A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đàm Tuấn Minh đã viết:
-thứ 2 :hôm nay thực chất lớp mình thua liên quân h2 chứ ko phải h2. Đa số các cơ hội toàn do Long con và Nhân tạo ra, ngoài ra Hiển đá cũng hay.
-thứ 3: đội mình có quá ít phương án và ít người để thay, chỉ có 2-3 thằng dự bị trong khi bọn nó phải có cả chục thằng.
Liên quân thì liên quân chứ sao,đội tao có thêm Nhân với Long con nếu tao mà đá cho lớp mày thì ko phải lớp mày có tao với Tú=liên quân ah,dù là liên quân thật thì đội mày cũng đã thua đội của tao,đổ lỗi làm chi,cuối trận bọn tao ko cho dự bị vào thì bọn mày ghi bàn sao được,đội tao có đá thêm trận nữa thì thể lực vẫn thế.

Đàm Tuấn Minh đã viết:
Đề nghị thằng Bốp ,nội bộ đội bóng bọn tao thì bọn tao tự giải quyết
Mày học a2 ko đóng góp gì thì cũng đừng có nhận xét
Ko có mày thì a2 vẫn là a2. Tao ko đồng ý cái kiểu hôm nay chúng mày thắng mà đã chửi, đã vênh. Nói thẳng ra năm ngoái ko co mày a2 vẫn là á quân .
tao nhớ có 1 bài mày viết đại loại là :"@Bob:a2 ko thể thiếu mày",bây giờ mày lại nói thế thì tao hơi bực mình đấy,xin lỗi chúng mày vì đã chen ngang topic,tao chỉ định đọc thôi chứ ko viết nhưng đọc được bài này thì ***** viết ***** được.
Bọn tao đã chửo bọn mày câu nào chưa,đã chê bọn mày câu nào chưa,về cuối bọn tao cho đội dự bị vào có lẽ bọn mày hơi bực mình nhưng bọn tao cũng chỉ cổ vũ thôi,đã đá đểu bọn mày câu nào đâu,bọn tao làm gì mà bảo là vênh so với bọn t2 hôm trước thì bọn tao còn đỡ hơn nhiều.
Trận thua 2-0 vừa rồi tao ko biết,nhưng đội tao vẫn còn Bob,Nhân,Hiển,Trung nhót mà vẫn thua thì quả là hơi kém,dù sao cũng mới chỉ là trần thứ 2 với nhau.
Hôm nào làm trân quyết định đi nếu đá đúng sức thì a2 ko phải đối đâu :D

mồm to quá , rõ ràng là lớp mày thua m*e roài còn j` , thế nào là đá đúng sức , có Bob , Nhân , Hiển , Long con mà chưa đúng sức ah` , thế thì phải thế nào mới làm đối thủ của H2 được , lớp mày thiếu mày với mấy thằng cục xúc phía dưới nữa thì lớp tao thiếu Đàm Minh , Tùng chảy , Minh ku , Long béo , nói thế được chưa !?
Còn về chuyện bọn mày chim lợn thì chả có j` cả , tất nhiên trong thi đấu là phải có những yếu tố đấy , tao cũng ko thấy bực mình nhưng cái kiểu mày lượn lờ vào box Anh2 đai đi đai lại 2 lần câu A2 ko phải là đối thủ của H2 thì mày hơi nhầm đấy !!
Nói chung liên quân A2 và H2 sau 2 trận đang là hòa 3-3 , nếu bọn mày thấy như thế là ko xứng với tầm cỡ của bọn mày hay thấy xấu hổ khi phải hòa với bọn tao thì đấu tiếp trận nữa , còn tao cũng ko thik chửi nhau làm j` , đây là vì tao thấy mày hơi quá nên phải nói cho mày biết ko phải mày thik làm j` thì làm , thik nổ j` thì nổ trong topic a2 đâu !! [-x

mồm to quá , rõ ràng là lớp mày thua m*e roài còn j` , thế nào là đá đúng sức , có Bob , Nhân , Hiển , Long con mà chưa đúng sức ah` , thế thì phải thế nào mới làm đối thủ của H2 được , lớp mày thiếu mày với mấy thằng cục xúc phía dưới nữa thì lớp tao thiếu Đàm Minh , Tùng chảy , Minh ku , Long béo , nói thế được chưa !?
Còn về chuyện bọn mày chim lợn thì chả có j` cả , tất nhiên trong thi đấu là phải có những yếu tố đấy , tao cũng ko thấy bực mình nhưng cái kiểu mày lượn lờ vào box Anh2 đai đi đai lại 2 lần câu A2 ko phải là đối thủ của H2 thì mày hơi nhầm đấy !!
Nói chung liên quân A2 và H2 sau 2 trận đang là hòa 3-3 , nếu bọn mày thấy như thế là ko xứng với tầm cỡ của bọn mày hay thấy xấu hổ khi phải hòa với bọn tao thì đấu tiếp trận nữa , còn tao cũng ko thik chửi nhau làm j` , đây là vì tao thấy mày hơi quá nên phải nói cho mày biết ko phải mày thik làm j` thì làm , thik nổ j` thì nổ trong topic a2 đâu !! [-x

Nguyễn Thế Duy đã viết:
d*t mE mày bố mày nói khích chúng mày tí thì làm sao,bọn tao trận đấy đá đúng sức hay ko thì ko biết,nhưng phong độ phải có lúc lên lúc xuống chứ bọn mày thua t2 có đứa nào trong đội mày nhận là đúng sức ko hay là lại đổ tại này kia,bọn tao chim lợn có đụng chạm gì đến lớp mày đâu,bọn tao chỉ cổ vũ mấy thằng dự bị lớp tao thôi,mày thử kể xem bọn tao nói gì đụng chạm đến lớp mày nào.
Nguyễn Thế Duy đã viết:
Nói chung liên quân A2 và H2 sau 2 trận đang là hòa 3-3 , nếu bọn mày thấy như thế là ko xứng với tầm cỡ của bọn mày hay thấy xấu hổ khi phải hòa với bọn tao thì đấu tiếp trận nữa , còn tao cũng ko thik chửi nhau làm j` , đây là vì tao thấy mày hơi quá nên phải nói cho mày biết ko phải mày thik làm j` thì làm , thik nổ j` thì nổ trong topic a2 đâu !!
Bố mày cứ thích nổ trong topic a2 đấy,chúng mày làm gì tao nào đị t m ẹ mấy thằng a2 nói tử tế d e omuốn tao đã chửi bọn mày câu nào chưa đị t m ẹ chúng mày thích gì chiều đến trường giải quyết.
Lớp chúng mày có những thằng bạn tao rất quí như thằng ku,thằng Hiếu hay thằng Long nên từ trước đến giờ tao vẫn nể chúng nó nên đối với bọn mày tao cũng đé o muốn chửi nhưng đến nước này thì d e o nuốt được bố mày chửi đị t mẹ chúng mày nhờn ít thôi ở trường này ko có mấy thằng chửi được tao đâu.Tao viết 2 lần vì tao tưởng bài kia của tao post hỏng chứ bố mày thèm vào mà lượn lờ ở đây ah.
Tuần này đặt sân xem thế nào làm trận nữa,dù sao cũng chỉ là đá bóng mấy ông là như sắp đánh nhau.

Chỉnh sửa lần cuối:
[-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x

Lại nóng rồi!Quân cò bộ đội quá!

Oánh nhau thì A2 mệt roài :-s

văn dài quá ko đút vào đầu đc anh chị ơi:((

toán cũng dài:((

:-s

thằng Quân cò làm sao thế , tao nói thế thì sao , tao đã chửi mày chắc , đá thì đá xong rồi bây giờ vào chửi nhau , DLHS , cùng lắm làm trận nữa phân hơn thua là xong , thằng nào đi đặt sân đi !!
thằng Bob ko thể thiếu trong đội hình A2 cần phải công nhận , A2 cũng tiếp nhận nó nh nó đã sang H2 rồi thì còn níu giữ làm j` nữa , dù bọn tao có thắng hay thua thì A2 vẫn là A2 , bọn tao vẫn bình thường chẳng cay cú j` cả , mày thử hỏi thằng Bob xem A2 với nó thế nào !!
thử hỏi lúc bọn mày thua có thằng nào lớp tao ra chửi H2 ko , nếu bọn tao là mấy thằng cú đỉn thì đã trêu cho bọn mày tức rồi , hở một chút là mày lôi đánh nhau ra , ai cũng biết H2 bọn mày hổ báo rồi , thik giải quyết thì đi ra sân , còn bọn tao cũng chẳng muốn giải quyết chuyện này bằng chân tay vì nó cũng chỉ là xích mích vớ vẩn sau mỗi trận đấu bóng , H2 cũng ở ngay cạnh A2 , bản thân bọn tao cũng chơi với mấy thằng chúng mày nên tao cũng ko muốn gây lục đục trên hành lang tầng 4 làm j` !!
Bóng đá chỉ là 1 môn thể thao , bọn tao cũng ko muốn gây chiến để rồi đánh nhau với bọn mày , cùng lắm tuần này phân công thằng nào đi đặt sân giải quyết trận cuối là xong !!

Anh em H2 bình tĩnh nào, đằng nào thì cũng thua rồi, nói nhiều hóa ra đàn bà ah, để đá nốt trận cuối đã rồi muốn nói ji thì nói. Nếu lúc đo ma mình thua thì đừng có chửi bới lung tung nữa, còn nếu mình thắng thì.....

Bìu...

Bóng đá chỉ là 1 môn thể thao , bọn tao cũng ko muốn gây chiến để rồi đánh nhau với bọn mày , cùng lắm tuần này phân công thằng nào đi đặt sân giải quyết trận cuối là xong !!
mày đi nhé:D

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
Anh em H2 bình tĩnh nào, đằng nào thì cũng thua rồi, nói nhiều hóa ra đàn bà ah, để đá nốt trận cuối đã rồi muốn nói ji thì nói. Nếu lúc đo ma mình thua thì đừng có chửi bới lung tung nữa, còn nếu mình thắng thì.....

Bìu...

Thêm một tí nữa, các bạn À cung bình tĩnh nhé, đá xong rồi hãy nói:-? :> b-)

hehe đúng là super classico, căng thẳng không kém, có ***** gì thì giải quyết tại chỗ nhé không dây dưa đến trường, có gì chửi thẳng lúc ý đến trường lại đụ nhau như thừong nhé, thế sáng thứ tư a2 đá được không

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
hehe đúng là super classico, căng thẳng không kém, có ***** gì thì giải quyết tại chỗ nhé không dây dưa đến trường, có gì chửi thẳng lúc ý đến trường lại đụ nhau như thừong nhé, thế sáng thứ tư a2 đá được không

mà sao thằng minh bảo tao chửi bọn mày lúc thắng nhỉ, có vênh tí nào đâu nhỉ, thắng còn chẳng dám post bài trên này, hơi bực đấy

hôm nay làm quả đau chân tinh tế quá :)) !!

mai quyết định đến đăng ký đi học nhảy cổ điển :)) !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên