A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Break dance mới là No1 :)>-
Mỗi tội hoàn cảnh gia đình ko cho phép :((

Có bạn nào tài trợ cho Trẫm ko???? 0:)

Mai ko có bài =D>

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
quả đau bụng cũng tinh tế :x
con này chỉ đc cái nói đúng thôi...đau bụng tinh tế nhất nhg mình chưa có cơ hội giãi bầy với hoan:((

mai cả đội góp 40k tao vứt thằng hiển đi đặt sân rematch super clasico nhé:D

đúng là dân xã hội có khác kém quá
to chu: breakdance việc gì học đâu xa học mấy thằng long ái hoặc bùi hay là minh béo nhất popping hà nội là lành :)) :))
@thần dân a2:nghe cớ của mọi người bựa vãi nhìn cớ của tao chưa, em để lên bàn cho bố mẹ em ký(ý tốt) nhưng em họ 1 tuổi sẽ làm nhầu, quá chuẩn, nghe cớ bọn mày buồn nôn vãi khi nào phải theo học môn lấy cớ do thầy bốp dạy thôi :)) :))

chân tao đau quá chắc ko đá trận tiếp được đâu , có đặt sân thì để lâu lâu 1 tí đi cho nó lành lại đã !!
Nói thế thôi chứ đi học nhảy làm j` cho nó mệt , cứ lên sàn là biết hết ấy mà :D !!
Chán quá , tao ở dưới y tế ko được nghe cớ của Bob để học hỏi :)) !!

Dis mie;hôm nọ vay quĩ lớp 30k mua quả bóng;bây h dek bố nào chịu góp $$
Bà Thu Phương cứ nhằm mặt mình mà đòi :(
Nợ nồng chồng chất,vợ con nheo nhóc
Mai Trẫm ko phải đóng $$ đâu nhá

Vũ Quốc Tùng đã viết:
Dis mie;hôm nọ vay quĩ lớp 30k mua quả bóng;bây h dek bố nào chịu góp $$
Bà Thu Phương cứ nhằm mặt mình mà đòi :(
Nợ nồng chồng chất,vợ con nheo nhóc
Mai Trẫm ko phải đóng $$ đâu nhá
đã trả quỹ lớp đâu mà đòi ko đóng
hôm nọ đi học thêm cùng thằng bạn.Ở lớp học thêm có thằng đi muộn với lý do:XE BUÝT NỔ LỐP GIỮA ĐƯỜNG.Lý do cũng thuyết phục nhỉ:))

:)) chưa bằng quả : Bác xe ôm bị ngã xe của mình :)) !! chất lắm !! :))

----------

Nguyễn Thế Duy đã viết:
:)) chưa bằng quả : Bác xe ôm bị ngã xe của mình :)) !! chất lắm !! :))
thêm vào đó còn có quả chân chảy nước làm ướt quần nữa chứ :)) !!

cái bọn này chỉ có điêu là giỏi [-x tao xuống y tế có mỗi mình bạn Nga ngủ lăn lóc ở đấy, bị cô y tế gọi dậy :D chứ làm gì có thằng Duy thằng Hiếu nào [-x

công nhận là quả chân chảy nước ướt quần thì tinh tế thật :x

khổ :(( mình có định thế đâu :(( con là con thương cô Hoan lắm cơ! :((

--------

cmsn Tea Tea :x

cái vụ dancing [-x bố Duy bon chen quá [-x năm ngoái rủ rã họng thì không đi [-x đầu năm kêu gọi chán chê cũng không đi [-x bây giờ thì dở quẻ... [-x
nhảy nhót vừa thôi không gái nõ dẫm gãy nốt 2 chân kia :D

em Mai với em TLinh breakdance :))

con Mai Anh liệu hồn X( mày mà linh tinh linh tinh breakdance cái gì là tao cắt cổ X( gãy chân gãy tay rồi thì ai Valse cho tao ><

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ,nhớ quá ko ngủ dc. :((

Hôm nay dek có thằng nào online đêm cả,mỗi bà Ngân.
Bob đâu ra chat với Trẫm đê

tao bây giờ cai chat đêm rồi, đang ngoan ngoãn, con ngoan hiểu chưa có gì nói trước một câu tao sẽ thức hehehe, thằng chu hôm nay sẽ bị dụ một cách toác một thứ

Cmsn Thi nhé :D !!
Đến lớp sẽ được vác cầy đi khắp nơi thay cho quà sinh nhật , cứ yên tâm :D !!

Chu ơi, mày nhận đc lời mời đi dự bữa cơm thân mật với anh HẢI DUY rồi đấy, xin " chúc mừng" mày...................

Biu.....

Nói chung các bác nhà mình thi vào Đại học sân khấu - điện ảnh chắc là đậu hết :)).
Bạn Duy với cái chân cà nhắc (do lỗi bác xe ôm :D) , không những tránh được "kiếp nạn" mà còn lấy được sự thương cảm của cô Nam :-s " Ai lại chở con cái nhà người ta để ngã thế kia" :)) :))

hôm nay bốp cứu thua a2 một quả bóng trông thấy, lần sau miễn đóng tiền :) :))

hôm nay đế chế Chu Minh Trẫm đã bị lật đổ bởi tên cẩu tặc Chảy :-? chuyện hoàng cung tiếp diễn thế nào, xin chờ hồi sau sẽ rõ...

Hôm nay đi có việc về mệt vãi *** ra ,về đek thèm cung hình thằng cẩu tặc kia nữa,tha!Mà Con thú Hải Duy còn ko tha cho mình nữa chứ.DLHS :((

Chị Tố Anh ra hỏi thăm mình rất là ân cần,làm mình nhớ đến mối tình thời mẫu giáo :x

Mai lại ko có bài tập :D

ko có bài tập nhg mai lại đối diện với phân và cứt....

vn mạnh quá:)) 8-2 hơn cả tennis:))

Chu ơi :(( , tao đã định giúp mày rồi đấy chứ :(( , nhưng mà bọn hoàng thượng đương thời Chẩy :D và mama Chuê bắt tao đi chu (hay tru:-?) di tam tộc :((
Con BPhg mai định ra lật đổ Chẩy tiếp :)) , làm Võ Tắc Thiên >:)
Đế chế Chu ko thể để thế được >:)
Tao làm quận chúa cơ :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên