A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhét mai không vào mấy cái vô sản , chiều nay xác định rồi /:) :( :-s :((

----------

Nhét mãi không vào mấy cái vô sản , chiều nay xác định rồi /:) :( :-s :((

Đặng Trà Phương đã viết:
thế cụ ở bên đó thi HK chưa :D ,đã gặp Mỹ Linh chưa ,nghe nói nó đậu vào cái trg tốt nhất ở Sing đấy :D lâu lắm chưa có ng Vn nào đỗ vào đấy đâu :-s
khiếp :)) Trà Phương nghe ai bơm mà kinh thế :p tưởng Raffles năm nào chả có học sinh Việt Nam vào :-? Raffles về tận Trưng Vương trường em để xin học sinh mà :x bạn Kiên yêu quí của mình lăm le tháng 1 sang đó giải quyết mấy em Raffles mới 8-}

nghĩ lại mới thấy, bọn Sing khôn thật b-) bơm cho trường nó lên tận mây xanh, rồi đứa nào vào cũng tưởng là mình to lắm, lại khoe nhặng xị :)) chết cười các em Trưng Vương của chị :p

thôi học làm gì có cố cũng ko nhét hết đc đâu

chiều nay chẵn lẻ tao tự tử luôn

tưởng Raffles năm nào chả có học sinh Việt Nam vào
Hơ hơ, ai nói đấy? Trước cái khóa năm nay thì cả 2 trường nó có mỗi 2 đứa VN
Với cả riêng Raffles thì không thể nói thế được, thực sự là nó tốt và là một trong top 3 trường đứng đầu, rival của trường tớ đấy B-)

các bạn hôm nay thi thế nào :)) :)), tớ thi tốt lắm, được mấy em ngưỡng mộ ra nói chuyện :)) :))

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
khiếp :)) Trà Phương nghe ai bơm mà kinh thế :p tưởng Raffles năm nào chả có học sinh Việt Nam vào :-? Raffles về tận Trưng Vương trường em để xin học sinh mà :x bạn Kiên yêu quí của mình lăm le tháng 1 sang đó giải quyết mấy em Raffles mới 8-}

nghĩ lại mới thấy, bọn Sing khôn thật b-) bơm cho trường nó lên tận mây xanh, rồi đứa nào vào cũng tưởng là mình to lắm, lại khoe nhặng xị :)) chết cười các em Trưng Vương của chị :p
^^ con Ngân nói mà ,mà cũng nghe Phong nói còn gì , nó tốt thế ,con Mỹ Linh khá thật :D

Kể chp bạn Bốp nghe chuyện thi của tớ :))

Hôm nay tớ định mang vở GDCD, thế nào ngu quá lại mang nhầm vở Sinh. Nhưng mà đã có một sự kiện xảy ra khiến tớ cảm thấy cái sự ngu của tớ nó không phải là không có lý :)) :)) :))

Hôm nay tớ cóc thèm kê giấy mà kê bằng vở. Y như rằng bác ấy lù lù đi xuống khẽ khàng rút quyển vở tớ đang kê ra :-s "E hèm", bác ấy lườm tớ >:) Tớ nhìn (lườm) lại bác ấy B-) Bác ấy cóc thèm lườm tớ nữa mà săm soi quyển vở "chứng cứ", và sau khi đã biết đấy là vở Sinh rồi bác ấy vẫn giở từng trang một xem tớ có phao phiếc gì GDCD vào trong đấy không /:) 8-} :-s

Sau khi kiểm tra kĩ như người ta kiểm tra gà H5N1 ~:> , bác ấy lại lườm tớ và bảo: "Cất đi. Lần sau là tôi đánh dấu bài đấy :nono: !" 8-} như kiểu tớ đã thịt quay một cách chân chính :-s

:))

Tớ mà không mang nhầm vở thì cứ gọi là... B-) :)>- :))

thằng việt hiếu moi tin ở đâu ra mà nhanh thế, hôm nay bà ý trông dễ không , đề thế nào

:(( bà ý trông vãi kinh , hỏi con Bảo Ngọc , nó chưa kịp há mồm nói câu gì thì bà ý đã :Trà Phương - Bảo Ngọc ..........bó tay ,bà ý còn dọa ghi sổ ,may quá bà này vẫn còn tính người nên chỉ ghi :còn trao đổi T.T .Đời em thế là đi tong rồi ,may ra thì 5 điểm GDCD ,ko thì chắc 3 hoặc 4 .Cha mẹ ơi có đứa nào 4 thi HK ko :(( gỡ đến tết Công gô à :((

"Thời đại khổng lồ sản sinh những con người khổng lồ"->mất hsg vì gdcd
bài này xác định rồi

Phạm Mai Phương đã viết:
Kể chp bạn Bốp nghe chuyện thi của tớ :))

Hôm nay tớ định mang vở GDCD, thế nào ngu quá lại mang nhầm vở Sinh. Nhưng mà đã có một sự kiện xảy ra khiến tớ cảm thấy cái sự ngu của tớ nó không phải là không có lý :)) :)) :))

Hôm nay tớ cóc thèm kê giấy mà kê bằng vở. Y như rằng bác ấy lù lù đi xuống khẽ khàng rút quyển vở tớ đang kê ra :-s "E hèm", bác ấy lườm tớ >:) Tớ nhìn (lườm) lại bác ấy B-) Bác ấy cóc thèm lườm tớ nữa mà săm soi quyển vở "chứng cứ", và sau khi đã biết đấy là vở Sinh rồi bác ấy vẫn giở từng trang một xem tớ có phao phiếc gì GDCD vào trong đấy không /:) 8-} :-s

Sau khi kiểm tra kĩ như người ta kiểm tra gà H5N1 ~:> , bác ấy lại lườm tớ và bảo: "Cất đi. Lần sau là tôi đánh dấu bài đấy :nono: !" 8-} như kiểu tớ đã thịt quay một cách chân chính :-s

:))

Tớ mà không mang nhầm vở thì cứ gọi là... B-) :)>- :))
trình độ trông xứng đáng dc so sánh với Khí quyển:D
lại nhớ hồi lớp 7 làm "Vietnamese performance".Mình đóng vai thằng đua xe thì phải?Làm cái này cũng lấy điểm 1 tiết như English performance của KH
I MISS THANH DUNG

:)) , khó đỡ thật [-x
Mỹ Linh của em có học Raffles đâu, nó học SCGS ma` :eek:

Trần Thế Phong đã viết:
Hơ hơ, ai nói đấy? Trước cái khóa năm nay thì cả 2 trường nó có mỗi 2 đứa VN
Với cả riêng Raffles thì không thể nói thế được, thực sự là nó tốt và là một trong top 3 trường đứng đầu, rival của trường tớ đấy B-)
tại thấy các bác ý về "Trưng Vương trường em tường vôi vàng óng" để xin học sinh, nên mới nghĩ xưa nay mọi sự vẫn vậy :D chứ thực ra có biết gì đâu ;;) có định đi Sing bao giờ đâu mà biết :"> :-$

Mai Thành Sơn đã viết:
I MISS THANH DUNG
yes, I miss her too :(( bao giờ thi xong đi thăm cô :( yêu cô quá :(( nhớ cô lắm :(( sao cô lại nghỉ để bọn em phải thương nhớ cô thế này :((

:)) bà GDCD này nhớ hồi lớp 7 bắt đóng kịch ,em đc phân vài bà bán nước :)) (quán cóc ) chả có lời thoại ,mỗi rót nước ,rõ chán =))

À hồi lớp 7 tớ đóng kịch GDCG do bà này bà ý bắt, tớ đóng chú bộ đội này ;;) hí hí .... máu me bê bết luôn :)) bắn nhau búm chéo chết luôn :D

Hôm nay tình hình là tớ ngồi bịa GDCD như thật luôn làm bạn Ngọc cứ tưởng tớ học, mà tớ có học đấy chứ, sao nó lại chạy hết đi đâu thế nhỉ???

Dẫu thế thì hôm nay tớ vẫn thấy RẤT LÀ VUI!!! ;;)

Chắc nhìn mặt MP khả nghi vì em cũng kê vở mà bác gái có nói gì đâu :D

Tớ đọc có 1 bài Hiền Nga bảo " Hôm qua sướng quá đi mất" là ý gì vậy?

Hiền Nha vào đời rồi à ??? sớm quá à nha ....[-x mới có 16 tuổi mà [-x

Tớ với Ngọc tung hứng koh???? hé hé

Uh hôm nay tớ cũng rất là vui! Anh em ta cùng vui hânn hoan lên đường đánh giặc tiền tuyến ^^ tính tang tang tang tang tính tang tình tình tang!

À hồi lớp 7 tớ đóng kịch GDCG do bà này bà ý bắt, tớ đóng chú bộ đội này hí hí .... máu me bê bết luôn bắn nhau búm chéo chết luôn
Chẳng nhẽ là cô Phương :-O, ôi cô chủ nhiệm cũ của con :D.
Mỹ Linh của em có học Raffles đâu, nó học SCGS ma`
À, xía xì xũng xường xôi, nhất đâu mà nhất

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên