A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ôi , nhìn C bị đụ mà kinh hãi quá :D !!
Hôm nay đá bóng xong chân lại còn đau hơn trước , chắc lần sau phải cạch để nghỉ dưỡng thương thôi :( !!
Đang lập kế hoạch lật đổ Tùng ( đừng ai cho nó biết nhé :D ) , anh sẽ xây dựng 1 đế chế mới !! :))

Dis mie.bọn này toàn ăn cắp bản quyền của mình! [-x

Mai B về ko bit có quà cho mình ko nhỉ???

Trẫm and the only Trẫm

có quà cho bạn chảy thôi , nhân dịp lập đổ ngôi vua và đi về
@ chu :bắt chước à
the one and only b :)) :)) :))

hôm nay làm quả dùng ống nhòm luồn chỉ vào kim tinh tế quá :)) !!
Mai gọi anh HD ra cho Tùng phải chảy thì mới thôi :)) !! :D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
ko có bài tập nhg mai lại đối diện với phân và cứt....

vn mạnh quá:)) 8-2 hơn cả tennis:))
tình hình là hình như mai thực hành hay sao ấy.Ko bít thực hành,cầm cốc đựng shit lên nó như thía nào nhỉ?8-| :))

ko có bài tập nhg mai lại đối diện với phân và cứt....

tình hình là hình như mai thực hành hay sao ấy.Ko bít thực hành,cầm cốc đựng shit lên nó như thía nào nhỉ?8-| :))

----------

Bùi Mai Ngân đã viết:
Tao làm quận chúa cơ :((
làm nô tì là còn may đấy:))

VN hay thật.Nhớ lại câu cổ vũ:VN vô địch .Hôm nay lúc thằng Bốp cướp bóng từ tay lão Đới thì cã lũ lớp 10,có mấy thằng A2 0508 hô lên:"Bác Đới vô địch" nghe nhắng vãi.Bốp chơi quả liều thật=D>
VN mà vô địch thì ko bít thía nào nhỉ?Chắc đua xe mất

VN hay thật.Nhớ lại câu cổ vũ:VN vô địch .Hôm nay lúc thằng Bốp cướp bóng từ tay lão Đới thì cã lũ lớp 10,có mấy thằng A2 0508 hô lên:"Bác Đới vô địch" nghe nhắng vãi.Bốp chơi quả liều thật=D>

sơn cho quả 4 bài liền khó đỡ quá ko có tao là ông ý phân vân thì bốp steal khó hơn là chắc
mai chắc xin nghỉ
the one and only kaka

Đã thế mai tao lật đổ chính quyền cho Sơn làm thái giám dưới quyền tổng quản thái giám là Nam >:)
The one n the only quận chúa >:)
( đã thế đú theo :p )

khó đỡ thật :)) unlimited :))
5 điểm Anh 1 tiết , chắc đến cắm đầu vào toilet giật nước mất , tham gia AEC thôi :( !!

Mai Thành Sơn đã viết:
hô bác Đới là còn non lắm , phải như Ninh hôm trước hô đ m mấy thằng bắt bóng của anh em ấy :)) !!
-> HLHS !!

----------

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
có quà cho bạn chảy thôi , nhân dịp lập đổ ngôi vua và đi về
@ chu :bắt chước à
the one and only b :)) :)) :))
anh em cùng chí hướng , tao bắt tay với Bob :)) Mai cho chảy bị đụ quên đường về thì mới thôi :)) !!
the Duy

----------

anh em cùng chí hướng , tao bắt tay với Bob :)) Mai cho chảy bị đụ quên đường về thì mới thôi :)) !!
the Duy

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thế Duy đã viết:
hô bác Đới là còn non lắm , phải như Ninh hôm trước hô *** mấy thằng bắt bóng của anh em ấy :)) !!
-> HLHS !!

----------

the Duy

----------

the Duy
sao lại bị double post thế kia !?

Nguyễn Thế Duy đã viết:
hô bác Đới là còn non lắm , phải như Ninh hôm trước hô đ m mấy thằng bắt bóng của anh em ấy :)) !!
-> HLHS !!

----------

the Duy

----------

the Duy
VN vô địch !! :))

----------

Nguyễn Thế Duy đã viết:
sao lại bị double post thế kia !?
à , giờ thì đã hiểu :)) !! :)

----------

Nguyễn Thế Duy đã viết:
VN vô địch !! :))

----------

à , giờ thì đã hiểu :)) !! :)
lởm quá :( !!

ah quên.Chúc mừng sinh nhất Thi và PAB nhé.Vào box A2 định chúc mừng mà quên khuấy đi mất

Mai Thành Sơn đã viết:
có thằng lớp 10 ngu vãi đạn ah , ném bóng thế nào mà như truyền cho ông bv , may mà có Bob siêu nhân ko thì đi quả bóng roài :)) 30k của Đ !! :D

----------

Mai Thành Sơn đã viết:
ah quên.Chúc mừng sinh nhất Thi và PAB nhé.Vào box A2 định chúc mừng mà quên khuấy đi mất
đang định làm bài số 5 thì bị Sơn cắt mất roài :( !!

----------

Nguyễn Thế Duy đã viết:
có thằng lớp 10 ngu vãi đạn ah , ném bóng thế nào mà như truyền cho ông bv , may mà có Bob siêu nhân ko thì đi quả bóng roài :)) 30k của Đ !! :D

----------

đang định làm bài số 5 thì bị Sơn cắt mất roài :( !!
à , suýt quên , cmsn B nữa :D !!

em bon chen tí ^^ anh Duy ơi, thông báo bài kt anh 1 tiết của anh 4,5 đ congratulations :x :x anh Duy là học giỏi quá đó nha :D
1 số bài nữa con Trê đọc đc. :D chị Minh ngọc nào đó 5 hay 5,5 đ; chị B 4 đ :x; chị A hình như 7 hay sao ý :x
thôi, bibi mọi ng`, em vào hỏi thăm anh duy tí thôi ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên