A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ hay , việc gì phải nóng thế nhẩy , hòa cả làng đi rồi đến lớp tao cho kẹo :D :x :x :p.
Hôm nay thua thì mai cố gắng , thắng lại H2 3-1 nha ^^

Mai Thành Sơn đã viết:
hôm nay tao bắt chưa xuất sắc nhưng cũng chưa đến nỗi tồi tệ như trận gặp T2,sao mày lúc nào cũng chửi tao thía?
thui t2 đến lớp nói chuyện

----------

năm ngoái cũng làm gì có captain nhỉ?Hình như Long béo làm hay sao ấy?
ờ ờ bàn đầu bàn cuối thì ko cưỡng đc,bàn 2 thì lỗi.lỗi gì chắc ko phải nhắc

mai dậy sớm bọn mày đi tập tốt nhé,tao ngủ vì đêm có super classico rồi:)) haha trêu đminh tí:))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
bảo ĐM với tùng thằng mang đĩa .. thằng vác PSP đến , mai anh em đá 2 chân tinh tế một chân cục xúc xem bọn 2 chân cục xúc có chịu nỗi ko :)) !!
Mai có ai mang vở văn đi cho bạn mượn cái , mất vở văn rồi ,thứ 2 cô mà gọi lên chắc đứng trồng cây cười trừ mất :) !!

Sơn đâu....sáng dậy sang nhờ thằng Đm sút cho mà bắt đi, tập bắt dính vào, đừng đẩy bóng nữa, với lại bắt thì cứ bình tĩnh, bóng chưa đến mày đã đổ ng rồi (ý tao là mấy quả bóng bổng ý). Hơn nữa lúc căng ngang hay đá biên, phạt góc thì nên lao ra đấm bóng. Nói chung hôm nay có 1 khuyết điểm mày sửa đc là biết đứng dưới nhắc bọn tao kèm mấy thằng h2, cái này đáng khen. Sáng nhớ dậy tập đê, ko có Đm thì nhờ mấy thằng cùng khu ý. Bọn nó chửi mày thì tập nhiều vào là hết lắm mồm ngay!
Còn Bốp, hôm qua chửi tao mấy lần nhá, hôm nào đến bơm điện, đụ chết mie mày >:)
Với lại nó góp ý thế là cũng tốt cho mình thôi, Đm đừng bức xúc thế.

----------

mà ***...bữa vãi, hôm qua mất balo, thằng ngu nào chơi PS2 ở hàng bà Thủy xong xách nhầm mie của mình, mất cái áo, 12 quyển Phong Vân vừa thuê chưa kịp đọc, cả đôi giầy đá bóng nữa chứ....hôm nay ko có giầy để đá....sao lại có thằng ngu đến nỗi balo của mình hay ng khác mà ko biết nhỉ?

tính tao là thắng thì hay chim lợn mỉa mai lắm, nhưng mà tao nghĩ những gì tao viết ở trên toàn là đóng góp thôi, bọn mày không muốn tao nói nữa thì thôi, tốt nhất tao không nói gì nữa không thì đến lớp phiền ra
@ long béo:tao chửi mày vì mày đá bẩn và tao cực ghét đá bẩn ít nhất là trong giao hữu

Nguyễn Thi đã viết:
Không bao giờ tao duyệt bài này

Ai cho duyệt mà duyệt. (Thông cảm, bây giờ mới đọc được bài này)

Hôm nay 20/11 rồi, chúc mừng sinh nhật B và Thi trước nhé.

1 cảm giác hết sức là ...
hôm nay tuyển A2 đã thắng lại trận lượt về vói tỷ số 2-0 :D
Ng` đầu tiên đi đá về post bài :D
Chắc là bây h hết cãi nhau rồi nhá

Hehe,đi ngủ đây

tuyệt vời , 2-0 thưa các bạn , một trận tái đấu kinh điển đã diễn ra mặc dù H2 thiếu vắng quân cò và A2 thiếu quân bài chủ chốt là ĐM !! Kết quả cuối cùng , sau nhiều phút giao đấu quyết liệt và căng thẳng , A2 đã thắng H2 với tỉ số chung cuộc là 2-0 :D !!
Hôm nay A2 ra quân với đội hình 3-1-2 là chủ đạo và đôi lúc biến hóa sang 4-0-2 , với đội hình phòng ngự chặt phản công nhanh kiểm soát bóng tốt ở giữa sân và lúc nào phần sân nhà cũng có 3 hậu vệ trấn giữ , thêm vào đó là sự phản công sắc sảo với hàng tiền vệ dâng nhanh khiến đối phương không kịp trở tay mà lùi về phòng thủ :D !!
Thủ môn số 1 : Thành Sơn , phải ko nhận là ko hiểu hôm nay anh ăn cái éo j` mà bắt hay thế , với pha đổ người cản phá cú sút bóng như trái phá của Nhân , anh đã làm xiêu đổ bao trái tim thiếu nữ đang đứng trên khán đài cổ vũ cho tuyển A2 , và ko chỉ dừng lại ở đấy , anh đã làm toàn bộ khán giả những người đang trực tiếp theo dõi trận đấu hay những cổ động viên nồng nhiệt đang chăm chú từng giờ từng phút theo dõi qua màn ảnh vô tuyến phải trầm trồ thán phục với những pha tung người bắt gọn bóng vô cùng chuyên nghiệp !!
Sau trận đấu , các nhà chuyên môn đã đánh giá anh rất cao , có lẽ anh đã lấy lại được phong độ đỉnh cao của mình sau một thời gian dài nghỉ đá bóng và bây giờ , vị trí thủ môn số 1 của A2 chắc chắn đã thuộc về anh !!
Và lời khuyên đến từ bác sĩ : bắt dính bóng nhiều như thế cẩn thận hại bụng tối về ko sản xuất được và thậm chí nếu bóng bay thấp hơn có thể sẽ hại cả ... :D !!
chiến thắng ngày hôm nay cũng ko thể ko nhắc tới hậu vệ mới được đưa vào đội hình chính thức , anh đã chứng tỏ được bản lĩnh của mình và ko hề non nớt chút nào trong những tình huống xử lý bóng , đó là hậu vệ chơi vị trí cánh trái : Đức Ninh
kìa , chỉ mới nhắc đến tên anh thôi là từ xa kia đã vọng lên những tiếng gào rú nồng cháy thảm thiết của tứ trụ trường ams : Đức Ninh , em yêu anh !! :))
Với những pha can thiệp bóng kịp thời , khóa chặt đối phương kèm theo phạm lỗi vô cùng tinh tế và những pha phá bóng bằng đầu dũng mãnh , anh đã làm cho những cầu thủ cao to như Nhân hay Hiển cũng phải dè chừng khiếp sợ , và cánh trái trong suốt trận đấu được giữ vững vô cùng an toàn :D !!
Bên cánh phải là Đức ( tự trẫm A2 ) với những pha cản phá bóng quyết liệt , chơi tay kìn kẽ , anh đã làm cho các chân sút H2 phải nản lòng trước mỗi đợt tấn công sang phần sân anh2 . Ko chỉ dừng lại ở đó , với những pha dâng bóng mạnh mẽ và hiệu quả , anh đã có những đường bóng kiến thiết tuyệt vời góp phần vào chiến thắng của toàn đội bóng !!:)
Ở giữa ko ai khác chính là hậu vệ kì cựu Thế Duy với lối chơi muôn đời ko đánh đầu :D mà chỉ có soạc . Nhưng hôm nay anh đã khác , chơi đánh đầu kết hợp kéo áo khiến đối phương ko cách nào triển khai bóng nhanh để bắn phá vào khung thành A2 được , thêm vào đó là pha lên bóng kiến thiết tinh tế ( rùa thôi nh cứ nói thế cho nó hoành tráng ) cho HAT ghi bàn thắng thứ 2 vào lưới đội bạn :D !!
Hàng phòng ngự của A2 ra quân hôm nay thi đấu hợp lý kỷ luật đã giữ sạch lưới đội nhà trong suốt 90' thi đấu !!
Nhưng chỉ có phòng ngự mà ko biết tấn công thì ko thể làm nên chiến thắng lịch sử ngày hôm nay !!
Nói tới hàng tấn công , chúng tôi ko thể ko nhắc tới 3 chàng ngự lâm Nam xe đạp , Tú xe buýt và Hiếu best !!
Nam xe đạp hôm nay đã chơi bóng với một phong cách hoàn toàn khác hẳn , anh ko còn mặc quần đông xuân ra sân nữa mà đã thay bằng một chiếc quần .. ( ko nhớ rõ lắm :D ) , với sự vượt trội về sức nặng , anh đã tì bay hết các cầu thủ đối phương và với những pha đỡ ngực , dê dắt điều chỉnh bóng vô cùng khéo léo , anh đã làm cho đối phương ko tài nào chống đỡ mỗi khi bóng đến chân anh :) mỗi tội vì hơi béo nên speed của anh cũng là 1 vấn đề vô cùng nan giải , theo lời khuyên của các chuyên gia , anh nên tập thể dục kết hợp ăn kiêng để có một thân hình lý tưởng hơn !!
Và bây giờ là phần nhận xét của các nhà chuyên môn về bộ đôi tấn công của chúng ta , trước hết là Tú :D
Tuy đang bị chấn thương ở chân do làm việc quá sức với vợ ngày hôm qua nh hôm nay anh vẫn xuất hiện với một phong độ tuyệt vời , vẫn như ngày nào , có thể nói là hết chê với những pha dê dắt bóng xoắn quẩy và những đường chuyền như đặt vào chân đồng đội ,những pha chân cao boom thẳng vào mặt đối phương , anh là người góp công lớn trong chiến thắng ngày hôm nay với 1 bàn thắng vào phút cuối giờ , 1 bàn thắng ko thể nào chống đỡ đã làm hài lòng hàng nghìn người hâm mộ , họ tạo nên những làn sóng người và ko ngớt hô vang tên anh : HAT , cầu thủ tuyệt vời , HAT , ban nhạc mà tôi yêu thik :D !! Có thể nói , anh là cầu thủ ko thể thiếu trong đội hình của A2 !!
Và người cuối cùng , đó là tiền đạo cắm chủ chốt của chúng ta , VIỆT HIẾU , người đã góp công vào chiến thắng ngày hôm nay với 1 bàn thắng mang đậm dấu ấn cá nhân thật tuyệt với và làm tăng tinh thần của tất cả đội trong suốt trân đấu . Có thể nói ,bàn thắng của VH đã làm nổ tung cả cầu trường , hàng nghìn người đã hát vang bài ca mang tên anh của nhạc sĩ Duy Mạnh :D , với những pha dê dắt bóng khéo léo và ảo diệu vô cùng , anh đã làm ngây ngất đắm say trái tim của hàng triệu triệu người hâm mộ , và có thể nói , ko có anh thì A2 ko thể có được chiến thắng ngày hôm nay !!
Hãy tham gia cùng giải trí với truyền hình , bình chọn bàn thắng đẹp nhất và cầu thủ xuất sắc của trận đấu gửi về số điện thoại 0989632197 , có bao nhiêu người trả lời đúng câu hỏi trên , rất nhiều phần quà hấp dẫn đang chờ đợi !! :D
Và bây giờ là 1 điều vô cùng quan trọng mà chúng tôi muốn gửi tới các bạn : chúng ta sẽ gặp lại nhau trong ít phút nữa ( phải đi ăn đây !! )
Chuyên mục quảng cáo : Tôi muốn vô tư cùng bạn bè đi khắp nơi .....

Chỉnh sửa lần cuối:
đcm...bố chết đây buồn cười quá:))....nam xe đạp tú xe bus :))

văn quyến đá hay quá cả nhà ơi

hehe xứng xứng đáng , super classico đây, đá trận cuối để quyết định nào :)) :))

hehe xứng xứng đáng , super classico đây, đá trận cuối để quyết định nào :)) :))

hôm nay thắng cũng là nhờ đầu giờ có bạn Ly đến cổ vũ tinh thần anh em đấy :D !!
Việt Nam vô địch !! Quyến đá hay quá , đến phải lập Văn Quyến fc thôi )) !!
Tối nay chắc thể nào cũng lại đua xe roài , có bạn nào ra đường buổi tối nhớ đi đứng cẩn thận nhé , ko có j` xảy ra là tớ buồn lắm đấy :D !!

****** hôm nay đen quá,tao ngủ quên lài mất mp3 hết cả hứng đá,thấy thằng Bob bảo hậu vệ phò nhưng thằng ĐM ko đá mà đội vẫn còn Bob,trung nhót,nhân mà thua 2-0 kể cũng hơi kém.
Hôm nà làm trận quyết định đi đá đúng sưc thì a2 ko phải đối của h2 đâu :D

Nguyễn Thế Duy đã viết:
hôm nay thắng cũng là nhờ đầu giờ có bạn Ly đến cổ vũ tinh thần anh em đấy :D !!
Việt Nam vô địch !! Quyến đá hay quá , đến phải lập Văn Quyến fc thôi )) !!
Tối nay chắc thể nào cũng lại đua xe roài , có bạn nào ra đường buổi tối nhớ đi đứng cẩn thận nhé , ko có j` xảy ra là tớ buồn lắm đấy :D !!

hoặc là giống bạn duy trưa nay, mình đi qua thấy nó xòe ngay trước mặt mình :)) :)) :))

tuyệt :x :D ;) cố lên :D , hehe hôm nay đi xem harry potter p4 :D với nhóm mỹ linh , hay ra phết :D

có 1 chuyện động trời , hôm nay trong lúc đang xem film , thằng TÙNG nhắn 4 tin từ VN sang :eek: :eek: :)) chết mất :D :))

mai có thể sẽ gặp B

Nguyễn Thế Duy đã viết:
Nói tới hàng tấn công , chúng tôi ko thể ko nhắc tới chàng ngự lâm Nam xe đạp
Nam xe đạp hôm nay đã chơi bóng với một phong cách hoàn toàn khác hẳn , anh ko còn mặc quần đông xuân ra sân nữa mà đã thay bằng một chiếc quần .. ( ko nhớ rõ lắm :D ) , với sự vượt trội về sức nặng , anh đã tì bay hết các cầu thủ đối phương và với những pha đỡ ngực , dê dắt điều chỉnh bóng vô cùng khéo léo , anh đã làm cho đối phương ko tài nào chống đỡ mỗi khi bóng đến chân anh :) mỗi tội vì hơi béo nên speed của anh cũng là 1 vấn đề vô cùng nan giải , theo lời khuyên của các chuyên gia , anh nên tập thể dục kết hợp ăn kiêng để có một thân hình lý tưởng hơn !!
.[/QUOTE
Nam hom nay trong ngau vai,dau doi mu len den che kin nua dau,tay mang gang tay den ->trong vai mafia:))

tuyệt :x :D ;) cố lên :D , hehe hôm nay đi xem harry potter p4 :D với nhóm mỹ linh , hay ra phết :D

có 1 chuyện động trời , hôm nay trong lúc đang xem film , thằng TÙNG nhắn 4 tin từ VN sang :eek: :eek: :)) chết mất :D :))

mai có thể sẽ gặp B

:)) Thế duy làm quả tường thuật buồn cười quá :))
anh Văn quyến là số 1 :x

phải cái hôm qua đá bóng về 2 chân rách toác cả , bây giờ nó cứ chảy nước ko sao chịu nổi , chắc lần sau phải quấn đệm vào chân thì mới dám soạc bóng mất !! :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên