A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Suýt quên hồi xưa cô Phương chủ nhiệm lớp Phong :)) xin hỏi cảm nghĩ của anh Phong???

Ngọc ơi nhảy tango ko??? em cũng vui nữa nè

Nó vào được trường nó thích là tốt rùi.Raffles đỉnh thật nhưng nhỡ ko hẳn là trg ML thích ^^

Bạn Phong về VN sao lai đi học 1 hôm rùi xa lánh bạn bè để lại bao niềm thương nhớ là thế nào :D :D :D

Hà đâu rồi?

Tớ cũng nhớ Phong nữa ... bạn cứ để tớ phải buồn thương mong mỏi như thế à ???

Ngọc mà đi du học thì em bùn chết!

chị dung đang đẻ ở đâu về nhà ngay

tình hình này là gdcd đi rồi huhu

Dung nào???? Việt HIếu bấn đấy à /:) chả hiểu gì sất ... :-?
buồn ngủ quá rồi, em cáo lỗi em out đây, chán quá :)|

chắc quả này vì môn GDCD mà :D , từ đầu năm đến h lớp chúng ta đã có dịp nghiệm ra 2 điều ,1 là Đàn ,2 là Dung :))

Người ta thường tiếc nuối những gì đã mất :(( :((
Cũng may Phương còn tha cho ,không ghi sổ nhưng hình như chấm chấm gì đấy ,chắc trừ 2 điểm :))

trời :eek: em dự tính em đc 4 điểm ,bây h trừ 2 thì còn 2 chắc :eek: . KO....THỂ...CHẤP ....NHẬN.....ĐƯỢC.......Bà này ác mó quá :(( .Chúng ta ko thể biết đc giá trị của 1 vật cho đến khi nó mất đi :((

choài! trừ hai thiệt à, trông chị ý cộng điểm thoáng lắm không ngờ trừ cũng thoáng không kém >_<
hôm nay như ****, chả làm được việc gì nên hồn. Ức sờ chế quá
Muốn ăn chân gà nướng!!!! Và món bún ngan do bạn Lẩu hôm nay gợi ý

Lại còn Văn tế nữa chứ :)) , cuộc đời mới thật là xám xịt làm sao :(( .
VN vuột mất vị trí thứ 2 trong bảng tống sắp rồi :( , thôi mai cố cái HCV bóng đá là nhất :x :x . Anh Quyến , anh Vinh cố lên ^__^

con lu béo chả biết gì ai bảo thứ 3 thứ 2 đấy chứ

thôi ngủ đây mai đi đb^^

Có mà mày không biết í =; Philipin 91 HCV , Thái Lan 58 , VN 54 vừa mới xem trên vnexpress xong [-(
Đề nghị mọi người không được ai gọi tao là Lu nữa nhá :(( :((

Lu ơi :p
All I wanna do is grow old with u :((
Tại sao có ng` hạnh phúc như thế nhỉ :(( , ko biết đâu :((
GDCD chắc ko làm sao đâu :-?

Ngân nói gì khó hiểu thế , gửi cho ai đấy :-? . Em nhà quê , không biết Tiếng Anh :p . Mà đã nói ,cấm gọi tal là Lu mà :(( :((
uầy , dạo này mình câu bài hơi nhiều :)) :))

xin hỏi cảm nghĩ của anh Phong
Vô cùng tinh tế
Bạn Phong về VN sao lai đi học 1 hôm rùi xa lánh bạn bè để lại bao niềm thương nhớ là thế nào
Việc quân đang bận xin chờ hôm sau (trích thơ cụ Hồ :D)
Tớ cũng nhớ Phong nữa ... bạn cứ để tớ phải buồn thương mong mỏi như thế à
Tớ cũng nhớ bạn Hà lắm, nhưng mà biết làm sao đây, duyên trời đã định....Thiện tai.

:)) thế còn tớ:)) Phong ơi ;;)>:)

dạo này cứ lặn tăm đi thôi, chả nhẽ lại nhờ NGa iu quí đến lôi cổ đi học à ;D :))Thiện tai :p

CD hum qua xi-nhê vãi :x, tráo đề trc mặt bà í, Thạc Huy biến thành HC tên to lù lù:)), ấy thế mà... buồn:( chân thật là buồn :( :))... iem học mỗi VHTS, ấy thế mà... trúng tủ :)) :x iu thế :*:p

@ kk-còi:p: ừ, công nhận , gầy ghê cơ :)) :))

Thôi không có CD gì sất .... bỏ qua đê, các cậu cứ làm tớ íu tim là sao nhẩy [-x

Sáng mai lại mò đến trường đi Marketing AEC, nghe em Bảo Ngọc lần trước bị lùa chạy từ tầng 4 xuống tầng 1 mà em ghê quá :( ...

Hí hí hí ... chán quá chẳng có việc gì làm này :)|:)|:)|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên