A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
à à, cô Nam mới phát ngôn một câu rất hay : cô chỉ gọi những bạn nào cô nghĩ là đã học bài thôi :)) năm nay cô mình dễ thương thế :x

Thảo nào hổng có thấy cô gọi mình à!Cô tâm lý ghê:x

N llmm đã viết:
à à, cô Nam mới phát ngôn một câu rất hay : cô chỉ gọi những bạn nào cô nghĩ là đã học bài thôi năm nay cô mình dễ thương thế:x [ /QUOTE]

:)), iu ghê, mình thuộc lại chăm chỉ mà :"> ;;) ngại lắm :)) , cứ khen thoai :->:p:))

N ll mm đã viết:
chết rồi hôm qua đi với ... đang đèo nhau ra cổng trường thì gặp cô Nam đi ngược lại cô "hiền từ" cười cười đầy ẩn ý... thế này thì thứ 2 cô cho em lên giàn hỏa thiêu mất khổ, chả biết lúc đấy mình có lỡ làm điều gì "xằng bậy" không nữa

cho mày chết, cứ hú hí với zai cơ[-x, không quan tâm vợ con gì cả [-x >:)mất hết kỉ cương roài b-) [-x

Quyên đã viết:
Thảo nào hổng có thấy cô gọi mình à!Cô tâm lý ghê:x

:)) thứ 2 con này lên bảng =D> :))

anh anh các chị cứ như em đây nè:)>- , giờ ăn chơi nhẩy múa với văn roài :)), ko lo miệng nữa :)) :)) nhẹ nợ...zzzz....

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi học thôi,còn 1 bài hình đề cương và 8 bài lim(BN cầm SGK) :( :(

học hành gì vn đang hòa này

thắng 1 cái thì khỏi học

như gì í , bên này mù thông tin :(

hihi , anh ipsen dạo này rảnh rỗi ghê ta , vào topic a2 cơ đấy :) :x rồng đến nhà tôm :))

----------

vn 2-1 rồi :D

thằng Cu sao điểm chất lượng có 4 thế :)) , VN 2-1 rồi ,anh Công Vinh với Văn Quyến is No.1 :)) mặc dù anh Quyến hơi lùn :D

hehe . đang thi học kì ah :D mệt nhỉ :D
to TP : 4 từ lâu lắm rồi , ko biết ah :D gà !

thế cụ ở bên đó thi HK chưa :D ,đã gặp Mỹ Linh chưa ,nghe nói nó đậu vào cái trg tốt nhất ở Sing đấy :D lâu lắm chưa có ng Vn nào đỗ vào đấy đâu :-s

thế cụ ở bên đó thi HK chưa ,đã gặp Mỹ Linh chưa ,nghe nói nó đậu vào cái trg tốt nhất ở Sing đấy lâu lắm chưa có ng Vn nào đỗ vào đấy đâu
Cái trường tốt nhất ở Sing năm nay có hơn chục đứa VN vào :D.Raffles chứ ai còn lạ gì :D.

Kể qua tình hình chúng mình:Giờ Sinh số người gặp tai nạn hoặc phải vào bệnh viện hoặc ở lại với bác xe ôm ngã xe đã vượt mức kỉ lục giờ lí và hóa.
Giờ thi học kì sử đã thành giờ chính tả.Và 1 cách ngoạn mục giờ toán lại tiến lên vị trí được yêu thích ít nhất là đỡ chán và buồn ngủ.
Thật ra em ríp hết cả mắt vì nghe hết Lim lại S,U,N,P,Q ù hết cả tai giống như đang ngồi học Toán bằng tiếng Thái :(( nhưng mà lịch sự ai lại ngủ trong giờ :D

@V.Hiếu: mai đến lượt mày đi mua kẹo đấy :mad:) :kiss1:

khiếp thức muộn thế

chào buổi sáng cho đến bây h vẫn chưa biết CD học cái gì:D

Em chán học quá à ...
May quá hôm qua đi học Khôi về, chưa hết trận nên các pạn thanh niên HN chưa đua xe ko tớ đứt cước rồi :D

Mai Anh với tớ hôm qua vào lớp thầy Khôi muộn vì lý do rất chính đáng: bạn Mai Anh phải đi cắt tóc ...:|

Đúng rồi, hôm nay Kaka đi mua kẹo đi, chẳng nhẽ suốt đời xin kẹo của bọn tao à [-x

Thôi em đi học GDCD đây :)|

8-} không có chữ nào trong đầu 8-} của đáng tội, mình toàn bị nghỉ vào thứ 7 8-} có phải tại mình đâu :( đấy là hoàn cảnh nó bắt phải thế :((

hôm quá sướng quá :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên