm gi?Xung quanh chỗ Nga thì Sơn ko bít,còn chỗ Sơn thì bao nhiu chuyện.Người thì đọc báo,người thì làm đề cương Toán,người thì ngủ....1 số người tập trung lắng nghe nhưng ko đáng là bao.1 số tiết mục thì hay như hôm tập Yoga của BP nhưng thử hỏi những lần vui như thia đáng dc bao nhiu?Toàn là 1 bên nói cứ nói,bên dưới nghe hay ko nghe thì mặc kệ.Hiểu dc gì cơ chứ? còn Nga bảo là làm bài kt xong cả lũ ngớ người ra.Thế thì sao ko có ai ở lại cuối h hỏi thầy mà lại cứ im ỉm nói với nhau như thía?Sao ko dám cầm bài lên hỏi thầy mà cứ bảo thấy này nọ?Sơn cũng đã cầm bài lên hỏi thầy,thầy đã chỉ bão kỉ.Thầy cũng công nhận mình nhầm chõ "whatever" (khiến cả lớp bị trừ điểm oan hôm KH kiểm tra 1 tiết).Hôm sau thì thầy đã vào viện rồi còn đâu. Nếu thik thì cứ nói thẳng vào mặt nhau,cứ úp mở làm gì dễ hiểu lầm.Chẳng lẽ KH ko sai lầm bao h ah?
Nga post rằng:"thêm vào đó là phương pháp dạy và học. học cô KH có phải là mình "phục" hơn, những gì cô KH dạy mình cảm thấy chắc chắn hơn. học Đàn tao chưa thấy có chữ nào vào đầu đâu /:) học cô nhiều kiến thức, cơ hội phát triển khả năng ngôn ngữ cao hơn nhiều nhiều chứ! môi trường học tập lại hiện đại và năng động hơn. với một học sinh khối chuyên ngữ, chúng mày còn trông chờ cái gì?"
thía thì tớ bít thía nào rồi.Hóa ra Nga thik các từ chuyên môn như ...? ..Khả năng phát triẻn ngôn ngữ cao hơn ah?Học KH đúng là pronunciation tốt hơn nhưng khi thi ĐH,phần ngữ âm cùng lắm chỉ 0,5 điểm là cùng.Học ngữ pháp là nền tảng căn bản ở trường,còn phát âm thì ra Apollo,Language Link...học ko hơn ah?Môi trường học tập hiện đại hơn ah?Thía hóa ra môi trừong mr Đàn tạo cho A2 là thụ động,kém pt?Thía hóa ra các cựu hs khóa trước là 1 lũ thụ động ah?Nếu thụ động thì làm sao có anh Bùi Hoảng Hải như cô Nam nói? Mrs KH dạy cũng ổn rồi.Dạy dc vài tháng đã tạm ổn định,có lẽ ko cần thay nữa vì dù sao,1 năm học thay đôi nhìu GV wah cũng ko hay
thôi post đến đây thui.Có gì đên lớp nói típ.Mà Sơn cũng thừa bít rằng .bản thân Sơn khi cãi thường nhận phần thua dù mình đúng ,mà nhất là cãi với người máy khâu như Nga thì bó tay thui.Cứ coi bài post này là suy nghĩ của Sơn.Đằng nao theo lời Mr Khôi hiệu phó thì KH cũng dạy A2 HK2 rồi.Cãi nhau làm gì cho mệt
Mà thôi,học Mrs KH cũng có cái hay là mình dc làm quen các dạng trap trong khi kt.Các anh chị khóa trước vẩn ổn thì mình cũng ổn thui

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên