A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đây có lẽ là Mr Tuấn Anh mà MP hay nói với mình thì phải

Chính hắn.Post 1 bài cao siêu,cả Trẫm cũng ko hiểu dc

Anyway,thôi ko nói nữa.Mai dễ ăn vả vào Long mõm lắm :))

con lợn Vân ,bà có bỏ ngay cái tác phẩm của bà ko X( bà đc lắm ,để tui nói với con Hải hà nữa ,bà chết với tôi X(
Thằng Cu cứ thích khoe ảnh mình , tìm ảnh nào đẹp đẹp rồi hãy post :-?

ôi Vân có cái ava đẹp thế, đúng là cả một tác phẩm nghệ thuật ^^
cái này với cái ảnh cô hồn ấn tượng dã man

Cụ cũng đc lắm /:) , cụ ko bảo vệ cháu thì thôi , mai chết với cháu :)) ,ai soạn văn mới đến bài Nguyễn Khuyến ko ^.^

Các anh các chị hội đồng bắt nạt em đấy ạ? -_- Anh Hiếu nhé, sơ đồ -_- Anh Chu, Lucy -_- Anh Sơn, Kĩ -_- Chị Lu, AN -_-

-_______________-

Đấy là anh Tuấn Anh của Mai Phương à ??? á há há há ...em hỉu rồi ...thảo nào mà [-x ày...thật là ;;)

8-} TA đã trở thành tâm điểm chú ý của A2 0407, TA đã là Mr Hot ;;) thế thôi nhường Miss Hot đi chứ còn gì nữa :))

nào các em gái A2 0407, nhào vô nào ;;) kệ MP chứ :mrgreen:

Tao thì không thèm .... giả cho MP đấy .... [-x tớ đi tìm bạn khác à ;;) hé hé hé .... đứa nào học Văn chưa ???

Uầy ipsen thành tâm điểm rồi cơ á :O , ghê nhẩy :>
Văn văn vẻ vẻ , "Con đường mùa đông" 8 câu ,khó đỡ quá :(

Chị Hiền Nga nhé, em cầm cả xô nước em dập cái sự Hot của chị bây giờ! -_-

Chưa soạn CĐMĐ, chiều nay các thân tín của bác Nam đừng bán rẻ em :-s Cũng chả có Chiểu chiếc gì hết -_- Hôm nay bị gọi thì đành vậy -_-

ô thế vẫn phải soạn bài ah? vui thế thôi chưa soạn rồi

LÀm toán thôi các bạn ơi, mai là lim với lại đề kương hẩy ???? lắm nhọt thế nhẩy :-? khó đỡ quá [-x
Mai thi gì không nhỉ??? mà tuần trước tớ có học tiết Sinh không, có bạn nào nhớ ko??? :-?

nhưng hình như những ai muốn chấm điểm thì mới nộp thôi đúng không??
tình hình là yem bùng cả học thêm để ở nhà làm toán nhưng chắc không kịp roài >_<

em bùng học thêm 2 lớp , cả KH lẫn Lý ,sáng nay thì Hóa nhg chắc ko kip :(( có khi ko nộp cũng bị Hoan mắng mất T_T , thôi nếu ko kịp thì ta cứ chơi vậy :D mấy khi đc nghỉ học thêm :D
Tình hình là hôm nay có thi Sinh ko T.T , Sinh mà chẵn lẻ em chết luôn :((

đứa nào bảo thi sinh đấy,đùa nhau ah

toán 5 đề 27 trang đã xong từ hôm trc keke nhàn vãi

lim liếc làm 4 bài khó quá nghỉ luôn

sinh sử hôm nay lại bùng

cái chị Mai Phương kia :D ghen ăn tức ở thế là không được :> mà chị cầm cái xô nước lên thì ăn thua gì :D nước nó chạm vào không khéo là hóa hơi mù mịt hết, mọi thứ nó foggy, càng tiện bề hoạt động :mrgreen: bạn ipsen nhỉ ;;)

à à, cô Nam mới phát ngôn một câu rất hay : cô chỉ gọi những bạn nào cô nghĩ là đã học bài thôi :)) năm nay cô mình dễ thương thế :x

chết rồi :-s hôm qua đi với ... :(( đang đèo nhau ra cổng trường thì gặp cô Nam đi ngược lại :(( cô "hiền từ" cười cười đầy ẩn ý... :(( thế này thì thứ 2 cô cho em lên giàn hỏa thiêu mất :(( khổ, chả biết lúc đấy mình có lỡ làm điều gì "xằng bậy" không nữa :( :((

-----

quên các cưng :D học sang VH "hiên đại" rồi :D có thể dàn dựng Chí Phèo, Số Đỏ thành kịch ngắn đấy. làm còn lấy điểm :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên