A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vác cầy cũng là một môn nghệ thuật và bọn tao là những nghệ sỹ :)) :))

lạnh quá , thế này mà mặc áo phông quần đùi đá bóng thì sun hàng hết mất :D !!

có ai nhặt được đôi giày mới mua của em không ạ

Hôm nay a2 thua 1-3, tao thấy đội mình thua do những nguyên nhân sau:
-thể lực quá yếu nhất là đá vào mùa đông thì càng mệt. 20 phút đầu đội mình đang con khỏe đá còn lấn át đối phương tao ra nhiều cơ hội. Mỗi thằng về cố gắng mỗi ngày chạy 5 vòng quanh hồ đi để nâng cao thể lực khi vào giải và chống H5N1...
-thứ 2 :hôm nay thực chất lớp mình thua liên quân h2 chứ ko phải h2. Đa số các cơ hội toàn do Long con và Nhân tạo ra, ngoài ra Hiển đá cũng hay.
-thứ 3: đội mình có quá ít phương án và ít người để thay, chỉ có 2-3 thằng dự bị trong khi bọn nó phải có cả chục thằng.

ko sao,chả biết chúng mày thấy thế nào chứ tao với tú thấy hôm nay chạy thêm nữa cũng đc,ko biết tại sao
thua liên quân h2 cũng đc chứ sao,nếu mà là h2 ko thôi thì chắc cũng ko có trận này đâu
nếu mà chạy quanh hồ thì cả hội chạy đi,chạy solo buổi sáng nhiều nghiện xin đểu lám8-}
thôi nói chung thua là thua,liên quân này cũng trâu đi,đá hôm nay là được rồi,ít ra là ko tồi như trận trước
Hết ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
thực ra gọi liên quân thì không phải, nhưng mà những thằng ý sẽ là những thằng đá cho bọn tao ở trong giải,mà nếu mày gặp thì làm sao cũng thế cả thôi, bọn mày năm ngoái lấy tao, năm nay tao lấy nhân, long con hơn có một người. mai chiến tiếp , đội mày không thể thắng được đâu, ăn bọn tao hai mươi phút đầu là do không quen nhau nên thế, bọn tao mà đá nữa đoạn sau thì bọn mày chịu sao được, lả hết rồi, lúc ý phản công thì đội mày chỉ có chết thôi. mà tao nói trước rồi đội tao cứ cục xúc thì đội mày không thể chơi được đâu, ở giải bây giờ được mấy đội đá tinh tế để đấu với mày, mà đội mày cũng đá ít đồng đội hơn trước nữa, thỉnh thoảng có một quả, bọn tao cũng đã đá hay đâu, bao nhiêu cơ hội bỏ trống , riêng thằng nhân phải hai phát,mà theo vhi thì hôm nay đội mày đá hay rồi. theo tao nghĩ đây là nguyên nhân thua của lớp mình tao góp ý

1.thiếu một thằng hậu vệ đá giữa, tiền đạo nữa
2. chả hiểu bọn mày đá đội hình gì cả, xếp lung tung,
3. thể lực quá yếu, ít thằng thay
4.thủ môn(chán)
5. tiền đạo thiếu bóng ( tại sao thằng vh có thể chạy được nữa):))
đội trưởng là ai ý nhỉ, chả ai bảo ai cả đá không đoàn kết. nhiều lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( tớ lo cho tình hình an nguy của các cháu bé mất tích :( các cậu cứ đùa cợt thế là không tốt [-x

thế túm lại là trẻ bình an vô sự về nhà phải không ạ? :x

ơ hay B-)

đây là public a2 chứ có phải chỗ các ông bóng đá đâu mừ :p, xí xớn>:)

p/s: à, lâu ko ghé đây :)) :p

À, lớp mình có cái ảnh nào chụp cả lớp không? Không thì hôm nào chụp để còn nhét vào cái tập san 20 năm của trường.Thiếu A2 là không được.

hôm nay chưa đá được hết khả năng , phong độ của một số cá nhân chưa ổn định , mất sức quá nhiều vì trời lạnh mà đek thằng nào ăn sáng lại thêm sát giờ ăn trưa nên thể lực yếu , ko chịu nổi nhiệt là phải , tao nghĩ nếu gặp lại A2 sẽ đá khác chứ ko như hôm nay đâu !!
Nói chung trận hôm nay ko thể gọi là A2 đã đá hay được , chỉ là hơn so với trận gặp Toán 2 thôi .
3 bàn thua thì 2 bàn ko có Đàm Minh trong sân , 1 bàn Sơn bị Ninh che tầm nhìn thì bắt kiểu j` được , nói chung ko phải thua là do lỗi ở cá nhân nào mà là thua về mặt thể lực !!
Còn tao chẳng thấy thiếu đoàn kết chỗ nào cả , có mỗi mày nghĩ thế , nếu lớp mình có một thằng ở giữa để kiểm soát bóng và triển khai tấn công thì đá sẽ khác nhiều , do đã thiếu vắng thằng đá cắm ở trên là Minh ku , Việt Hiếu được đưa lên thay thế mà phần giữa sân lại thiếu Đàm Minh nên hôm nay thua là phải !!
Nếu lớp mình có đá trên sân trường thì tốt nhất ko nên chia theo kiểu chính thức - dự bị mà nên theo kiểu công chính thức đấu phòng ngự chính thức , như thế mới có thể phát huy được hết khả năng !!
Vấn đề cuối cùng là về mặt tinh thần , rõ ràng sau khi thua 1 bàn là cả đội ỉu xuống hẳn nên bây giờ đội bóng cần 1 thằng đội trưởng để củng cố tinh thần anh em và điều khiển các vị trí .
A2 là á quân năm ngoái và là một đội bóng mạnh , chỉ là tạm thời các cá nhân trong đội chưa có đủ sự tự tin mỗi khi bóng đến , sự chuẩn bị kỹ lưỡng trước trận đấu và thoải mái về mặt tinh thần mỗi khi giáp trận thôi .

----------

Trần Thế Phong đã viết:
À, lớp mình có cái ảnh nào chụp cả lớp không? Không thì hôm nào chụp để còn nhét vào cái tập san 20 năm của trường.Thiếu A2 là không được.
có ảnh của năm ngoái roài đấy chứ !! :)

duy nói cũng đúng :)) quan trọng nhất là có đội trưởng, còn mấy mặt kia tính sau :)) :))

ờ ờ đúng đấy,mẹ thằng bốp nó nói đừng có cười...ai đội trưởng đi em kiếu^:)^

1h30 chiều nay :)) thấy thằng Nhân tí tởn khoe thắng 3-0 :)) ,hóa ra các chú lớp ta thua à :D

Đề nghị thằng Bốp ,nội bộ đội bóng bọn tao thì bọn tao tự giải quyết
Mày học a2 ko đóng góp gì thì cũng đừng có nhận xét
Ko có mày thì a2 vẫn là a2. Tao ko đồng ý cái kiểu hôm nay chúng mày thắng mà đã chửi, đã vênh. Nói thẳng ra năm ngoái ko co mày a2 vẫn là á quân .

thôi bố ơi , đừng làm căng thế ,rồi lại chửi nhau rách việc ,bỏ qua đi :D
@ Bốp : nếu ko làm gì thì đừng nói năng bừa bãi nữa /:)

bình tĩnh nào ĐM, đừng bức xúc thế, nó chỉ chửi cho vui mồm thôi mà, may bân tâm làm ji, tính nó thế......

Biu đây, ko phai Bop

đây là bốp, tao viết quen có smiley rồi nên thông cảm, tao chưa chửi nhau với mày đâu vì ngoài thằng việt hiếu trong lớp tao chỉ nể mày với thằng đức, những gì hôm nay tao nói là đúng là tao cũng chưa nói mỉa mai gì bọn mày, tao cũng chưa chửi bọn mày bao giờ nhận xét thì là nhận xét thôi, mà mày bảo không có tao a2 vẫn là a2 thì tao cũng chả sao , tao không muốn làm căng thẳng nhưng mà dù gì tao cũng xin lỗi nếu tao chửi bọn mày

Chỉnh sửa lần cuối:
ô hay vui thế cứ đá bóng xong là chửi nhau ầm ĩ cả lên,chắc mai đánh nhau to mất:D....
bốp:tao thấy minh nói đúng đấy,nếu ko đóng góp thì đg nói kiểu đấy,anh em tao mới nói;)
minh:thôi ko phải nói thế làm gì cả,bốp chỉ đùa thôi ko có gì cả đâu
dĩ hòa vy quý:)

hôm nay tao bắt chưa xuất sắc nhưng cũng chưa đến nỗi tồi tệ như trận gặp T2,sao mày lúc nào cũng chửi tao thía?
thui t2 đến lớp nói chuyện

----------

năm ngoái cũng làm gì có captain nhỉ?Hình như Long béo làm hay sao ấy?

Mai bắt đầu đi tập với Sơn,ĐM,Tú đây.H2 coi chừng >:)

năm ngoái cũng làm gì có captain nhỉ?Hình như Long béo làm hay sao ấy?

Uh,tao cũng vote 1 phiếu cho đồng chí Bách Ruồi 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên