A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chú Bob vẫn đi sn dc.Tại hạ bái phục luôn :-s

mai nhieu bai qua
muoi may bai toan,kt su 1 tiet,sinh mai chac len bang

Mai Thằng Hiếu xung phong đê;hộ bà con 1 phát.Có j` bầu MrA2 bà con lại vote cho ;)

Mẹ yêu đã sang nhà Bác Hoan đàm đạo.Chết con roai` :(( 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Làm sao để tốt cho cả 2, tớ và bác Sử đây :( Chết mất, hết Kĩ lại Sử :(( Không đỡ nổi, dài vãi :((

Anh tao đúng chỗ chúng nó sai, sai chỗ chúng nó đúng, khốn nạn o_O

thằng Bob sau quả phi thân đỉnh cao đấy trym chưa bị bẹp ah` !? :)) vẫn đi ăn uống được , bái phục thật !! :D
Mai nhiều bài quá :( được cái Sinh ko thiếu điểm mà sử thì ngồi cạnh MA rồi nên khỏi lo nữa , đi cày toán thôi :D !!

chết sao được, bốp bất tử lắm, quả ý hơi sợ thật nhưng mà cách duy nhất để thoát, học hành gì, mai 4 đề học làm gì:)) :)) phải như tao một đề thì học bốn đề trắc nghiệm thì hôm ý mình đỏ thì đoán đúng đen thì điểm kém thôi, học hành gì :)) :)), mai chắc bị gọi lên môn sinh rồi hãm lắm ý

4 đề ah` , thế thì tự mà thịt quay thôi :)) !!

bọn mày ngu thế cầm đồng xu đến mà tung được cái gì thì điền vào có phải lành hơn không

ủa , thế làm trắc nghiệm ah` :)) !!

Nguyễn Thế Duy đã viết:
hôm nay chạy thi với bảo vệ , hay ho vãi :)) !!
trời âm u mù mịt , ngày j` mà lởm thế ko biết !!

----------

Hôm nay Nông bị đụ dã man quá , công nhận mày chịu đựng giỏi thật , từ nay em cạch , thấy mặt HD đâu là phải tránh ngay ko có ngày bị đụ trên hành lang như thế thì đứt phựt mất !!:))
khóa 0407 có Hải Duy hay vật.Nói chung là con trai ở tầng 4 dường như săp mất hết....>:):))

thôi sau khi biết sử học cái gì,em đã quyết định...bùng sinh:-s
tất cả cho môn sử
Cố lên...cố lên....cố lên...cố lên...cố lên...cố lên
:-s

Nhắng thật , chỗ tao ngồi thì khỏi lo roài , + thêm cái áo khoác to đùng nữa thì mình làm j` ko ai biết đek ai hay :D !! heheh

ủa thế Sử trắc nghiệm à :(( mai thì giời cứu :(( em vừa đi học thêm về ,ăn tối bằng 1 gói mì tôm :(( 9h30 sáng đi học ,9h30 tối về đến nơi :( đời phọt phẹt quá /:)

Bó tay , đến h vẫn còn War of the World nữa :)) .
Không biết bạn Nam đã mua đền kính cho bạn Châu chưa ;;)

ko mua thì hôm nay Nam sẽ được như Nông ngày hôm qua :)) !!

Bây giờ là 5h25', tao đã 2 Highlands 1 Icetea, xong Toán rồi :-s Học Sử thôi, 9h còn đi ngủ |-)

Nam không đền kính thì nói bye bye với điểm Anh đê ;;) :))

MP chăm dễ sợ:-s 5h chưa ngủ8-}
bây h mình mới học sử:((

học hành j` , đi nấu cơm đây ..!!

thế nào thế nào thế nào :eek: hôm nay chúng ta có mấy trẻ mất tích :eek: cô nuôi dạy trẻ có biết không? :eek: có đi báo công an không? :eek:

b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên